เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดยังงัยครับกับมวยคู่ หนึ่งพิชิต กับรุ่งเพชร  (อ่าน 4749 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ส่วนตัวผมผมมองว่ายกที่ห้า หนึ่งพิชิต ไม่อยากชนะชัดเจนครับ(ปล่อย)อ่ะทำได้แต่ไม่อยากจะทำพี่เลี้ยงสั่งให้เดินแต่มันถอย  ขึ้นยกห้าราคาต่อสองหนึ่งจะถีบก็ไม่ถีบจะถอยก็ถอยไม่จริง มวยเก๋าขนาดนี้มันไม่รู้
หรอว่าถีบๆๆๆไม่ใช่ยืนให้เขาเตะๆๆๆแล้วค่อยไปไล่ฮ่าๆๆนี่แหละแสบของจริงครับ

love7789

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
น้าผม รุ้จักกับ  ปาเปี๋ยก คนพากย์  ๆ !!  เค้าบอกว่า จะมี.......  ถ้าแดง ชนะ    พอดีน้าผม เป็น เจ้า ของ สาย เคบิ้ล NVP ไปสนับสนุน มวย ในวิก 7  เข้าเวที ทุกวัน เค้าโทรมา บอกผม ไม่รู้จริงไม่ จริง นะครับ  แต่ คู่นี้  ผมก็ ได้  ทรัพย์ ไปไม่น้อย  ได้ซื้อ เสื้อผ้า เปิดเทอม พอดี    :D

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
บอกได้คำเดียวถ้าจะจริงครับ  ท่าน7789ว่ามาก็คงมีเหตุผล

ป๋าหำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ทำเป็นทรุดงรอ...ให้รุ่งเพชร...โยนเข่า คาเชือก ..ยก 5  รุ่งเพชร...งง...555

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
ต่อยทรงหนึ่งพิชิตเจ้าของผลิตภัณฑ์เขาไม่เอาด้วย  เซียนในเวทีก็อุ้มรุ่งเพชรตัวเดียว ยก 4 ล้มหัวทิ่มหัวตำยังเสมอรุ้งเพชร พอโดนเข่าคาเชือกราคาเลยขาด
นัดต่อไปเจอสิงห์พรชัย  ทำนายำว้ก่อนเลยว่าแพ้สิงห์พรชัยอีก

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal