เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก ช่อง SMM ทีวี เวทีเทพประสิทธิ์พัทยาวันนี้ครับ  (อ่าน 6147 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ศึกมวยไทย SMM   ทีวี   ถ่ายทอดสด เวลา  21.00 -22.30 น.

คู่มวย    ซิกมวยชาตรี    น้ำหนัก ช่อง  SMM   ทีวี    เวทีเทพประสิทธิ์พัทยา

1    ตี๋เล็ก   ช.เที่ยงธรรม 61.3 ขาด .7  การผ่านมวยมาดีมองว่าดีกว่า                 จะชนะ

ไกรทอง   ศิษย์วัดแหลม 62

2    กร  อ.คุณธร 58.7 ขาด .3         จะแพ้

เพชรใหม่   ศิษย์ซ้อน้อง 59.7-.7  บู้สู้ดุดันดีกว่า

3   จูล่ง   เอกบางไทร มวยคู่นี้เคยชกกันมาแล้วจูล่งเป็นฝ่ายแพ้มาวันนี้ไม่ได้ชั่งน้ำหนักคู่คี่

ดูแล้วจูล่งชกน้ำหนักสบายๆน่าจะแก้มือได้       จะชนะ       ฤทธิไกร   แก้วสัมฤทธิ์

4(คู่สำรอง)  ไอรยะรา    ต.วีระชัย          จะชนะ          เหนือขิขิต    จ.จีรวัฒน์

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่ครับ     คู่   1    2     เปิดเสื้อเป็นแดง       ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่   3   4    สลับ

ราคา      มือซ้ายจับคางแพง       มือขวาจับคางขาด

ขอให้สมาชิกโชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ ท่านพี่มีแต่ให้และมากด้วยน้ำใจ ให้แด่น้องๆและพี่ๆทุกคน ผมก็ขอให้เจริญรุ่งเรืองมีหน้าที่งานที่ดีๆมีชีวิตที่ราบรื่นไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวยเงินทองนะครับท่านะครับ เคารพนับถือเสมอครับท่านพี่อัศวิน

tee531nun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มวยช่องนี้ชกทุกอาทิตย์ป่าวคับ

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
ครับ ชกทุกอาทิตย์(คืนวันพฤหัสบดี เวลา 21.00-22.30 น. ) ถ้ามีเวลาก็เปิดดูได้ครับ

tee531nun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณคับพี่อัศวิน  ถ้าจะให้ดีพี่อัศวินมาบอกน้ำหนัก,ตัวนักมวย,ตัวเด็ดและซิกด้วยก็จะดีนะคับ  ขอบคุณล่วงหน้าคับ :D :D :D :D :D

เต๋าเด็กบ้านโคน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal