เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 12 พ.ค. 56  (อ่าน 13687 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   

คู่       2      นอนแดง     ตั้งน้ำเงิน   คู่     1     3     4    สลับ

ราคา           ขาว     ขาวลาย    ส้ม    ส้มลาย     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7   

คู่        3      ปิดแดง    เปิดน้ำ     คู่   1    2     4     5      สลับ

ราคา              หู      ไหล่        หัว       คาง     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9 

คู่     1     2    3    เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7 

คู่      1      2     4     5    เปิดเสื้อแดง   ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      3      ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขวาถือกระดาษหรือจับคางขาด   

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9

คู่    1    2     ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นเป็นน้ำเงิน

คู่     3    4    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง        ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา     วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

คู่    1    2    4     5    ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน     คู่      3      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9      ซุปเปอร์แฟ้ม   และ  เพชรมหาชน

ช่อง 7     เนรัญนิด    และ    น้องบี    แถมด้วย   ยอดบัวงาม

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้

ประกอบด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
มาเร็วๆจังคับ ขอบคุณคับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับพี่ อัศวิน

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
ขอบพระคุณอีกครั้งครับท่านอัศวิน คนดีที่หายากมากในสังคมไทยสมัยนี้

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบพระคุณครับท่านพี่

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10
ครอบคุณมากครับมาเร็ว ดีครับ

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอให้อยู่เป็นขวัญกำลังใจของพวกเราชาวเวปตลอดไป  ขอบคุณครับ

sukunya

• ชอบกด Like + 27
วันนี้ซิกช่อง7 เดี่ยวกับอู๋ เหมือนกัน คงสบายตาขึ้นอีกเยอะเลย

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณมากๆครับ

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับ

คนบ้านสี่มุม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณท่าน อัศวินครับ

ruk_sarawut

• มวยใหม่
  • **
ซิกมวยชาตรีช่อง7 คู่    1    2    4     5    ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน     ใช่เหรอครับ? ไม่ใช่ เปิดแดง ปิดน้ำเงิน เหรอ?         

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณมากครับท่านอัศวิน :D :D :D

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับท่าน :)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ไม่มีอะไรนอกจาก ขอบคุณครับ  นับถือจากใจครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ซิกเดี่ยว ใส่เสื้อสีไรคะวันนี้

uranan

• มวยใหม่
  • **
อยากรู้ว่าเสื้อเหลืองช่อง7นั่นใครครับ ตอบด้วยครับอยากรู้มาก  ผมเด็กใหม่

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ซิกเดี่ยว...เสื้อยืดขาว-ดำข้างใน  เสื้อนอกสีเหลืองคับ

uranan

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุนมากคับคุนธีรพลขอบคุนจิงจิง
ซิกเดี่ยว...เสื้อยืดขาว-ดำข้างใน  เสื้อนอกสีเหลืองคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal