เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

แสนสะท้าน ส.สุรเดช VS มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์  138ป. ใครจะชนะ

แสนสะท้าน ส.สุรเดช  
11 (55%)
มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์
9 (45%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 19

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก ช่อง3)แสนสะท้าน ส.สุรเดช VS มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ ใครจะชนะ  (อ่าน 4021 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยรอบ เวเบอร์ตราตุ๊กแก ครั้งที่ 3
คู่ที่ 3 (คู่เอก) แสนสะท้าน ส.สุรเดช มวยขอนแก่น อายุ 20 ปี 138
มวยเข่าไอคิวเป็นรองในรัดล็อกตีเหนียวแน่น มีศอกสู้ กล้าบวกกล้าแรก
แพ้น็อก3 ฟ้ามีชัย เอฟ.เอ.กรุ๊ป 6 ต.ค.55 วิถีไทย134
ชนะน็อก3 มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ 16 พ.ย.55 ลพน.139
ชนะคะแนน แสนศักดิ์ เพชรบัญชา 25 ธ.ค.56 ลพน.139.6-2.6/139.4-0.4
ชนะคะแนน เพชรสงวน ส.ยุพินดา 26 กพ.56 ลพน.140
แพ้แตก3 ทวนทอง พุ่มพันธุ์ม่วง 26 มี.ค.56 ลพน.137

มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ มวยมหาสารคาม อายุ 21 ปี 138
มวยฝีมือครบเครื่อง นิ่ง รอจังหวะขวางแทงสวย ต่อยแรง
แพ้น็อก3 แสนสะท้าน ส.สุรเดช 16 พ.ย.55 ลพน.139
ชนะน็อก4 วีระพล ส.สุวรรณชื่น 3 ม.ค. 56 อุทัยธานี
ชนะคะแนน ธันวาเล็ก ชายมีนบุรี 20 ม.ค.56 สุพรรณ(มาราธอน)65
แพ้คะแนน โคบาลเล็ก อ.วันเชิด 20 ม.ค.56 สุพรรณ(มาราธอน)65
แพ้คะแนน ซุปเปอร์แชมป์ ผจญภัย 24 มี.ค.56 จ.ปทุมธานี
ชนะทีเคโอ4 สิงห์เพชรน้อย ท.เทพสุทิน 5 เม.ย.56 สุโขทัย
ชนะคะแนน ฟ้ามีชัย เอฟ.เอ.กรุ๊ป 6 พ.ค.56 ยโสธร
......................................................
ข้อมูลจากท่าน กอบ หทัยราษฎ์

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
คู่นี้ใครต่อรองแล้วรอออกตัว(คู่นี้หมดปลายๆรอดู)

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68

ล่าสุดที่เจอกัน  เจอเข่า  มวยขอนแก่น  นิดเดียว หาที่นอน
มวยกันทรวิชัย  มหาสารคาม  สู้จริง อย่าแอ็คมาก ตรงข้ามสู้ไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
ฟ้ามีชัย ก็อัดมาแล้ว  ส่วนตรงข้าม โดนฟ้ามีชัยอัดยับ

เป้งปากน้ำ

ท่านคนป่าเงียบๆก่อนครับ(อยากให้เป็นรอง)เรตเอาจากเรานะ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ชอบก่อนช่าง ผมชอบเข่าแหลมๆของแสนสะท้านครับ 4-5 รองให้มือหัก

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
อดีตเคยเป็นถึงดาวรุ่งนาคตเงินเเสนวันทรงชัยแต่ติด....เล็กน้อยเลยหักเหถ้าชกมาต่อเนื่องไม่หยุดโคตรมวยชัดๆมันน่าเล่นไหม๊ละ...??

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
แสนสะท้านใช่มั๊ยคะพี่ โคตร มวย ที่ว่า นู๋จะได้ตามพี่ด้วย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

จิตร มหา

ตัวที่เคยแพ้นั้นตะหากละ..

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอเสริมซักหน่อยนะครับท่าน ยศฝากมาครับมานะศักดิ์ เป็นเด็กตำบลโคกพระ  อำเภอกันทระวิชัย   บ้านห่างจากเจ้าเพชรศิวะ  ศิษย์ปานแดง ครึ่งโล ตรงข้ามปั้มคลอสโม ตรงข้ามบ้านทรงไทย แต่ก่อนเป็นเด็กนิสัยดีชกเสร็จจะส่งเงินให้ทางบ้านทุกครั้งที่ชกเสร็จและมีพี่ชายชกมวยเหมือนกันแต่ปัจจุบันเลิกชกไปแล้ว ตอนเด็กๆก็จะชกสร้างชื่ออยู่แถวๆกันทระซะเป็นส่วนใหญ่ ชกอยู่ข้างหนองกันทระก็บ่อยครั้ง จนกระทั้งเจ้าวัฒนะศักดิ์ ได้ย้ายมาอยู่กับป๋าก๋งบางบอน ฟอร์มก็เริ่มดีขึ้นจนพิดหูพิดตา ....ถ้าร่างกายดีๆใครก็ขวางอยากครับ

จิตร มหา

ขอเสริมซักหน่อยนะครับท่าน ยศฝากมาครับมานะศักดิ์ เป็นเด็กตำบลโคกพระ  อำเภอกันทระวิชัย   บ้านห่างจากเจ้าเพชรศิวะ  ศิษย์ปานแดง ครึ่งโล ตรงข้ามปั้มคลอสโม ตรงข้ามบ้านทรงไทย แต่ก่อนเป็นเด็กนิสัยดีชกเสร็จจะส่งเงินให้ทางบ้านทุกครั้งที่ชกเสร็จและมีพี่ชายชกมวยเหมือนกันแต่ปัจจุบันเลิกชกไปแล้ว ตอนเด็กๆก็จะชกสร้างชื่ออยู่แถวๆกันทระซะเป็นส่วนใหญ่ ชกอยู่ข้างหนองกันทระก็บ่อยครั้ง จนกระทั้งเจ้าวัฒนะศักดิ์ ได้ย้ายมาอยู่กับป๋าก๋งบางบอน ฟอร์มก็เริ่มดีขึ้นจนพิดหูพิดตา ....ถ้าร่างกายดีๆใครก็ขวางอยากครับ
เยี่ยมครับท่านโสมแดงขนาดบ้านผมอยู่ใกล้ๆกันยังไม่รู้ลึกขนาดนี้เลย..เอาเป็นว่าถ้ามาสู้ต่อให้ฝีมือระดับแสนชัยยังชนะได้เลย.....

โสมแดง

• ชอบกด Like + 2
ตอบท่านจิตร มหาครับข้อมูล ของท่านยศ สี่แยกฝากมาครับแกงานยุ่งครับเลยฝากผมกระจายข่าวให้สมาชิกทราบ  และข้อมูลของเจ้าเดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา  แกบอกว่าซ้อมดีซ้อมเยี่ยมครับถ้าถึงวันพรุ่งนี้ก็ซ้อมครบสามอาทิตย์กัยอีกสี่วันแต่ไม่ได้ซ้อมหนึ่งวันเพราะว่าฝนตกหนักมากครับ ว่าแต่ท่านจิตร  มหา อยู่บ้านไหนครับ

จิตร มหา

ผมคนวาปีฯครับ..

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ขอมูลเยี่ยมครับท่านโสมแดง

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ท่านจิตร มหาครับถ้าท่านอยู่วาปีปทุมอย่าลืมไปเล่นไก่บักเข้มเด้อเห็นบอกซื้อมาตัวนึงแปดหมื่นก็มีครับฮ่าๆๆ

จิตร มหา

ท่านยศครับการพนันอย่างเดียวที่ผมไม่เล่นคือไก่ชนครับแต่คนที่หมู่บ้านผมเขาไปเล่นไก่กับเจ้าเข้มประจำเพราะตำบลติดกันครับ...

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
แสนสะท้าน ส.สุรเดช  (จัดไป)

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ไม่ต้องรอผลช่าง จัดหนักมั่นใจหลายฮู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แสนสะท้าน ส.สุรเดช      ( 5 ดาว)

น้ำหนักที่ชก 138 นะครับ  ผมชอบน้ำหนักนี้ครับ

aotobot444

• ชอบกด Like + 8
 มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์  มาเต็ม แสนสะท้าน ส.สุรเดช  รอดยากครับ กอดรัดล็อค แทงเข่าแหลม สัก 3-4 ที คงมีเฮ
 (ทัศนะส่วนตัวล้วน ๆ)

เป้งปากน้ำ

คู่นี้ยก1และ2แดงน่าจะต่อยก3รอรองน้ำเงินไว้2/1หรือ3/1รองไว้เลยยกสี่น้ำเงินมีตัวช่วยพลิกกลับมาต่อออกตัวสบาย ออกข้างไหนก้ได้เงิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal