เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 5587 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว
ช่อง 9    คู่    1  2   ขาวแดง   ส้มน้ำเงิน   คู่     3  4  5   สลับ
               ราคา       ลาย  ตั้ง  แกว่ง  นอน

ช่อง 7    ยก  1 2 3    ปิดแดง   เปิดน้ำ      ยก  4  5   สลับ
              ราคา      ไหล่   หู   คาง    ชูกำปัน

ซิกอู๋
ช่อง 9     คู่    1    3       ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน    ราคา ตรงถูก  ขวางแพง  พัดไปมาขาด
                คู่   2  4  5   ตั้งแดง   ขวางน้ำเงิน   ราคา  ชมพูถูก  เขียวแพง   พัดไปมาขาด
ช่อง  7      คู่   1  2  3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน  ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด
                 คู่    4  5  ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน  ราคา    ขวาแพง    ซ้ายขาด   ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี
ช่อง 9  คู่    1   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสีเหลี่ยมเป็นน้ำเงิน     
            คู่   2   3   สลับ     ราคา   เขียวถูก   น้ำเงินแพง   แดงขาด

ช่อง 7  คู่   1   4   เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน   คู่   2  3  5   สลับ
             ราคา     ซ้ายจับไหล่แพง     ขวาจับไหล่ขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 
      คู่  1  2     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน   
      คู่   3  4  5  6  7  8    สลับ       ราคา    ขาวถูก    เขียวแพง    แดงขาด   

ขอให้โชคดีทุกคนนะครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบพระคุณพี่อัศวินมากๆนะครับปลื้มๆๆเลยพี่เร็วทันใจดีครับผมก้อขออวยพรให้พี่อัศวินโชดดีร่ำรวยเช่นกันครับผม

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณพี่อัศวินมากๆนะครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
สวัสดีครับพี่อัศวิน ผมขอซิกมวยช่องทรูวิชั่นส์วันอังคารด้วยนะครับ  ช่วยให้ความเมตตาโพส์ให้ด้วยนะครับ  กราบขอบพระคุณพี่อันศวินมากๆนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal