เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 4942 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. เพชรดำ เพชรนพเก้า   103ป.  ตอนนี้ดูว่ายังน่าเล่นกว่าคับ ผมสืบจากทีมงานทางใต้ที่ผมอยู่ตอนนี้ได้ข่าวว่า  สิทธิศักดิ์ยังไม่เต้มร้อยเท่าไร  ดูเหมือนว่าจะมาแบบปล่อยๆคับ คงต้องเล่น เพชรดำ แล้วล่ะคับพี่น้องเอ๋ย เพื่อความแน่นอน และเพื่อเงินของเราคับ

2. กวางเงิน  115 มีการเปลี่ยนแปลงน้ำหนักคับ อาจจะเหนื่อนสักนิดคับ  แต่ผมมองยังไงก็น่าชนะคับมวยฝีมือระดับนี้ถ้าไม่ปล่อยของคงต่อยหล่นยากคับ ดักเตะ ดักแทงก้อกินได้แล้วคับ อยุ่ที่แรงปะทะ ท้ายๆคับว่ายุบป่าวคุ่นี้อย่าลืมบังทุนน่ะคับถ้าเป็นต่อเยอะ ถ้าเป็นรองคงต้องแช่ยาวๆคับ ผมมั่นใจมากคับคู่นี้ไม่ต้องสนกระแส

3. เสือบิล เกียรติเจริญชัย   คุ่นี้ หัวขวาน เจอ ด้ามขวานคับ ราคาคิดว่ากำลังดีคับสุสี แล้วคุ่นี้ไครชอบซื้อขายเล่นหาเงินรับรองได้แน่นอนไม่มีม้วนเดียวคับ ส่วนนักมวย มาดีนะคับแล้วไม่เป็นรองด้วยเรื่องฝีมือหายห่วงคับ มาสู้ได้เสียแน่ เตรียมกระสุนเยอะๆก้อพอคับ ไม่ได้เข้าข้างคนใต้ด้วยกันคับแต่พูดเรื่องจริง

4. ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  130 ป. เล่นอย่างเดียว ได้ตังคับ คู่ชกยุบท้ายประจำคับ  ฟ้าสั่ง ต่อยภูเก็ตกับ ขุมทรัพ ยังเอาตัวแทบไม่รอดคับยุบท้ายๆคับ ต้นๆเป็นของเขาคับวัดลูกหนักกับแรงปลาย กินแน่ผ่านตลอดคับ

ช่อง9
ก้องไกร  ยังมองว่าชนะคับ
แจ็กพ็อด  สู้ดียันพระบินทะบาตร 

Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:00 »
 ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์
 เพชรดำ เพชรนพเก้า     ทั้งสองนี้คือทีเด็ดสุดๆๆ  ของทีมงานผมคับ รับรองมีเงินใช้คับ ตรงข้าม  ช จันทร์มนี เข้าใว้คับมีตังใช่แน่นอน

Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 16:58 »
ขอโทษคู่แรกคับทุกท่าน มันเสียเปรียบมากคับเข้าไม่ถึงจริงๆ แต่มวยก้อสุ้ได้ดี  โดยรวมยังเหลือใช้อีก 3คู่คงจะพอได้กินกันน่ะคับ มีเงินใช้กันน่ะคับ ขอบคุณคับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 14:45 »
ไม่เป็นไรครับท่านพี่anothai300kla  มวยมีแฟ้มีชนะครับพี่  สู้ต่อไปพี่anothai300klaผมก้อจะเป้นกำลังใจให้ครับ :D

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 17:05 »
ขอบคุณทุกกำลังใจคับ ผมจะหามวยน่าเล่นไห้ทุกอาทิตย์คับ  ผมทำด้วยใจคับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 20:24 »
ยังรอเหมือนเดิมนะครับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 20:28 »
ยังรอเหมือนเดิมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal