เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอเฟสท่านไฟหนาวครับ พอจะรับน้องเขยหล่าเป็นเพื่อนได้ไหมครับ  (อ่าน 4528 ครั้ง)

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ได้ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ตอบน้องหน่อยนะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขออภัยน้องเขยหล่าเป็นอย่างมาก พี่เพิ่งอ่านเจอกระทู้ของน้อง...    ขอบคุณที่ติดตามอ่านผลงานของพี่ซึ่งมันอาจจะไม่หวือหวา..แต่มอบให้ด้วยใจจริง..และจริงใจ..      บ่องตง..พี่ไม่ได้เล่นเฟสหร็อก..    พี่ก็วนเวียนอยู่ในเว็ปนี้นี่แหละ..    หากจะสายตรงคุยกับพี่ก็ง่ายๆแค่น้องโทร.ไปถามที่ท่าน  WEBMASTER (พี่วัฒน์)..ซึ่งมีเบอร์อยู่ที่มวยหูบางบอนนั่นแหละ (เบอร์แรก) ขอเบอร์พี่   ท่านเว็บจะส่งให้ทราบทางข้อความส่วนตัว   ซึ่งอยู่ด้านบน..พอท่านเว็บแจ้งให้ทราบ น้องก็คลิกดู..แล้วเราจะได้คุยกันแน่นอน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ท่านไฟหนาวครับท่านคมมีเบอร์ท่านเหรอครับผมขอจากท่านคมได้ป่าวครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ในที่สุดพี่น้องคนละพ่อคนละแม่ก็ได้กอดกัน..เอ๊ยคุยกันจนได้    งานนี้ต้องขอขอบคุณน้องวัฒน์(WEBMASTER)  ที่กรุณาประสานให้     เป็นงัยน้องเขยหล่า..คุยกับพี่แล้วรู้สึกอย่างไรบ้างล่ะ..    อย่าลืมการบ้านที่พี่แนะนำนะ เริ่มดูอาทิตย์นี้เลย...ไม่ยากหรอก..ไม่นานหรอกน้องก็จะดูมวยตู้แบบสบายใจกว่าเดิมแน่นอน      สำหรับท่านที่คลิกเข้ามาอ่าน..อยากคุยกับผมเชิญได้เลยครับ  ผมเป็นคนง่ายๆ..วิธีการก็แบบที่น้องเขยหล่าดำเนินการนั่นแหละ..ยินดีต้อนรับทุกท่าน...ครับพ้ม..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เสียงติดๆขัดค่อยได้ยินครับพี่แดง?

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal