เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 พิสูจย์ให้เห็นแล้วว่า ไม่ได้เป็นไปตามที่คิด ทุกอย่างเป็นไปได้หมด ท่านรองมีเฮ  (อ่าน 4163 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. เพชรดำ เพชรนพเก้า   103ป.  ตอนนี้ดูว่ายังน่าเล่นกว่าคับ ผมสืบจากทีมงานทางใต้ที่ผมอยู่ตอนนี้ได้ข่าวว่า  สิทธิศักดิ์ยังไม่เต้มร้อยเท่าไร  ดูเหมือนว่าจะมาแบบปล่อยๆคับ คงต้องเล่น เพชรดำ แล้วล่ะคับพี่น้องเอ๋ย เพื่อความแน่นอน และเพื่อเงินของเราคับ

2. กวางเงิน  115 มีการเปลี่ยนแปลงน้ำหนักคับ อาจจะเหนื่อนสักนิดคับ  แต่ผมมองยังไงก็น่าชนะคับมวยฝีมือระดับนี้ถ้าไม่ปล่อยของคงต่อยหล่นยากคับ ดักเตะ ดักแทงก้อกินได้แล้วคับ อยุ่ที่แรงปะทะ ท้ายๆคับว่ายุบป่าวคุ่นี้อย่าลืมบังทุนน่ะคับถ้าเป็นต่อเยอะ ถ้าเป็นรองคงต้องแช่ยาวๆคับ ผมมั่นใจมากคับคู่นี้ไม่ต้องสนกระแส

3. เสือบิล เกียรติเจริญชัย   คุ่นี้ หัวขวาน เจอ ด้ามขวานคับ ราคาคิดว่ากำลังดีคับสุสี แล้วคุ่นี้ไครชอบซื้อขายเล่นหาเงินรับรองได้แน่นอนไม่มีม้วนเดียวคับ ส่วนนักมวย มาดีนะคับแล้วไม่เป็นรองด้วยเรื่องฝีมือหายห่วงคับ มาสู้ได้เสียแน่ เตรียมกระสุนเยอะๆก้อพอคับ ไม่ได้เข้าข้างคนใต้ด้วยกันคับแต่พูดเรื่องจริง

4. ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  130 ป. เล่นอย่างเดียว ได้ตังคับ คู่ชกยุบท้ายประจำคับ  ฟ้าสั่ง ต่อยภูเก็ตกับ ขุมทรัพ ยังเอาตัวแทบไม่รอดคับยุบท้ายๆคับ ต้นๆเป็นของเขาคับวัดลูกหนักกับแรงปลาย กินแน่ผ่านตลอดคับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
สูดยอดพี่คู่เอก  แต่ไม่ได้เล่นสักบาท ไม่มีราคาเลย ยก2 ปล่อยไป 5-3 ยังไม่มีใครเล่นเลย(อาทิตย์หน้าขอแก้มือนะพี่)

ไม่เป็นไรคับว่ากันไหม่  มีตัวน่าเล่นเราเอามาแลกเปลี่ยนกันได้ ผมมีตัวเล่นก็แบ่งปันกันคับไม่มีโกหกแน่นอนเราไม่ได้เล่นด้วยกันสักหน่อยจะหลอกลวงอะไรกันใช่ไหมคับ  จะสืบไห้ดีที่สุดคับ

fluk

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เสือบิล เกียรติเจริญชัย ทำตังได้ดีมากเลย พี่ สุดยอดมาก

คงจะรวยกันถ้วนหน้าน่ะท่าน 5555  คุ่เจ้าบิล ผมได้กำมือไหญ่ๆคับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ได้คู่เสือบิล ยังไม่คืนทุน คู่ของโบวี่เลยครับ เศร้าใจ

fluk

• มวยใหม่
  • **
 มวยโง่ยังไงก้เป็นมวยโง่อยู่วันยังคำ 55  :P

fluk

• มวยใหม่
  • **

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal