เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - TGN 8 มิ.ย. 56  (อ่าน 7155 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่       1     3     4      5   จับหูแดง      จับไหล่น้ำเงิน       คู่          2     สลับ

ราคา       ปิดเสื้อ      เปิดเสื้อ      กระดาษใบเล็ก     กระดาษใบใหญ่

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่     1    2    กระดาษลายแดง         กระดาษไม่ลายน้ำเงิน

คู่     3    4    5    สลับ

ราคา            ตั้ง        นอน     แกว่ง   

ช่อง TGN

คู่         1      ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน      คู่     2    3     4     5    สลับ

ราคา         หู        ไหล่    หัว     คาง

ซิก อู๋

ช่อง 3 

คู่     1    2    4    5     ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน   

คู่      3        สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่    1    ชมพูแดง     เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก      ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่    2    3   4   5     ตั้งแดง       ขวางน้ำเงิน

ราคา      ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่     1     2         เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน   

คู่     3    4     5     สลับ   

ราคา    ขวาแพง      ซ้ายขาด     

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3 

คู่     1    2    4     5      มือซ้ายแดงแดง       มือขวาน้ำเงิน

ราคา    ปิดเสื้อถูก     เปิดเสื้อแพง       จับหัวขาด

คู่           3        ปิดเสื้อแดง        เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา    ซ้ายแพง      ขวาขาด   

คู่     1     3       5       ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง     ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

คู่       2     4        ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง        ถือกระดาสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา          วงกลมถูก      สี่เหลี่ยมแพง      โบกช้าขาด

ช่อง TGN

คู่     1     2     3     5      ปิดแดง       เปิดน้ำเงิน

คู่        4        สลับ

ราคา     จับไหล่แพง      จับคางขาด   

มวยชอบ

ช่อง 3    แสนวังชัย

ช่อง 11 วิถีไทย   รถถัง   และ   ณัฐพล

ช่อง TGN   นวพล     และ     เทพยุทธ

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
พี่คะ คนส่งซิกเดี่ยว แต่งกายอย่างไรคะ ด่วนคะ ขอบคุณ

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ซิกเดี่ยว เสื้อนอกสีเหลือง เสื้อข้างในลายขาวดำครับ

เสือดำ 104

ใครทราบตอบหนูด้วยคะ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ

เฒ่าซิ่งส์

• ชอบกด Like + 4
เสื้อสีเหลือง เสื้อข้างในลายขาวดำ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากๆครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
นู๋ปฐมาภรณ์..คนส่งซิก  ยืนติดเวทีตรงกลางข้างเวที  เสื้อเหลือง..นอก  ลายดำขาวขวางข้างใน  ดูดีๆ เขาส่งตามพี่อัศวินบอก 

kim555

• ชอบกด Like + 3
แนะนำให้ดูซิกอู๋ เสื้อนอกขาว ในแดง

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับ

จั้นหลี้

• ชอบกด Like + 5
 ;) :) ;) ;D

เสือดำ 104

ขอบคุณคะ พี่ไฟหนาว ที่กรุณาคะ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เด๋วเขยหล่าสิหัดเบิ่งมื้อนี่ล่ะครับ ซิกเดี่ยว

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุนคับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับท่านอัศวิน พลิกทันเกือบตายขอบคุณท่านไฟหนาวที่สอนดูซิกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal