เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยุทธศักดิ์..ศอกรามสูรดูว่าดีเด็ดกว่า..เพชรมณี รองคู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 4293 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
กลับมาลุย  7  สีอีกครั้งอาทิตย์นี้..    เคยลุยกันมาแล้ว  1  ครั้งที่นี่แหละ       โดยชกกันได้สนุกคู่คี่ทุกยก    ตลอด  4  ยกแลกเตะแลกเข่ากันดุเดือด     หมดยก  4  ยุทธศักดิ์เป็นต่อในมุมเซียนเล็กน้อย       พอขึ้นยกสุดท้ายต่างฝ่ายก็คุมรูปมวย    ไม่มีใครเข้ากรรมการต้องเรียกมาเตือน     แต่ทั่งคู่ก็เต้นจนหมดยก  นักมวยต่างชูมือมั่นใจว่าตัวเองต้องชนะ      แต่กรรมการก็ชูมือให้ยุทธศักดิ์เป็นฝ่ายชนะคะแนนไป       หลังเกมนี้    คณะกรรมการจัดศึกมวยไทย  7  สี ได้ประชุมกันและลงมติไม่จัดนักมวยคู่นี้ขึ้นชกเวที  7  สีเป็นเวลา  3  เดือน      ...ผมก็หวังว่าท่านคงไม่ลืมเรื่องมวยคู่นี้นะครับ       เจอกันใหม่..ผมยังมองว่า ยุทธศักดิ์   ศักดิ์บุรีรัมย์ รายนี้..ชกดีมีลุ้นตลอด..เผลอๆเพชรมณีอาจโดนศอกหงายท้องก็ได้..      ท่านล่ะครับชอบใคร บอกผมและสมาชิกด้วยครับ..
                                             :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยคู่นี้ ยุทธศักดิ์ต่อน้ำหนักให้ เพชรมณี  1  ปอนด์     ยุทธศักดิ์ชั่งได้  109.1  ลด  .1  ปอนด์       เพชรมณีชั่งได้  110.7  ลด  .7  ปอนด์       ผมยังชอบยุทธศักดิ์..มวยบุรีรัมย์..ลูกล่อลูกชน..ดูดีกว่าเพชรมณีครับ..  คงสะสมความแค้นอีกครั้งแน่สำหรับเพชรมณี....   วันนี้มีหวังชกกันได้เสียวซี้ดอีกครั้ง..ประเภทท่านทีผมที..ยุทธศักดิ์ไม่มีกลัวใคร.. โชคดีครับพี่น้อง
                                                :dookdik_smile-circle_58[1]:

aegarkom

• บุคคลทั่วไป
เห็นด้วยครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เป็นข้อมูลที่ดีมากๆๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal