เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ******อาทิดนี้ สาหีสเลยผม*******  (อ่าน 8984 ครั้ง)

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
******อาทิดนี้ สาหีสเลยผม*******
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 16:37 »
ขอโทดสมาชิดไว้ด้วยคับสำหรับอาทิดนี้   ผมก้อแพ้มากเลย  ถึงกับเจบสาหัสเลยคับ     
ไม่เปนไรอาทิดหน้าเอาใหม่คับ

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
Re: ******อาทิดนี้ สาหีสเลยผม*******
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 16:48 »
ไม่ว่ากันครับ ใครๆก็ไม่อยากแพ้ ผมก็เจ็บหนักถึงหนักมากๆ ได้คู่ 2 คืนจากคู่แรก อัดคู่ 3 จัดหนัก เจ็บหนัก คู่ 4 มีแต่คนต่อ นั่งอมยิ้มอย่างเดียว แต่ไม่เป็นไร ผมจะติดตามผลงานของท่านและเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ ด้วยใจจริง

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
Re: ******อาทิดนี้ สาหีสเลยผม*******
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 17:01 »
สู้ต่อไปครับท่านปั๊ม ปากพนัง หนึ่งกำลังใจจากผมที่มีให้ครับ

เจี๊ยบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 17:09 »
วันนี้สาวๆหนีหมดแต่น้อง5คนนี้เขาจะมาคอยให้กำลังใจคุณปั๊มปากพนังครับ ขำๆเล่นๆนะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 17:44 »
 เห็นสาว ๆ แบบนี้แล้ว น้องปั๊ม...คงสบายใจขั้นบ้างแล้วนะครับ อย่าคิดมาก มวยสองตัวออกได้สามหน้า ถือลูกกุญแจอยู่สองดอก ยังไขไม่ได้เลยในทีเดียว..พี่ขอคนหนึ่งนะน้องเจี๊ยบ .....ของเราตัวเดียวยังเด็ดเหมือนเดิม ( ต้องขอขอบคุณผู้อยู่เบื้องหลังด้วยครับ)

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 18:31 »
ท่านปั๊มมียากันยุงไหม๊ท่าน แบ่งมาทางนี้สักกล่องดิ..
เมื่อคืนยังนอนในมุ้งกับสาวๆที่ท่านเจี๊ยบหาให้ วันนี้นอนนอกมุ้งซะแร้ว..เวรกรรม..
:Onion-s-10[1]:

เจี๊ยบ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 18:38 »
จัดไปครับพี่ชา เลือกเอา :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: และท่านพี่มหา แต่ผมขอ งด 5คนนี้555+

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 18:40 »
ไม่เป็นไรน้อง.. มวยมันพลิกกันได้..  สิ่งที่รู้มากับสิ่งที่ตาเราเห็น..บางทีก็สวนทางกัน..  เป็นเรื่องปกติ   มวยถ่ายทอดมีให้เราดูเราเชียร์ทุกสัปดาห์อยู่แล้ว    เอาใหม่..ทุกคนเป็นกำลังใจให้น้องปั้มเสมอ..     รวมทั้งน้องสาวใจถึงคนนี้ด้วยแหละ..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ปั้ม ปากพนัง

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 19:47 »
ผมให้มวยตัวไหน  ไม่มีทางทีผมไม่เล่นมวยตัวนั้น  แถมเล่นหนักด้วยซ้ำ  สงสัยวันนี้ต้องนอนวัด  5555    เอ่อ คน 2 เล คับ ( ต้องขอขอบคุณผู้อยู่เบื้องหลังด้วยครับ)  หมายถึงอะไรอ่ะ   ช่วยตอบหน่อยนะคับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 20:35 »
สู้ต่อไปครับท่านปั้มและทุกๆท่าน...ของแบบนี้มีได้มีเสียครับเมื่อวานช่องสามผมเอง
ก้อเจ็บไม่น้อยวันนี้ช่อง7พลาดอีกจนได้เหมือนเมื่อวานเดะ55
ว่ากันใหม่อาทิตย์หน้าครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 21:39 »
 ผมอิ่มอยู่คนเดียว    ผมเตือนท่านปั้มแล้วนะ

ส.วีรกูล :dookdik_smile-circle_63[1]:

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 21:56 »
เจอสีชมพูของพี่ไฟหนาวพี่ปั้ม ปากพนังคงพลิกไปพลิกมาแน่เลยแบบนี้ครับ

คนสองเล

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 22:30 »
  ผู้อยู่เบื้องหลัง หมายถึงผู้ให้ข้อมูลตัวเด็ดที่ไม่อยากเปิดเผยตัวเอง เขาอ่านข้อความผมแล้ว เขาเข้าใจครับ ...(น้องบ่าวอย่ามาใส่ใจตรงนี้เลยครับ) มวยมีให้คิดเป็นการบ้านทุกอาทิตย์ อาทิตย์ที่ผ่านมาผิด อาทิตย์หน้าก้อว่ากันใหม่ ...ผมเคยบอกไว้ว่าฝีมือมวยแต่ละตัว มวยที่เขาจัดให้ชกกันล้วนแล้วแต่ฝีมือพอ ๆ กัน (คู่คี่สูสีมันเดาง่าย..) แต่โดยเฉพาะมวยที่สายตาเราวิเคราะห์แล้วดูห่างชั้นกันมาก นี่สิน่ากลัว (เดาใจ กรรมกร.ยาก ตัวอย่างมีให้ชมมาสดๆร้อนๆ) เพราะทุกสำนักต่างก้อชี้ตัวเด็ดไปที่ตัวฝีมือดีกว่า..จนเกือบไม่มีราคาเล่น สรุปแล้ว....เพราะมันคือธุรกิจมวยไทย เดาใจผู้ชม....ฉะนั้นแล้ว คนที่รู้ลึกจริง ๆ เท่านั้นที่จะรู้ว่ามวยตัวไหนเด็ด (แพ้ไม่ได้) บางท่านได้ข้อมูลมาชัดเจนมาก แต่ไม่สามารถเอามาเปิดเผยในที่นี้ได้ แต่เขาก้อยังมีใจมาเปิดเผยแค่เพียงเป็นนัย ๆ ให้คิดกัน ทุกคนต้องเข้าใจตรงนี้นะครับ ....ทำการบ้านกันต่อไปนะครับ (วันอาทิตย์มีการบ้านสี่ข้อ แต่ก้อตอบยากเหลือเกิน ถ้าตอบไม่ได้ก้อเว้นว่างไว้ครับ อย่าตอบ เดา ๆ เผื่อคุณครูท่านเมตตา จะได้บอกคำตอบให้.........)  บางครั้งก้อสงสารนักมวยนะครับ ที่ไม่อาจจะใช้ฝีมือได้อย่างสุดความสามารถตามที่ตัวเองซ้อมมา 

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 15:52 »
:dookdik_smile-circle_49[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 16:50 »
ทุกท่านในที่นี้ผมเชื่อว่าหน้าจะเคย
ชกมวยมาบ้างมวยแพ้ชนะอยู่กลับ
พี่เลี้ยงบนเวที่(บางทีก็อยู่กับตัวนัก
มวยเอง)พี่เลี้ยงเคยถามผมว่าพอสู้ได้
ไหมผมว่าสู้ได้ กูจะต่อยาวนะผมบอก
ครับเขาก็เล่นไป บางทีเขาผมๆก็บอก
สู้ไม่ได้เขาก็ไห้เล่นฝ่ายตรงข้าม จบ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 17:05 »
ท่าน kom,ท่านปั้ม,ท่านคนสองเล  คู่ชิงอาทิตย์นี้ เตรียมรถสิบล้อมาขนเงินได้เลยครับ   

แสนเก่ง  ส.วรีกูล :dookdik_smile-circle_63[1]:

คนสองเล

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 18:30 »
  ครับ  ท่าน ส.ผมว่าจะไปซื้อสวนมังคุดที่ ลานสกา สักสี่ห้าไร่ครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 10:05 »
รอติดตามคับ

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 12:44 »
ไม่เป็นไรครับท่านปั้ม เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ
ทำการบ้านให้มากกว่าเก่าเดี๋ยวก็ชนะเองครับ
ผมยังติดตามลงานท่านเหมือนเดิม

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 12:46 »
มวยตัวนี้สุดยอดครับท่านไฟหนาว
ผมสู้ตายเลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal