เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอกช่อง 3-7..  (อ่าน 6471 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
คู่เอกช่อง 3-7..
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 14:25 »
อยากจะพูดถึงมวยสองคู่นี้สักหน่อย..
คู่เอกช่อง 3 หลังชกเสร็จหลังเกมส์มีเรื่องวุ่นวายนิดหน่อยเมื่อมีเซียนมวยจอมโวยวายชื่อดังเข้าไปชี้หน้านักมวยตัวที่แพ้ถึงขนาดเก็บอารมส์ไม่ได้เพี๊ยเข้าหน้า 1 ทีแล้วก็บอกว่ายังไงก็ต้องล้มแน่บวกกับเซียนมวยที่เสียตังค์จะเข้าไปสมทบกลุ่มใหญ่ร้อนถึงทีมงานต้องนำตัวออกจากที่เกิดเหตุ หลังจากกลับถึงค่ายก็ต้องเค้นกันพักใหญ่โดยท่านผู้กำกับนักมวยรับสารภาพว่า " รับงาน " ท่านผู้กำกับถึงควันออกหูเมื่อรู้ว่าใครจ้าง ใครอยากรู้ไปสืบต่อเอาครับ แต่งานนี้เกลือเป็นหนอน....
มาว่าถึงคู่เอกช่อง 7 งานนี้มองดูสถานการ์ตั้งแต่หมดยก 4 ไปถ้าใครไม่โลภคงได้ตังค์เพราะหมดยก 4 ต่อไป 5/1 - 8/1 ขึ้นยก 5 ไม่รู้ว่าน้ำเดินทำไม เดินไปให้เขาฟัดล้ม 3-4 ที ราคาไหลแดง ปลายยกน้ำจับตีได้ชุดใหญ่ราคาไหลน้ำ หมดยกอยู่น้ำ ต่อประมาณ 2/1 ประกาศคะแนน แดงชนะ 2-1 เสียง แบบที่ว่าประกาศคะแนนสุดท้ายให้แดง 48 ไปแล้วบอกประกาศผิดคนเล่นน้ำงานนี้มีโวย..ส่วนตัวมองว่าน้ำน่าชนะครับ เสียดายแทนน้ำเงินวางแผนผิดไปนิด...แต่ก็ไม่น่าแพ้หรอกครับท่าน

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
Re: คู่เอกช่อง 3-7..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 14:38 »
ท่านแตร เมืองสิงห์และท่านสุทัศน์   เอาจริงน่ะ งานนี้

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 16:52 »
ผมตายเลยท่านจิตร ชนะ4ยกไม่มีค่า
ผมก็งง กรรมเวร ครับท่านจิตร?

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 18:14 »
ครับท่านคม ผมได้คู่แรกพอควร มาคายคู่สอง คู่สามนิดหน่อยน้ำจิ้ม คู่สี่อัดน้ำทั้งเสมอทั้งต่อแต่บังทุนนั่งสบายผลประกอบการได้ค่าน้ำมันนิดหน่อย ยังไม่ครึ่งอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปเรื่อยๆครับว่ากันใหม่ เล่นมวยให้มีความสุขเป็นพอครับ..

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 18:32 »
ผมเห็นด้วยครับท่านจิตรกรรมการช่องเจ็ดตัดสินมานานแล้วควรปลดระวางให้คนรุ่นใหม่เข้ามาบ้าง บางคนอยู่มาเป็น 20 ปี ห่วยแตกครับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 20:36 »
พูดถึงแตงเมืองสิง
วันก่อนเล่นมวยยืนติดกัน วิธีเล่นมวยจับมาห้าหมื่นแล้วอีกสองหมื่อนรวมแล้วเป็นเจ็ดหมื่น
แล้วโทรศัพท์พูดว่าจับแล้ลูกพี่สองแสน
ไม่รู้พูดคนเดียวหรือคุยกับใคร
เรื่องจริง ถ้าใครรู้จักแตงเมืองสิงห์ลองถามดูได้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal