เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สละแชมป์ไม่ใช่ประเด็น ความยุติธรรมและเสียเงินพนันจากการโกงนั่นคือประเด็น  (อ่าน 8265 ครั้ง)

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
  สละแชมป์ไม่ใช่ประเด็น ความยุติธรรมและเสียเงินพนันจากการโกงนั่นคือประเด็น
                       ลองย้อนกลับไปดูใหม่ด้วยความละเอียด มียก 5 ยกเดียวที่สูสี เนื่องจากได้ลูกหักล้มแบบยูโดทะเล อาวุธทุกยก ทุกดอก สู้ดีไซน์ไม่ได้เลย ประเด็นนี้จะเกิดกับสะท้านฟ้าตลอด ไม่ได้เกิดจากความผิดของนักมวย แต่เกิดจากมาตรฐานการตัดสิน และกลโกงที่จะเอาเปรียบทุกอย่างของเจ้าบ้าน แต่ถ้าคิดว่าเราอยากเล่นการพนันเอง ก็ต้องอยู่กับการโกงตลอด ทำใจเถิดทุกท่าน

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
แชมป์ช่อง7......
ไม่ใช้ใครจะได้ไปง่าย..
ต้องคนในพวก หรือนักมวยต้องดัง
ในพวกวิชัย...มาชกกับชุ้นได้ไม่นานจะมาเอาแชมป์ไม่ได้เลย
นักมวยในค่ายก็มาอยู่ในซุ้มชุ้นยังไม่หมดเลย
ใครที่ว่ากรรมการโกง ให้ไปดูไม่
ยก4 สะท้านฟ้าจับใต้ปีกได้แล้วตี กรรมการมองว่าได้เหลียม เพราะคู่ชกเป้นมวยเขา
มวยเขาโดนรวบ  คู่ชกเดินจะจับคออย่างเดียว ดีซาน
วงในสะท้านฟ้าสู้ทุกดอกแต่ความหนัก..ดีซาน
ไม่มองตอนสะท้านฟ้าประเคน ตีน ไห้ดีซานบ้างหรอ
123 กรรมการไม่มองแน่ นอกจากได้นับ*ชิงไม่ชิงไม่เกียว
4*5ไปดูว่าสะท้านฟ้าแพ้ไม่
พวกที่คิด ดีซานตัวมันใหญ่ ทำแล้วเห็น...เลยต่อยาว
 เราลองคิดดูถ้าดีซาน ยำสะท้าฟ้า123    4-5สะท้านฟ้ายำ คุนจะไห้ใครชนะ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ถึงคุณจะพูดเข้าข้างสะท้านฟ้ายังไงก็ตามความจริงก็คือความจริงมองมุมไหนดีไซด์ก็ไม่แพ้ถ้าไม่อย่างนั้นกระแสคงไม่แรงขนาดกดดันจนเรื่องมาถึงขนาดนี้หรอก...มันก็น่าละอายใจอยู่นะผมว่า..

อัจฉริยะ

เจ้าสัว จิตร มหา...
คู่1เค้าประกบหมูไห้กินแล้ว....
แค่ไม่ได้แชมป์ มันเป็นไปตามการตกลง
ได้ดังไปทั้งประเทศ....นี้คือที่วิชัยต้องการ
วิชัยไม่มีทางได้แชมป์ 1*2 ปีนี้
ถ้าวิชัยเรื่องมากกว่านี้..ไม่ดีกับตัวเค้าเอง
วิชัยรู้ว่าอะไรเป็นอะไร.........................................
แค่กระแส อาทิตย์ หน้า  เค้าลืม...

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอพูดมั่งนะ ถึงยังไงดีไซด์ก็ไม่น่าถึงแพ้ ถ้าคุณบอกว่าในพวกวิชัย...มาชกกับชุ้นได้ไม่นานก็เถอะ เเค่เสมอก็ได้ นี่อะไรโกงเเม่..เห็นๆ

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
มันไม่เกี่ยวกับชกนานไม่นานมันยูเรื่องบนเวทีการชกแต่ละคู่ ของการให้คะแนน
มวยชนะก็ต้องชนะ สะท้านฟ้ามันกล้าชกกันอีกไหมแบบมีเดิมพันเป็นล้าน อย่าว่าแต่ชกกันตามรายการ
ธรรมดาจะกล้าชกไหม มวยมันสู้กันไม่ได้ด้วยซ้ำ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
มองมุมไหนดีใซด์ก็ไม่แพ้ เสมอยังนั่งบ่นกันเลยแต่นี่แพ้เลย ผมมองแล้วชกอีกทีสะท้านฟ้าแพ้ขาดแน่ และอีกอย่างถ้ายกมือให้ดีใซป่านนี้จะมีกระแสแบบนี้ไหมผมว่าคงเงียบและยอมรับกันทั้งประเทศคงไม่วุ่นวายกันขนาดนี้ แต่มันก็พลาดไปแล้วแต่อย่ามีให้บ่อยเกินจะเสียภาพพจวงการขนาดฟรั่งยังงงเลยชนะได้ใง

อัจฉริยะ

ตอนชกอีกที่117 ป
คนประกบก้รู้ว่าสะท้านสู้ไม่ได้แน่..พวกวิชัยก็รู้ ทำไม่ไม่บอกว่าเวลาเราชนะไม่สมสักสี
เลยแพ้...คนเค้าหาว่าล้มมวย...
พอชนะหาว่าโกง
ถ้าคนที่คิดว่ามวยคือธุรกิจ นี้และของจริง
เรื่องก่อนชกกันคร้่งแรก เค้ารู้แล้วว่าแพ้แน่
เลยได้มาช่อง7
เรื่องจะชกเดิมพัน เป็นล้านใครที่รู้จักในพวกดีซาน เอาไม่120*122ป จัดมาได้
ไปชกที่ค่ายราชานน ก็ได้

ท่านรอง1

มวยชกชนะต้องให้ชนะชิคับ  เสี่อมเสียวงการมวยไทยหมดกำลังจะไปได้สวยมีจรรยาบรรณบ้าง
ไปถามสะท้านฟ้าก่อนว่ามันอยากชกไหม แล้วค่อยมาคุยเรื่องน้ำหนัก รับรองน้าให้ชกแน่ไม่ไช่
ไม่ไช่ว่าชกชกพอถึงเวลาป่วยมีเหตุ กลัวจะตาย

อัจฉริยะ

บัก..ท่านรอง1
พูดไปก็เสียเวลา...
บักท่านรอง1 ไปช่อง7 เองเลยวันอาทิตย์
ไปดากรรมการ คนที่ให้ชนะ
สวนเรื่องมวยคู่นี้ต้องไปถามบักชุ้น
นักมวยไม่กลัวหรอ ถ้ากล้วจะเดินเข้าไปทำทั้ง5ยกหรอ
จะทำอะไรเขาเอาคนสวนมากกันใช้ไม่
เขาเอาคนสวนมากนะ นี้ข้าน้อยเป็นคนสวนน้อยที่เข้าทางด้านสะท้าน
เขาหาว่าข้าน้อยบ้าไม่ละ ถ้าใครว่าบ้า
ก็ต้องไปว่ากรรมการคนที่ให้ดีซานชนะนะ
เพราะ2*1 เสียง
จบแล้วเรื่องนี้

อัจฉริยะ

ไปดูในกลุ่มไป...
ใบคะแนน  คนที่ว่าเขาโกง.....ไป..

ท่านรอง1

เขาไม่พูดกันแบบ มัก มัก เหรอ มันบ่งบอกถึงความไม่สุภาพ ถึงหลายอย่าง.........
ส่วนเรี่องมวยใครเห็นทั้งประเทศ
ส่วนการเล่นผมแดงด้วยซ้ำ ออกตัวไปนิดหน่อย
ยังบวกด้วยซ้ำผมไม่อยากให้เรื่องเสี่ยมๆเรื่องขึ้นในงวการมวย

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-17[1]: มาจากมุมไหนเนี่ย เค้าด่ากันทั้งเมือง เห็นต่างอยุ่นั่น ถ้ามันไม่โกงทำไมพอเค้าจะยื่นหนังสือถึง กกท. ต้องให้ผุ้ใหญ่มาเคลียร์ แล้วให้สะท้านฟ้าสละตำแหน่ง ใบคะแนนจนถึงวันนี้ก็ยังไม่มีใครได้ดู ให้ชกกันใหม่ภายใน 1 เดือน มวยคู่นี้ชกเหมือนเดิมทั้งไฟท์แรกและไฟท์ที่ 2 แต่ผลการตัดสินต่างกันฟ้ากับเหว บางคนเปรียบเทียบ 20/1 50/1 ยังตัดสินให้ชนะมาแล้ว ก็ใช่สิ ถ้าเวทีอื่นหมดยกสี่ ดีไซด์ไปไม่ต่ำกว่า 20-30 / 1 แล้ว :Onion-s-17[1]:

MW

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมเสียไป 8 แสน ไม่รู้จะไปเอาเงินคืนกลับใคร คนทั้งประเทศบอกว่ามันโกง ผมก็ว่ามันโกงนะ แล้วเงินผมล่ะ ทำยังไงจะได้คืนมา ร้องไห้ดีมั้ย ถ้าคุณได้เงินมา 8 แสนแล้วคนทั้งประเทศว่าคุณโกง ถามหน่อย คุณจะคืนเงินเค้าไหม การเล่นได้เสีย มันจบไปตั้งแต่ประกาศคะแนนจบ กรรมการหันไปชูมือ ถือว่าจบ จ่ายเงิน หลังเกม เอาแต่พองาม เก่งกันจัง หลังมวยจบ

วุฒิ เพชรตะวัน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มองแบบเป็นกลางไม่ต้องมีการพนันมาเกี่ยว ชกกัน 4 ยกอาวุธไม่ห่างหลอกครับ แต่ที่ห่างคือราคาต่อรอง พอผลออกมากลับโทษคนอื่น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal