เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กระเเส การเล่น ก่อนที่เรตจะออกนะครับ บอกก่อนนะครับ เเค่กระเเสของ มวยไทย 7 สี 30-6-2556  (อ่าน 3971 ครั้ง)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8

วันชกจริง อาจคาดเคลื่อนได้

1. กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ .

2. เสือเทพ เกียรติเจริญชัย ..เสือร้าย โหด ดุ เเรง

3. กรังปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง .กินนอน ซ้อมที่เพชรพญาไท

4  ชายเล็ก ควายทองยิมส์    กับ   .ขวัญ ส.เพลินจิต    กระเเส ไหลไป ไหลมา 50-50 ครับ

สืบจากค่าย มาเเล้ว ทุกอย่างจะเต็ม 100 % ได้ ต้องหลัง 11 โมง ของวันอาทิตย์ครับ 

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ขอบคุณท่านmr...joe ไม่ต้องโฆษณาให้ผมก็ได้เพราะผมมีป้ายอยู่แล้วครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
ความลับ มาเเล้วครับ วันชก จะเอามาเล่าสู่กันฟัง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
55555.....
ไม่ใช่ว่าคุยกับมวยแล้วจะรู้จริง......
หรือชนะ

วิทีการสืบมวยอย่าไปคุยกับคนชก..
อย่าไปถามหัวหน้าค่าย....ต้องคนสนิด..เขาจะบอกว่างานหนัก กับสบายน่อย
เขาไม่บอก..ว่าไม่สู้..ซ้อมน้อย..เขาบอกว่าเต็มที่เรื่องแพ้ชนะเป็นเกมกิลา.
ใครที่อยู่ติดค่ายให้ดูเวลาซ้อม...แต่เขาไม่ให้เข้าไป
แต่มันมีจุดที่คนรู้คือ.....
วันสบายน่อย..เงินเล่นมีแน่นอน
ครั้งไหนงานหนัก เงินน้อย..แน่

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
ถ้าท่าน  อัจฉริยะ   จับ มือ เซียนโจ อะไร จะเกิดขึ้น  :dookdik_smile-circle_48[1]: 

ถึงวันชก จริง ท่านสมาชิกเว็บ บางบอน ไม่ต้องหู อีกต่อไป เพราได้ตัวชนะไปเเล้ว จะฟังไปทำไม จริงไหม

อัจฉริยะ

คู่นี้ถ้าข้าน้อยไห้ไปเล่นแล้วแพ้...
อมขี้หมามาพ้นสัยหน้าข้าน้อยเลย.....
เซียนโจ ..ข้าน้อย บอกสมาชิกที่เหลือของเซียนได้เลย.........
กินหูทั้งประเทศแน่......

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
คู่นี้ถ้าข้าน้อยไห้ไปเล่นแล้วแพ้...
อมขี้หมามาพ้นสัยหน้าข้าน้อยเลย.....
เซียนโจ ..ข้าน้อย บอกสมาชิกที่เหลือของเซียนได้เลย.........
กินหูทั้งประเทศแน่......

กินหูเหรอ...
คุ้นๆนะประโยคนี้..
....บังเอิญว่ามันตะขิดตะขวงใจ ผมคนเล่นหู...
เล่นหน้าตู้ด้วยกัน 40 คน ฟังหู 5 ไม่ฟัง 35 ...
35 คนนั้นที่ไม่ฟังหู ไม่เคยได้เงินผม...
กระแสไหลต่อ-รอง เซียนขาใหญ่ เข้า-ออกใคร..
35 คนนั้นไม่รู้เรื่องด้วย ซ้ำไป พักยกราคาวิ่งไปถึงไหน...
มวยกับมาต่อได้ไง ยัง งง....
หู มันอยู่คู่กับมวยถ่ายทอดสดไปแล้ว..
ช่อง ที จี เอ็น ในหูรู้ตัวกรรมการยกมือ ..
ในตู้ยังรำวงกันอยู่ ภาพช้ากว่าหู 2 กิ๊ก
หูยังไงก็ได้เปรียบน่าท่าน อย่าคิดเอง...

อัจฉริยะ

ถึง..เจ้าสัวจิตร มหา..
ถ้าคุณสืบมวยเล่นจริง..เจ้าสัวไม่ฟังหูแน่นอน
สืบจริงจะไปฟังทำไม่.5555555555555
คนสืบจริงจะมาฟังหูทำไม่....
อีกอย่างเจ้วสัว ไห้มวยเด็ดในนี้....เอามาจากไหน....คิดเอง...กระแส
ข้าน้อยเคยบอกแล้ว แค่เขาประกบคู่มวยใครก็ไห้ได้
ข้าน้อยไม่เคยฟัง.....ทุกคนที่อ่าน....โดยเฉพราะคนสืบจริงจะรู้
ฟังหูไว้หู....ข้าน้อยมี
ข้าน้อยถามไปถึงคนป่าฟังหูไม่.................เขาสืบจริง......ข้าน้อยว่าเขาไม่สนจัยฟังหู.............

อัจฉริยะ

อีกอย่า..ข้าน้อยสืบมวย..จริง
ข้าน้อยว่ามีคนนัยนี้ไม่มากก็น้อย.....อีกที่......
ได้ของข้าน้อยไปเล่น...แต่ข้าน้อยไห้ไปไม่กี่คน.
แต่ละคน..หัวโจ๊กทั้งนั้น
ที่ไปที่มาของมวยมีแต่ไม่ใช้เรื่องที่จะมาเขียนนัยนี้
เขียนมากจะโดนดา เอาได้....

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
เรียนท่านอาจารย์อัจฉริยะที่เคารพ...
เรื่องการสืบมวย ผมพูดเสมอว่าข้อมูลน้อยกว่าเพื่อน..
บางท่านสืบมวยมา รู้ลึก รู้จริง ผมจะชมอยู่ สม่ำเสมอ
อย่างท่าน อัจฉริยะ ผมอ่านกระทู้ทีแรกยังสดุดตาว่าของจริง..
การเล่นมวยของผมนั้นเน้นสถานการณ์สดบนเวที..
เน้นขาใหญ่ หน้าตู้ใหญ่  กระแสสดๆ..
ผมไม่เคยออกมาประกาศว่าสืบลึก รู้จริง..
และการให้มวยของผมนั้น
1 ดูฟอร์มหลังนักมวย
2 ชื่อชั้นการผ่านมวย
3 ปูมหลังนักมวยน่าเชื่อถือหรือไม่ เซียนเชื่อถือแค่ไหน
4 ค่ายนักมวยเซียนเชื่อถือให้เครดิตรึป่าว
อันนี้ผมจะมาวิเคราะห์และให้ทัศนะไป..
แต่หลังจากนั้นสถานการณ์สดๆล้วนๆ...
การเล่นมวยหูข้อดีคือ..
1 รู้กระแสขาใหญ่
2 รู้กระแสต่อสู้หน้าตู้ใหญ่
3 รู้ราคาเวลาคู่ไหนราคาผิดปรกติ
อันนี้แค่ปัจจัยหลักๆของหูและเป็นสิ่งสำคัญในการเล่นมวยตู้..
ที่ผมพูดมาไม่ได้ว่าตัวเงแตกฉานอะไร..
ไม่ได้เก่งมากมายอะไรมีได้มีเสีย แต่คงได้มากกว่าอยู่แล้ว..
ผมไม่ต้องการเถียงกับท่านออกจะนับถือที่ท่านที่รู้จริง..
คนอย่างผมไม่ได้นับถือใครง่ายๆหรอกนะ..
เรื่องข้อมูลผมอาจด้อยกว่าท่านและคนอื่นๆ..
แต่ถ้าได้ต่อสู้กันผมไม่ไช่หมูให้ท่านเคี้ยวแน่..
ในเวปนี้ผมนับถือหลายท่าน พี่แดง พี่ชา ท่านคม อาจารณ์พงษ์ ท่านสน ท่านเด็กหัดเดิน และท่านอัจฉริยะ..
ถ้ามีอะไรชี้แนะผมด้วยครับ.....ด้วยความเคารพ

อัจฉริยะ

ข้าน้อยไม่กล้าขอรับ...เจ้าสัว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal