เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่สาวแก้มเรื่อ..ทหารเรือมาแล้ว..ขวัญ ส.เพลินจิต 7 สี !!  (อ่าน 9385 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                             http://][/img]
กระพ้ม..นักเรียนนายสิบทหารเรือ  ขวัญ   ส.เพลินจิต   ฟิตดี  ซ้อมดี  กินดี  อยู่ดี   อาทิตย์นี้จ้าวนายกระพ้ม..สั่งลุย ครับ..     
      ถึงคิวบู๊อีกแล้ว..ขวัญ..ขณะนี้เป็นนายสิบทหารเรือ  มีโอกาสอนาคตไกล..เหมือน..ไม่ได้โม้..สมรักษ์  คำสิงห์    ถึงเป็นทหารก็ไม่ทิ้งอาชีพนักค้ากำปั้น    วันอาทิตย์นี้ขวัญจะขึ้นเวทีชกกัย ชายน้อย  ควายทองยิม (ส.เพิ่มศิริ) ในฐานะคู่เอก     บ่องตงผมชอบขวัญ..  ท่านล่ะครับชอบใคร ?

sompon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ผมก็ชอบขวัญออกเข่าเน้นๆเข้าตาท่านผู้ชมมาก ไม่ใช่เข่าถูขี้ไคลเหมือน......(ไม่รู้จะเข้าตากรรมการหรือเปล่า)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
  พี่ท่านครับ  น้องขวัญ เรียนหนังสือ อยู่ที่ วิทยาลัยพละชัยภูมิ   เเละจะมาเป็นนายสิบ  ที่ไหนตอนไหนครับ

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  ค่ายไหนครับ จังหวัดชัยภูมิ มีทะเลด้วยหรือครับ  สงสัย จะเป็นทหาร เรือเเจวมากกว่าสิครับท่าน

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
mr...joe...ชัดเจนมาก
นี้คืนคนที่รู้จริง...
ไม่ได้เป็นทหาร ...แต่หน้าซ่อมที่ ส.เพลินจิต
ไม่ได้ไปซ่อมที่...สองพี่น้องแน่

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
ผมเเค่เเบ่งบัน สิ่งที่รู้มา  หาใช่ว่าโอ้อวด สรรพคุณ

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
5555555555นักเรียนนายสิบทหารหรือไม่มีครับพี่ไฟหนาว  มีแต่นักเรียนจ่าทหารเรือ  เฉยจิงๆๆ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ..ยังไม่ทันที่..ขวัญ..จะขึ้นชก  พี่น้องเราชาวบางบอนก็มีอะไรๆที่สนุกสนานคุยกันแล้ว    เป็นสีสันที่น่าสนใจ..น่าติดตามจริงๆ..      บอกก่อนนะครับ..กระแสแบบนี้ ทำให้ชื่อ..ขวัญ  ส.เพลินจิต..ไปกระตุกต่อมอยากรู้ของหลายๆท่าน      อย่างน้อยก็เกิดคำถามในใจว่า..ขวัญเป็นทหารเรือ..หรือเป็นนักศึกษาวิทยาลัยพลศึกษาชัยภูมิ..ซ้อมที่ไหน..   ปกติก่อนชก ขวัญ..จะไปซ้อมที่ค่าย ศิษย์สองพี่น้อง     เราจะได้เอาข้อมูลมาแชร์กัน..จริงไหมครับ?     บอกก่อนว่า..ข้อมูลที่ผมนำเสนอ..ไม่มีนั่งเทียนแน่..อะไรที่ผมผิดพลาด ผมยอมแก้ไขเสมอ ..ทักท้วงบอกกันได้    ขอบคุณท่าน อั๋น  ระนอง  มั่กๆครับ..บางทีผมก็เรียกไม่ถูกว่า กรณีผู้ที่สอบเป็นทหารเรือได้..เขาเรียกตำแหน่งอะไร..ช่วยแบ่งปันความรู้ให้ผมด้วย      เรื่อง..ขวัญสอบติดทหารเรือนี้  ผมได้ข่าวมาตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วจากเพื่อนที่อยู่ กทม.    หากท่านใดรู้ว่าขวัญยังเรียนที่ชัยภูมิ กรุณาคอนเฟิร์มหน่อยครับ     ที่แน่ๆ..การขึ้นเวทีชกกับชายน้อยของ..ขวัญ  ส.เพลินจิต..  มั่นใจแค่ไหน ติดตามได้ในกระทู้นี้    ผมเชื่อว่า..จะมีสมาชิกหลายท่านเข้าร่วมให้ทัศนะ มุมมอง..ที่สำคัญเข้ามาฟันธงว่าใครจะชนะ..   ผมเปิดกว้างเพื่อประโยชน์ของพี่น้องเสมอ..เชิญครับท่าน

..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

คู่ชกของ..ขวัญ  ส.เพลินจิต คือ  ชายเล็ก   ควายทองยิม (ส.เพิ่มศิริ)     ย้ำ..ชายเล็ก ครับ...ขออภัยที่ตอนแรกบอกว่าเป็นชายน้อย...ไม่ใช่หรอกครับ  ชายน้อยคนนั้นเขาเป็นชื่อตัวละครเรื่อง บ้านทรายทอง...        ชายเล็กเจอขวัญ..เป็นคู่มวยมันส์ที่น่าติดตามจัง..    ท่านว่าใครดีกว่าว่ามาเลยเด๊อ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
5555 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: ถูกต้องครับท่านพี่ นี้ของจริง :Onion-s-33[1]:

ไฟหนาว

ยังงัยก็ต้องขอบคุณ  Mr.Joe  ครับที่บอกเรื่องขวัญ  ผมได้ตรวจเช็คไปยังเพื่อนอีกครั้ง..เพื่อนบอกขวัญไปสอบเป็นนักเรียนทหารเรือจริง แต่ไม่ติด จึงกลับไปศึกษาต่อที่สถาบันพลศึกษาชัยภูมิ..  เอาเป็นว่าผมขออภัยท่านทั้งหลายด้วยเด๊อ..     สรุปว่า..ขวัญไม่ได้เป็นทหารเรือ..ถือว่าร้องเพลงยอดรัก สลักใจ..รับขวัญ...ขวัญ  ส.เพลินจิต ที่ได้กลับมาโชว์ฝีมือให้พวกเราได้ชมได้ลุ้นกันอีกครั้ง  คงมีคำถามให้ท่านตอบว่า..มวยคู่นี้ ชายเล็ก VS ขวัญ  ท่านเชียร์ใคร ?

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ขวัญ ส.เพลินจิต คณะ การจัดการกีฬา ที่ มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต (RBAC)  ส่งให้ท่านไฟหนาวครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ไฟหนาว

ข่าวลือว่า ขวัญ แจ้งถอน..ขอยืนยันว่าไม่เป็นความจริง      ขวัญ..จะขึ้นชกกับ  ชายเล็ก  ควายทองยิม แน่นอนคอนเฟิร์มครับ    โดยจะชกกันในพิกัด  126  ปอนด์       ไฟต์นี้ขวัญฟิตซ้อมเยี่ยมที่ค่ายมวย  ส.เพลินจิต..ร่างกายดี แข่งแกร่ง พร้อมลุย..แฟนคลับที่ติดตามข่าวก็สบายใจได้แล้วครับ      และข้อมูลที่ชัดเจนเกี่ยวกับขวัญว่า เรียนอยู่ที่ไหน บอกเลยครับท่านเว็บมาสเตอร์คนเก่งของเรา..บอกผมว่า   ขวัญ  ส.เพลินจิต..กำลังศึกษาระดับปริญญาตรีอยู่ที่ มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต (RBAC) กทม.นี่เอง   ขอบคุณน้องวัฒน์(เว็บมาสเตอร์)    มีรูปขวัญแต่งกายชุดนักศึกษา RBAC  มาฝากสมาชิกในกระทู้นี้ด้วย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ฝากรูป กิมซอง ให้ท่านไฟหนาวครับ หาในเน็ตมาได้เท่านี้ครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ไฟหนาว

ข้อมูลจริง ถูกต้อง ชัดเจน..เพื่อพี่น้องเราชาวมวยไทยบางบอน..
         นี่งัยครับ..สถาบันที่ ขวัญ  ส.เพลินจิต..กำลังศึกษาระดับปริญญาตรี..RBAC

ไฟหนาว

สุดยอดครับ..น้องวัฒน์(เว็บมาสเตอร์)..กับรูป..กิมซอง    ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ..ที่ฝากมาให้..  พี่ว่าเด็กคนนี้น่าสนใจจริงๆ อาทิตย์นี้มีคิวบู๊กับ เก่ง  ส.โชคนิตยา...เป็นคู่แรก 7 สี      ท่านใดต้องการข้อมูลมวยคู่นี้คลิกอ่านได้ในกระทู้ที่ผมกำลังจะตั้งขึ้น..รับรองไม่ผิดหวังครับ..

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_63[1]: สรุปเซียนคนใหนชนะครับ   
                 ผมว่าขวัญอยู่ในประเทศไทยครับ

อาทิตย์นี้ผมขึ้นชกแน่นอนครับ   

ส.วีรกูล

ไฟหนาว

ท่าน ส.วีรกุล   ครับ..คงไม่ต้องสาธยายอะไรอีก..ภาพมันฟ้องครับท่าน..    เป็นธรรมดาใครสงสัยอะไรเราต้องหาความจริงให้กระจ่างชายเล็ก ปะทะ ขวัญ คู่เอก 7 สี  กำหนดพิกัดไว้  124  ปอนด์..     เป็น น้ำหนักของขวัญครับ   นักมวย 2  คนนี้ได้รับยกย่องจากหนังสือหมัดมวยว่า เป็นยอดมวยดาวรุ่งมวยไทย     โดยเฉพาะชายเล็กมีดีกรีแชมป์มวยรอบมวยสยาม    ส่วนขวัญ ก็เป็นขวัญใจแฟนตู้ตัวจริง     เกมน่าจะออกมาในลักษณะ คู่คี่สูสีจัดวัดใจคนเชียร์แน่นอน      ท่านคิดเห็นว่าเกมจะจบแบบใครจะได้รับการชูมือ  เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นครับ

ไฟหนาว

เป็นการพิสูจน์อีกครั้งว่า  ระหว่างมวยเข่า  กับ  มวยฝีมือ     ใครจะได้รับการชูมือ ?     นักมวยทั้งคู่มีชื่อติดอันดับใน  10  ยอดมวยดาวรุ่งมวยไทย     วันนี้ไม่มีใครยอมใคร..เกมเดือดแน่ครับ  คู่คี่สูสีมีเสียวทุกยก    คงต้องถามใจท่านว่า..จะเชียร์ใคร ?

ไฟหนาว

http://] [/img]
     ชายเล็ก   ควายทองยิม (ส.เพิ่มศิริ)
   ดีกรีแชมป์มวยรอบมวยสยาม..ทางศึกมวยไทยลุมพินีเสาร์บ่าย ถ่ายทอดสดทาง  TGN   โดยนัดชิงชนะเลิศ..ชายเล็กชนะคะแนนใจสู้  ส.คำสิงห์ ชนิดตื่นเต้นเร้าใจ        ชายเล็ก มีชื่อจริงว่า บัณฑิต  มนตรีกะ    เกิด  18  เม.ย. 2536   อายุ  20  ปี    บ้านเกิดอยู่ที่  ต.ธัญญา  อ.กมลาไสย   จ.กาฬสินธุ์    มี นายหนูดาว  อาจวิเชียร เป็นหัวหน้าคณะ    ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร ภายใต้การดูแลของ ป๋าชุ้น..    ชายเล็ก เป็นมวยฝีมือครบเครื่อง ใจสู้บู๊ทรหด   มีเข่าวงในประกบตีได้หนักหน่วงรุนแรง  ปอดใหญ่ปลายแรง   กระดูกมวยพอๆกับขวัญ      ไฟต์สุดท้าย..ชายเล็กเสียฟอร์มเพราะแพ้คะแนน เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม แบบได้ลุ้นต้นๆแต่ปลายๆเข้าไม่ติด ทำให้เเพ้เมืองไทยไปขาดลอย   ชายเล็กชั่ง นน.เมื่อเช้าได้  124.4  ลดไป  .4  ปอนด์ ถือว่าทำน้ำหนักมาดี
     ขวัญ   ส.เพลินจิต
       เป็นขวัญใจแฟนตู้ตัวจริงอีกคน..ขึ้นชกครั้งใดประทับใจแฟนคลับทุกครั้ง    ช่วงนี้ฟอร์มสดเหลือหลาย ชนะติดต่อกันมาหลายไฟต์แล้ว    ขวัญ มีชื่อจริงว่า ประวิทย์   ชินนาค   เกิดเมื่อ  1  พ.ค.  2538   อายุ  18  ปี   ที่บ้านเลขที่  145  ม.8  ต.โพนทอง  อ.เมือง  จ.มุกดาหาร  มีนายเสถียรเป็นหัวหน้าคณะ    ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย ส.เพลินจิต  ขวัญเป็นมวยฝีมือครบเครื่อง ชั้นเชิงสูง ลีลาสวยงาม    ไอคิวมวยดูว่าเหนือกว่าชายเล็ก     ขวัญ..แก้ปัญหาเฉพาะหน้าบนเวทีได้ดี  รู้จังหวะการออกอาวุธ  เข้าออกรวดเร็ว..เคยปะทะกัยมวยมาหลายรูปแบบ     นน.เมื่อเช้า ขวัญชั่งได้  126.4  ลดไป  2.4 ปอนด์   ไม่มีปัญหาอะไรลดได้สบายๆครับ
     เกมคงออกมาในลักษณะเบียดกัน คู่คี่สูสีแน่นอน...ชายเล็กคงเดินบุกเข้าหาขวัญ มีลูกเตะนำตามด้วยเข่า   ขวัญคงชกสไตล์คอยบังโต้ ดักเตะดักแทง ประกบในมีศอกแจม.. ได้ลุ้นกันเหงื่อตกกลีบแน่..     ผมมองว่า ขวัญไม่กลัวมวยเข่า สไตล์ชายเล็ก..  ขายเล็กยิ่งเดินยิ่งเข้าทางขวัญ..     วันนี้ผมชี้ไปที่  ขวัญ  ส.เพลินจิต  จะเป็นผู้ชนะครับ   ที่สำคัญ ราคาดีบังออกตัวไว้มั่ง เพราะขวัญลดน้ำหนักเยอะหน่อย  แต่คงชกประคองเกมได้   เพื่อความสบายใจ..ยังงัย...ขวัญก็ดีกว่าชายเล็กครับ    โชคดีเด๊อ....

ไฟหนาว

ขวัญ   ส.เพลินจิต..     กับกำลังใจที่ดีเยี่ยม..   วันนี้สู้เกินร้อยแน่..

คิม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมตามเด็กคนนี้มาตั้งแต่ชกกับ   ก้องกระนวนแล้วครับ เจอมวยเขาขวัญสู้ได้แน่ครับบ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณท่านไฟหนาวครับ ข้อมูลแน่นเอี๊ยด เป็นเครื่องมือในการตัดสินใจได้ดีเยี่ยมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal