เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 4227 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง7
     ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์   คู่นี้เล่นไปก่อนได้เปรียบคับ ดูแรงประกอบ และองประกอบหลายๆอย่างมันรออยู่แล้วคับ เล่นเถอะคับแพ้ยาก

หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด. ไม่ขอพูดในทางลบน่ะคับเพราะคู่ชกเป็นเด็กใต้จังหวัดเดียวกับผมนี่แหละคับ ครั้งก่อนที่   หยกเพชรแพ้ก็เพราะเตรียมตัวไม่ดีเท่าที่ควรคับ ครั้งนี้ไม่ต้องกังวลคับ 4 5 คอยดูคับไครหมดกันแน่ ผมคิดว่าอาวุทก็ไม่แพ้หนักทุกลุกเหมือนกัน มีเท่าไหร่ใส่เต็มถังคับมวยตัวนี้ ผมจะเล่นแบบไม่บังเลยคับคู่นี้จะชนะหรือแพ้ไห้รู้กันไปเลย มั่นใจมากคับคู่นี้

สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต   กระแสแรงจริงๆคับมวยคู่นี้ ผมคิดว่าไครหลงกระแสควรระวัง มวยคู่นี้ประกบมาเล่นกันอย่างเห็นๆคับ ผมบอกว่าคู่นี้ไม่เป็นอย่างที่ท่านคิดคับ มวยตัวนี้ไม่เก่งจริงไม่ได้แชมป์ราชดำเนินคับ ดูขาเล่นเอาเองคับว่าไครเขาไปดันราคาสุ้วันนี้ ดูดีๆคิดดีๆคับ ผมไม่ขอบรรยายมากคับเอาเป็นว่าคนที่เชื่อเอาตามนี้คับ   สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต  เด็ดๆๆๆๆตัวเดียวยาวๆๆ ผมจะเล่นเป็นทีเด็ดคับทีมงาน
ช่อง 9

เดอะร็อค   จัดไปเต้มสูบมวยเด็กเล่นไปไม่มีมารยาคับ
 กำแพงเพชร น่าชนะคับ

ช่อง7 คู่แรกไม่ขอวิจารคับ และจะไม่เล่นด้วยคับ ดูดีกว่าคับเพราะผมไม่แน่ใจตัวไหนจะไม่เล่นและไม่แบ่งปันเด็ดขาดคับ  ขอบคุนคับ
ชอบส่วนตัวไม่ชอบสวนได้คับ

เด็ดสำหรับทีมงาน วันนี้ใส่ไปที่  หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด เป็นมวยน่าเล่นคับ  และมวยเด็ดของผม คือ  สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต  เด็ดจริงๆๆๆคับทีมงานตามนี้คับ

Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 16:10 »
มวยสูเเต็มที่แล้วคับทีมงานทุกท่านแพ้คือแพ้ ผมไม่ได้หลอกลวงไครคับ ดีที่ได้สองคู่แรกตุนใว้ไม่บาดเจ็บคับ ขอโทษคู่ เอกด้วยคับ  ขอบคุนคับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 19:31 »
ขอบคุณท่านมาก ๆ แต่ผมไม่ได้เล่น จดไปเรียบร้อยตามท่านบอกว่าจะไปเล่นเอาให้หนัก วันเสาร์เข้าเวปบางบอนไม่ได้   มอบไปเงินสวัดิการงานศพถ่านรูปส่งให้ท่านผู้ว่า...บุญมีแต่กรรมบัง เสาร์-อาทิตย์อย่าลืมนะครับท่าน...ขอให้เจริญยิ่งๆขึ้นไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 21:29 »
คับท่าน ongart123 บางทีเราก็พลาดกันบ้างได้บ้าง แล้วแต่สะดวกเราคับ ขอบคุนที่ติดตาม มวยตัวไหนที่ผมไห้ไปแล้วท่านคิดว่าไม่ตรงใจก็เล่นตรงข้ามได้น่ะคับเราแค่มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ตัวไหนชอบก็เล่นไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่น ใช่ไหมคับ ขอแค่อย่าต่อว่ากันน่ะคับ ผมจะทำไห้ดีที่สุดเพื่อปากท้องของทีมงานทุกท่านคับ  ขอบคุนที่ติดตามคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal