เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และช่อง11ชอบล่วงหน้าพรุ่งนี้ว่ากันอีกที  (อ่าน 4697 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง3
1 ยอดขุนศึก ส.สุชาติ 105 ป  น้ำหนักนี้ยังชอบคับ คุ่ชกยังไม่เก่งเท่าที่ควรคับแต่ชื่อดีกว่าคับ เล่นได้คับคู่นี้

2 ศิลาเพชร พรวารินทร์  ดูที่กำลังคับคู่นี้ แต่เรื่องอาวุทมวยสู้ได้ หนักทุกลูก กันหมัดได้จบข่าวคับ แต่ดูจากการประกบคู่มวยแล้วมีเหตุผลที่จะเล่น ศิลาเพชร พรวารินท หน้าเดียวเลยคับคู่นี้เด้ดคับ  พรุ่งนี้ว่ากันอีกที

3 เดชฤทธิ์ ภพธีระธรรม 160  เล่นอย่างเดียวคับ ได้ตัง  คุ่ต่อสุ้ ถ้าไม่เจอมวยใจมด  มวยไม่สมบูร มวยอ่อน หรือตัวเล็กกว่ามากๆ ไม่ชนะคับ  แต่วันนี้ เดชฤทธิ์ ภพธีระธรรม  ของจริงคับพี่น้อง

4 เมืองเพชร เอฟ.เอ.กรุ๊ป 110  น้ำหนักนี้  และ ค่ายนี้น่าจะชนะได้ก็คราวนี้แหละคับลุ้นกันหน่อย

ช่อง11
จอมราชันย์ วินิจทนายความ   เป็นมวยดีคับ ถ้าจะเอาชนะ นัดนี้ได้ข่าวว่าสู้คับเอาเป้นว่าถ้ามาดีมาสู้จัดไปคับ คู่ชกเอาไม่อยู่แน่ ทีมงานเชื่อเถิดคับ

ยุทธชัย พราน26 (เกียรติภัทรพรรณ)   เล่นได้เลยคับแน่นอนคับคุ่นี้ อย่าไห้บรรยายคับเด๊ยวจะไม่ดีต่อคนที่เล่นตรงข้าม เอาเป็นว่้าไครเชื่อก็เอาตามนี้คับ เด็ดๆๆๆ

ข้อมูลอาจเปลี่ยนแปลงได้ทุกเวลา ดุพรุ่งนี้อีกทีว่าจะเป็นเช่นไร หมัดมวยมีพลิกแพลงได้ตลอดคับ  ชอบส่วนตัวคับ ขอบคุนคับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง3และช่อง11ชอบล่วงหน้า หนึ่งสามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 20:09 »
ตามกันบ้างรึป่าวคับ  ส่วนทีมงานผมเหมือนเดิมคับ รับเละคันวันนี้  ;D

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
Re: ช่อง3และช่อง11ชอบล่วงหน้าพรุ่งนี้ว่ากันอีกที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 21:26 »
ถึงผมเข้าเวปไม่ได้ ผมขอขอบคุณผู้มีน้ำใจงาม ......ท่านอะไรหรือจะสู้ทานจิตต. เจริญ ๆ ครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal