เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 14 ก.ค. 56  (อ่าน 13736 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9

คู่       1           ส้มแดง     ขาวเงิน   คู่       2    3    4    สลับ

ราคา    ตั้ง      นอน     แกว่ง      ลาย       ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7    

คู่       1    2            ปิดแดง    เปิดน้ำ       คู่    3     4     5     สลับ

ราคา          หู           คาง        ไหล่       กำปั้น    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9  ( สูตร 8  )

คู่      1     2     3    เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

คู่      4    5       สลับ   

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7  ( สูตร 3 ) 

คู่      1     3          เปิดเสื้อแดง      ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      2     4      5    สลับ

ราคา      มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง         มือขวาถือกระดาษหรือจับคางขาด

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9     

คู่    1       2      ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่     3     4      ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง    ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา     วงกลมถูก      สี่เหลี่ยมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

คู่      1    2     3     5     ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน     คู่       4    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง  9     น้องหมวย  และ   อรอนงค์

ช่อง  7     เปรี้ยวปาก    และ   ตี๋เล็ก

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบ

ด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

love7789

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ขอบคุณมากนะครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: สูตร 3สูตร8 คืออะไรครับ ขอบคุณมากๆครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ไม่มีคำไหนสำหรับคนน้ำใจงาม  ขอบคุณครับผม

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณพี่อัศวิน ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอให้เจริญๆๆๆๆ :Onion-s-163[1]:

ต้อม คนฝั่งช้าย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สูต8สูต3คือ อธิบายท่านผู้รู้ด้วยคับ ขอบคุณคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

thawatchai007

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณจากใจครับท่านอัศวิน

อัศวิน

สูตร  3   สูตร  8  สูตรซิกมวยของเซียน อู๋ ครับ ว่าวันนี้จะใช้สูตรไหน

ของแต่ละช่อง  (ไม่ต้องคิดมากครับ )

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณมากครับท่าน

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขอบพระคุณท่านอัศวินมากๆครับ

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
เซียนอู๋...แต่ก่อนให้ซิก  จะส่งมา เป็นชุด  มีหลายรูปแบบเรียกว่า สูตร 1 -  สูตร 8 บางทีอาจจะถึง สูตร 10

ซื้อทางไปรษณีย์ แล้วส่งมาให้ สูตร 1 - 10 อะไรทำนองนี้....แต่ละสัปดาห์เราจะโทรถามท่านเซียนอู๋ ท่านก็จะบอกว่า  วันนี้ช่อง 3 ส่ง สูตร 3 ครับ  แค่นี้  สมาชิกก็มาดูว่าในกระดาษที่ท่านส่งมานั้น สูตร 3 คืออะไร ก็เอาไปดูเวลามวยชก.....เดี๋ยวไม่ค่อยมีหลายสูตร  สมาชิกจำสับสนมาก  เลยใช้อยู่ 1 -2 สูตรเอง เพื่อง่ายต่อการเข้าใจของสมาชิก......ผมก็เคยสมัครเป็นสมาชิกเซียนอู๋เหมือนกัน....แต่เดี๋ยวนี้ท่านอัศวินบริการเลยไม่ได้เป็น  หรือเวลาไปตู้เขาก็จะเอาให้ เพราะคนดูซิกมีน้อยครับ เขาใช้มวยหูกัน ซิกมันช้า  สำหรับบ้านนอก ๆ ที่ไม่มีหูก็คงยังต้องใช้บริการเหมือนเดิม............ขอบคุณท่านอัศวินมากครับ ที่บริการพี่น้องเรา...

อัศวิน

ตอนเย็นมีมวยถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI  ช่อง  119 และ 174 2 ช่อง )

เวทีมวยจิตเมืองนนท์  ศึกชูเชิดชัย

จัดโดย โคตรเมืองใต้   มีมวยถ่ายทอดสดกันถึง 6  คู่

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากครับ

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ขอบคุณครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุณครับผม

black devil

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-160[1]:ขอบคุณพี่อัศวิน ครับ :Onion-s-160[1]:
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-1[1]:  ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal