เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 ศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ 28 ก.ค.56(ล่วงหน้าการบ้านข้อใหญ่)นัดล้างอาย  (อ่าน 10917 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ช่อง7 ศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ 28 ก.ค.56 วิกหมอชิต
มวยไทยเพื่อความบันเทิง ส่งเสริมกีฬาศิลปมวยไทย ***เน้น***ไม่สนับสนุนการเล่นการพนัน
ถ่ายทอดสดประมาณ 13.30 จากเวทีมวยช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 ปฏักทอง ส.สรรเสริญ (พลาวุธ,เพชรมหาชน,ก.บรรลือศักดิ์) 113
       วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ (ศักดิ์นิรันรัตน์,ศ.บีบี,ช.ณ.พัทลุง)
..............................................
คู่ที่ 2 สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ (ก.กิตติพงษ์,ป.เตละกุล)
       สกุลชัย เอ็กชิดิคอนยิม (มงคลชัย ป.มงคลทรัพย์,เพชรมงคล, เกียรติกองพล)
.............................................
คู่ที่ 3 มนต์ขาว ช.จันทร์มณี 126
เก่งสยาม สจ.มนตรี (น.ศรีผึ้ง)  126
.............................................
คู่ที่ 4 (คู่เอก)รีแมทต์ใหม่ ให้หายคาใจ
       สะท้านฟ้า ซากามิ (อีมิเน้นท์แอร์) 118
       ดีไซน์ ราชานนท์ (ป.อินเตอร์, ลานเพลินเล็ก ส.วีระพล) 118

ขอขอบคุณข้อมูลจากท่านกอบ หทัยราษฎร์ (คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ท่านเป้ง คู่เอก ผมมีดีมาบอก ใกล้ๆก่อนครับ  แถวนั้นฝนตกบ่อยๆครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่าน ส. ระวัง
เขาล็อคไว้แล้ว อย่า เอ๊ะ อะ ไป :Onion-s-90[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ผมจะรอ ไรอั้นกิ๊ก ท่าน ส.วีระกูล ครับ

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คู่เอกนอกรอบหรือป้องกันแชมป์ครับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
คู่1 กับ3 ขออย่าเปลี่ยน อย่าถอน!!

ส.วีรกูล

เมื่อวานผมเห็นมัน ขับมอไซร์ใส่เสื้อเหลืองมาซื้อของอยู่เลยครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ดีไซน์ ราชานนท์   นัดนี้ วินๆๆๆๆๆๆๆ จัดได้เลย

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
คู่ที่ 2 นน.เท่าไหร่ครัยท่านเป้ง

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ถ้านอกรอบไม่ต้องคิดมากผมจะเล่นดีไซน์ตัวเดียว

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
คู่2อยู่น้ำหนักที่120ปอนครับท่าน

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
สะท้านฟ้า...ต่อ...3-2...ล่วงหน้าเลยครับ...

สะท้านฟ้า...จะเตะเด็ก...ที่จะปีนเกลียวให้ดู..ครับ...

.....ไฟร์นี้..ขอให้ดู..ที่อาวุธมวยน่ะ...ครับ...

.....อย่ามองที่ราคา...ตามเซียน.....สะท้านฟ้า..ชนะ..ครับ..

.......หงอคง...เอาสะท้านฟ้า..ต่อ...3-2....ครับ..

...........หงอคง........

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
ใครทีจะเล่นดีไซ ต้นๆย่าเพิ่งเล่นนะคับใจเย็นๆให้สะท้านฟ้าเตะไปก่อน ราคางามๆค่อยจับรับรองวัดทีเด็ดได้คับ
ตีกระจ่าย

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ท่านหงอคงถ้าต่อยนอกรอบผมจะรองดีไซน์ แต่ถ้าเข็มขัดผมจะเล่นสะท้านฟ้าครับระวังละครตอบตาให้ดี

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
ท่านหงอคง ท่านหมายถึงคู่ใหนถ้าคู่2 ผมตามยาว แต่ถ้าเป็นคู่4 ผมจะขายควายมารองนะท่าน555

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
55555 อย่าขายมันเลย..ครับ...ท่านเกาะช้าง...

ยังไงซ่ะ...ดีไซร์...ก้อแพ้..สะท้านฟ้า ซากามิ...ครับ..
.......

awin

มนต์ขาว  น่าสนใจจริงๆ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
,...............มนต์ขาว อีกแล้วคับท่าน โอโฮ มนต์ขาว  มนต์ขาว วันนี้มาคงพกพาความหมั่นใจมาเต็ม100 ว่าจะนอนแบบไหนอีกนะวันนี้  คราวก่อนซอก วันนี้ก็คง หมัด ใช้รึไม่............อิอิอิอิ

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
มวยช่องสามตัวไหนเด็ด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal