บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

สึนามิ vs แปดแสนเล็ก 131 ป. ใครชนะ ! ! !

<< < (2/7) > >>

ม้าก้านกล้วย:
8 แสน  แข็งกว่าเยอะ จะเปรียบเหมือน  เรือเอกไม่ได้  เพราะอ่อนซ้อมหรือเปล่าก็ไม่รู้  ถ้าเรือเอกฟิตมาดี  ไม่แน่เหมือนกัน      8 แสน ฟิตทุกไฟต์ ไม่มีเกียร์ถอยครับ

khao:
800000 คับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ:
ผมเล่นแปดแสนเล็ก (ท่าทางจะมันส์มาก)

สายลมพัดพาร์:
ตามท่านเป้งครับ :Onion-s-97[1]:

apisit:
มวยคู่นี้ถ้าชกกันเมื่อไหร   น่าจะดุเดือด :dookdik_smile-circle_49[1]:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version