เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หมัดบวกหมัด..ใครหล่นใครหลับครับพี่น้อง คู่2ช่อง3 !!  (อ่าน 12729 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เมื่อ พิชิตชัย  อบต.กำพี้  vs  จอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวี..    หมัดดวลหมัดชั่งถูกคู่ถูกเวลาดีแท้..   ปัญหาอยู่ที่ว่าใครที่โดนแล้วต้องเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น.. หลับสนิท  ศิษย์หามลง.. มวยคู่นี้สไตล์การชกเหมือนกันเด๊ะๆ..คือ เตะขาต่อยหมัด  หรือถ้าจะให้ฟังดูดี คือ เจาะยาง ขว้างกระจก นั่นแหละครับ     แค่คิดก็เสียวไส้ติ่งแล้วหละ   คู่คี่สูสีมั่กๆ ..ใครจะน็อคใคร ?   ผมมีตัวชอบอยู่แล้ว  แต่ก็อยากอ่านความคิดเห็นของพี่น้องว่า รักใครชอบใคร หรือเมื่อเอาหมัดของนักชกทั้งคู่มาชั่งแล้ว ท่านว่าหมัดใครหนักกว่า..เชิญจร้า..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
กระดูกมวย ผมมองว่าจอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวีดีกว่าแต่เอาแน่เอานอนไม่ได้ วันไหนชกดีก็ดีใจหายเลยละฟอร์มหลังเริ่มสดใสอีกครั้ง
ส่วนพิชิตชัย ขอบอกว่ามวยตัวนี้สดจากไร่จริงๆ5ไฟท์หลังสะกดคำว่าแพ้ไม่เป็นและส่วนมากจะไม่ครบยกซะด้วยสิ

ผมชอบมวยสด "พิชิตชัย"ครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
พิชิตชัย ได้สดและหนักกว่า 
:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
พิชิตชัยครับ..

ไฟหนาว

มวยคู่นี้สูสีจัง บ่องตงนู๋เสียวค่ะ..พี่ท่านอื่นว่างัยคะ..

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ส่วนตัวผมชอบ "จอมยุทธจิ่วครับ" ดูกดีกว่า เก๋ากว่า หมัดหนักด้วย
เวตนี้สบายๆ ที่สำคัญไฟร์นี้ตัวเท่ากันอีก ต่อยไม่ร่วง จะโชว์เหลี่ยมเก๋าให้ดู
"แสนวังชัย" ยังเสร็จมาแล้ว "พิชิตชัย" 123 ต่อยไม่ร่วงบังทุนด้วย 45 เเสร็จเก๋าครับ ซ้อมดีมากครับ
ชอบส่วนตัวครับ

ไฟหนาว

ฟอร์มการชกของมวยหมัดหนักทั้งคู่
พิชิตชัย  อบต.กำพี้
  - ชนะคะแนน  กุมารดอย  จิตรภักดี   รดน.
  - ชนะน็อคยก 5  แสนเก่ง  หนุ่ยกาแฟโบราณ  ลพน.
  - ชนะน็อคยก 1  เพชรสยาม  จิตรเมืองนนท์  อ้อมน้อย

จอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวี

- แพ้คะแนน  หาญศึกเล็ก  ศิษย์จ่ากุ้ง  อ้อมน้อย
  - ชนะคะแนน  แสนวังชัย  เจ.เอส.ที  อ้อมน้อย
  - ชนะคะแนน  ราวี  กรนครศรี  รดน.

ไฟต์นี้คุณว่า..พิชิตชัย  หรือ  จอมยุทธจิ๋ว.. ที่นอนเปลถูกหามลงเวที.. :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ชอบมวยฟอร์มสดครับพีไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชาวสยาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
พิชิตชัยเด็ดถึงดวงอาทิตย์ :dookdik_smile-circle_81[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ผมว่าณ.เวลานี่พิชิตชัยดีกว่าๆๆหนักต่อหนักผมทนได้ :Onion-s-33[1]:

ไฟหนาว

สำหรับผม..ไฟหนาว..ชอบ พิชิตชัย..มีโอกาสทุบคู่ชกทุกนาที..บ่องตง ช้อบ..ชอบ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
พิชิตชัยครับท่าน

ไฟหนาว

พิชิตชัย..ไอ้หมัดยาสั่ง..ดาวดังจากศึกวันทรงชัยครับพี่น้อง..เสาร์นี้มีดีให้ได้ลุ้นชัวร์..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ริมหนองแก

ขอบคุณครับท่านไฟหนาวสำรับข้อมูลดีๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
จอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวี
ชื่อจริง  เจษฎา  นาทุ่งมล  ชื่อเล่น  เท่  เกิด  18  พ.ค.  2537  อายุ  19  ปี  ภูมิลำเนา  อ.แปลงยาว  จ.ฉะเชิงเทรา   โดยมี  ทวีศักดิ์  นาสวัสดิ์  เป็นหัวหน้าคณะ  ปกติจะซ้อมที่ค่ายมวย ช.ชื่นกมล  ต.วังหิน  อ.แปลงยาว  จ.ฉะเชิงเทรา  ต่อมาย้ายไปทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย เอกบางไทย จ.ชลบุรี  ขึ้นชกมวยรอบหมาแดง ชนะคะแนน แสนวังชัย  เจ.เอส.ที  ไฟต์ล่าสุดชนะคะแนน ราวี  กรนครศรี  ที่ รดน.  ไก่ยักษ์  เอกบางไทร หนึ่งในทีมงานเอก บางไทร ยืนยันว่า ตั้งแต่ย้ายมาซ้อมที่ค่ายมวยเอกบางไทร  จอมยุทธจิ๋ว ยังไม่แพ้ใคร  เริ่มที่จะมีเหลี่ยมตัวดี เชิงชกฉลาดมากยิ่งขึ้น  เพราะได้  ลมโชย  ช.พระราม 6  มาช่วยติวเข้มในเรื่องนี้ ร่วมกับทีมงานเทรนเนอร์ค่ายมวยเอกบางไทรทั้งหมด    ไก่ยักษ์บอกว่าในการชกกับ พิชิตชัย วันเสาร์นี้มีลุ้นแน่  เพราะรูปร่างพอๆกันกับจอมยุทธจิ๋ว..ฝากแฟนมวยช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วย..
  ยังมีคำถามที่ขอให้ท่านช่วยตอบว่า มวยคู่นี้คุณชอบใคร..ได้คำตอบแล้วเชิญครับ

อ๊อฟ เด็กนอก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับท่าน.... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอแนะนำ ค่ายมวย อบต.กำพี้  อ.บรบือ  จ.มหาสารคาม   ค่ายมวยเล็กๆที่ทำมวยที่มีคุณภาพ เสาร์นี้ถึงคิวของ..พิชิตชัย  อบต.กำพี้..จะใช้หมัดน็อคจอมยุทธจิ๋วได้หรือไม่ หรือตัวเองจะโดนน็อค  อย่าลืมติดตามนะครับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ชอบจอมยุทธจิ๋วเข้าแล้วครับ
เสียเปรียบคำว่า สด อย่างเดียว

ริมหนองแก

วัดกันด้วสกำลังหมัด :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ฉายา..ไอ้หมัดยาสั่ง..ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย..ของจริงล้วนๆ..ใครโดนเต็มๆหลับทุกราย..เสาร์นี้ต้องเชียร๋ครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
พิชิตชัยใจกว่ากันเยอะ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-113[1]:

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
พิชิตชัย ่าเชียร์มากๆครับ ขอตามครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ตามสายตา พิชิตชัย ครับ วันนั้นเก็บ หนุ่ยกาแฟโบราณ ได้ติดตาจริงๆ และที่สำคัญ จะเป็นบทพิสูจน์ จอมยุทธจิ๋ว ด้วยครับว่า วันที่ชนะ แสนวังงชัย น่ะภาพเสมือน หรือ ภาพจริงหัวกลับ เพราะก่อนหน้านั้น เล่น ตลอด ไม่ตลอด และวันที่พิชิตชัยเก็บเพชรสยาม ดูไม่ทันครับ เชิญผู้มีข้อมูลแลกปลี่ยนครับ ความคิดหนึ่งครับ

ไฟหนาว

จะว่าไปแล้ว นักบู๊ทั้งคู่ โด่งดังมาจากการสร้างของบิ๊กซ้ง..ทรงชัย รัตนสุบรรณ..    เป็นมวยระดับแม่เหล็ก  ชื่อเสียงมวยนั้น จอมยุทธจิ๋วมีชื่อมาก่อน..   มวยสไตล์นี้บิ๊กซ้งชอบ..   ระยะหลังจอมยุทธจิ๋วหมัดเริ่มด้านชกกับใครกลายเป็นมวยหนักหมัดทุกที และก็แพ้บ่อยๆ  ชื่อเสียงเลยหดไป   ได้เข้ามาชกมวยรอบหมาแดงก็แพ้ยันเตจนตกรอบ  ไฟต์ที่ชกนอกรอบกับแสนวังชัยวันนั้นก็อย่างที่ท่านคนธรรมเห็นนั่นแหละครับ    สำหรับพิชิตชัย..โชว์ฟอร์มติดตาบิ๊กซ้งและเซียนมวย  เพราะชกมวยกล้าได้กล้าเสีย กล้าแลก..มีกำปั้นเป็นใบเบิกทาง  ไฟต์ไหนต่อยไม่โดนมักเจอเข่าเจอแข้งคู่ชกเจ็บตัวทุกครั้ง   วันนี้จะเป็นบทพิสูจน์ว่า..ไอ้หมัดยาสั่ง..จะทำให้แฟนตู้ประทับใจได้แค่ไหน  จริงไหมครับพี่น้อง   เพราะ..จอมยุทธจิ๋ว..เตรียมอาวุธเด็ดมาลุยสู้ด้วยเช่นกัน  ไม่ใครก็ใครต้องลงเปล..  สำหรับผม..ไอ้หมัดยาสั่งครับ..สั่งได้เท่าที่ใจเราต้องการ..

ไฟหนาว

มวยขึ้นป้ายช่อง 3 วันนี้  (ขอบคุณภาพจาก รักนักมวยดอทคอม)

ไฟหนาว

คู่นี้น่ารัก
 http://][/img]
คนนี้..วันนี้..น่าลุ้น  ชกเป็นคู่ที่ 3 นะครับ

ไฟหนาว

มอบให้พี่น้องทุกท่านครับ..จากใจ ไฟหนาว..

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
พิชิตชัย ยาวไป...

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 ชั่วโมงนี้บ่องตงน่าเเหกจัดไปทางจอมยุทธจิ๋วดีกว่า ราคาน่าจะได้รองด้วย มวยเก๋า เเถมช่วงนี้หน้าเสื่อเเข้ง ของดี-ราคาถูกจับไว้มีกำไรรรรร :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ชอบตามท่านไฟหนาวว่าครับ แต่เพื่อความมั่นใจครับ นน 115 ใครบีบใครครับ ข้อมูล สับสนอยู่ ครับ ท่านช่วยคิดที

ไฟหนาว

เป็นงัยครับ..ผลงานของ..ไอ้หมัดยาสั่ง..ใครเป๋าตุงขอเสียงหน่อยดิ้ !

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal