เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งถล่มเป้า..คู่ชิงรอบ ธ.ก.ส.เชียร์ไปต้องได้ตังค์ คู่1ช่อง11 !!  (อ่าน 9363 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เตรียมกระสุนไว้ครับพี่น้อง   วันเสาร์นี้มีเป้าให้เราลุยแล้วหละ      ก็คู่มวยรอบ ธ.ก.ส. นัดชิงชนะเลิศ   ซึ่งเป็นการชกกันระหว่าง  ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์  กับ  เดชฤทธิ์  ศ.เพ็ญประภา   ฟ้าสะท้าน รุ่นใหม่ไฟแรง แกร่งทั่วแผ่น  ปอดใหญ่ปลายแรง เยิ่นได้ 6 ยกแรงไม่ตก     ส่วน เดชฤทธิ์ โคตรฝีมือ เหลี่ยมเชิงระดับเทพ แต่ปลายมีแผ่วให้เห็น โดยเฉพาะถ้าเจอมวยทะเลาะไม่เลิก..    สำหรับมวยคู่นี้เอาว่าแบบไม่อ้อมค้อมเลยหละ ผมชอบ มวยเก๋าส์เหลี่ยมดี..เดชฤทธิ์ ครับ..ฟิตซ้อมดี แรงไม่หมดอย่างเดียว..ไฟต์นี้เคี้ยวนิ่มแน่ครับ..ท่านล่ะชอบใคร บอกหน่อยได้ไหม  บอกหน่อยได้ไหม   อย่าเกรงใจ..ว่ามาเลย..จะตามหรือจะสวน ได้ทั้งนั้นครับ  ผมยินดีรับฟังเสมอ...
 :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
 :Onion-s-35[1]:ของตามๆครับท่านไฟหนาวเดชฤทธิ์เก๋าหลักเหลื่ยมดีสะท้านฟ้าดีไม่ดีโดนเหลื่ยมเดชฤทธิ์เข้าไม่ติดหลงเหลื่ยมลงทะเลไปในที่สุด

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เดชฤทธิ์ ทีเด็ดผมนะพี่แดง ใสพอกับรุ่งเพชรเลย

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ปู่เซียนฟันธงเร็วอย่างนี้ระวังเรตแพงนะปู่แดงปู่เป้ง 555

ไฟหนาว

ไม่เกี่ยวมั้ง พี่แดงชอบน้องเป้งชอบ..ก็แค่นั้น  เรตมายุ่งด้วยเหรอ..น้องเกาะช้าง ?

เกาะช้าง

จาก10-9อาจไหลไป3-2 แม่นบ่ท่านเป้ง

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ไม่มีข่าวก่อนชก ไม่ใช่ไอ้ต๋อง

kukaichon

• มวยคู่เอก
ราคา  การชกกันจะเหมือนคู่ชิงที่ 3  ปูนเสือครับ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ชอบมวยรอบรุ่นเดียวกับเจ้า เสมาเพชร ครับ   ปูนเสือครั้งที่12 มาแต่มวยดีๆต่อยสนุก อนาคตไกลๆทั้งนั้น  อย่างสิบแสน-พิชิตชัย-ฤทธิชัย   ชอบครับ   ความเห็นส่วนตัวครับ....

ไฟหนาว

ผมฟิตเข้มขนาดนี้..พอเป็นหลักประกันได้ไหมครับ..แชมป์รอบนี้ผมขอ..ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ..

ไฟหนาว

ฟ้าสะท้าน..เด็กคนนี้ขยันซ้อมมาก  เขาก็หวังว่าจะเอาเข็มขัดแชมป์มวยรอบนี้มาฝากทุกคนในค่ายเช่นกันครับ   เขาเน้นว่าเขาสู้ตายเพื่อศักดิ์ศรีของค่ายราชานนท์..  ครับ เป็นของฝากจาก นท.วิชัย ราชานนท์   หน.ค่ายมวยยอดเยี่ยม...น่าสนใจจริงๆครับ

ไฟหนาว

มวยคู่นี้ ไม่ต้องคิดมากครับ..ดูมายากลเล่นไปพลางๆ..สบายใจดีออก..

ไฟหนาว

นักมายากลไม่เล่น ดูเป็นร้องเพลงดีกว่านะครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
คู่นี้ก่อนขึ้นเวทีผมจะเอาซิกมาฝากครับ  สมาชิกทั้งหลาย    ส่วนท่านไฟหนาว  ผมจะโทรหาท่านเองครับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
อย่าได้เอา"รุ่งฤทธิ์"เป็นตัวอย่างเด็ดขาด
ชอบ"เดชฤทธิ์"ครับ ฝีมือดีกว่า

ไฟหนาว

ธรรมดาซะที่ไหนพี่น้อง..

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอตามครับคู่นี้ชอบด้วยครับ ว่าแต่พี่ยศมีชิกบนด้วยหรอครับคู่นี้ รอครับพี่

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
วิเคราะห์เบื้องต้นมวยชิงแชมป์ ธ.ก.ส
ฟ้าสะทาน ราชานนท์ ได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวกว่า มีแข้งยาว และข่าในดี แต่หลักเหลี่ยมเป็นรอง

เดชฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา เตี้ยกว่าเห็นได้ชัด แต่มีลูกเตะก้านคอ ที่ทำให้คู่ต่อสู้พะวง แถมยังมีลูกเข่ายัดไส้ที่เข้าตากรรมการ

ตามเกมส์คาดว่า3ยกแรกเดชฤทธิ์ต้องเดินแล้วจะมาผ่อนเกมส์2ยกสุดท้าย ราคาน่าจะไปทางเดชฤทธิ์ก่อนเข้าไว้ก่อนแล้วบังครับ เพราะอีกฝ่ายถ้าไม่แก้เกมส์มาคงเป็นหนังม้วนเดิมครับ

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
ชอบเหมือน ท่านไฟหนาวครับ ท่านเป้งบรรยายเห็นภาพเลยครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ผมไม่สนกระแสใดๆทั้งสิ้น ตอนนี้ผมชอบ เดชฤทธิ์ เป็นการส่วนตัวครับ     หลังชั่งค่อยว่ากันอีกทีครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
เดชฤทธิ์ครับจัดไปเก๋ากว่าเยอะ เหลี่ยมเชิงดีกว่า ๒ กิ๊ก ถ้าไม่หมดแรงก่อนม้วนเดียวจบข่าวครับ เด็ดๆๆๆ

มวยขอนแก่น

ผมนี้ผมชอบเเปลกครับชอบฟ้าสะท้าน.  ราชานนท์เป็นมวยได้ใหญ่สดปลายมรฮึดตลอด

ไฟหนาว

คู่ชิงแชมป์มวยรอบ ธ.ก.ส.ทวีโชค..  ผมชอบ เดชฤทธิ์ ครับ  คุณชอบใคร ?

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
เดชฤทธื์ครับ  :Onion-s-2[1]:

มวยขอนแก่น

ฟ้าสะท้านๆๆๆมีดีกว่าที่คิดๆๆๆ :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

อย่าลืมครับ วันนี้  วันเปาฉาย..วันเปาโชว์ และ วันเปาแชมป์..

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับพี่แดงไฟหนาว ขอเสียงปรบมือให้พี่แดงอีกมทีครับ

ไฟหนาว

ใครรวยสารภาพมาซะดีๆ  คนตั้งกระทู้จะได้ดีใจด้วย..ไม่มีอะไรหรอกจร้ากรุณาเก็บตังค์ไว้ให้ดี  มีคนจ้องจะงาบอยู่นะ ขอบอก..

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
รายงานตัวครับ......ขอบคุณครับท่านไฟหนาว  :Onion-s-160[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณท่านไฟหนาว ผมเล่นน้อย 1000-2000 พัน แต่ก็บวกครับ ขอบคุณคำชี้แนะครับท่านไฟหนาว ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal