เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่งเพชร เพชรเจริญ vs เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119 ป. ใครน็อคใคร  (อ่าน 11675 ครั้ง)

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
รุ่งเพชร เพชรเจริญ

เอ่ย กันตัง

[size=36pt]เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย[/size]

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ประกบได้ถูกใจมากครับท่านเอย ขอชมเชยครับ
สดตัดสด ถูกคู่ถูกเวลจริงๆ
เล่นไม่ถูกครับ 119 ด้วย

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
เจอกันได้แต่ ต้องรอไปก่อน  เพชรชาติชาย มีคิวเจอกับ หยาดฟ้า เสาร์ 24 สค. ที่อ้อมน้อย ครับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
โอ้ ..ใครน็อกใคร  หยาดฟ้าถ้ามันสู้มันเก่งมากครับ
แต่เสียดายที่คางเปราะไปนิดนึงครับ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ประกบกับใคร ก็ขอให้หาคนที่รูปร่างๆใกล้เคียงกันบ้างนะครับ    รุ่งเพชร-บุญหลาย-ยอดภพ  เป็นนักมวยตัวเล้กที่สุดของมวยรอบปูนเสือนะครับ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
อีกคู่ที่อยากดู รุ่งเพชร เจอ ไพโรจน์ เกียรติเจริญชัย (ว.รุ่งนิรันต์)

เอ่ย กันตัง

ใช่ พี่โมทย์ ก็น่าแล เหมือนกัน ผมว่า    :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เพชรชาติชายน่าจะหนักกว่า :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ชกกันจริง  เพชรชาติชาย  ตัวเดียวครับ  หนักกว่าเยอะ  เจ็บกว่าเยอะ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชกกันจริงจัดไปเพชรชาติชายจัดๆๆๆๆๆหนัก123รุ่งเพชร4-5เพชรชาติชายโชร์เพลงเข่า

มวยวัดบ้านบ้าน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เพชรชาติชาย รุ่งเพชร วันนี้ชกครับ แต่ราคาผมม่ายรู้

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่พา "หยิบสด"มวย 7 สี 3/8/57
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 07:42 »
เพชรชาติชาย ซิคร้าบๆ ถ้าเจอ รุ่งเพชร
มวยอย่าง รุ่งเพชร เป็นมวยไอคิว การแก้ปัญหา
ยังเป็นรองอยู่ ผมว่าฝีมือยังไม่หน้าสู้ได้
มวยอย่าง เพชรชาติชาย อาวุธหนักแรงของจริง
ถ้าจะกลัวก็กลัวมวยอย่างพวกเตะๆๆๆๆๆๆ
มากกว่า ยืนจ้องกันยังแพ้เชิงนะผมว่า

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

......ขณะนี้..ทีมงาน..รุ่งเพชร  เพชรเจริญ  เดินทางถึง ชัยภูมิ เรียบร้อย แล้ว..รุ่งเพชร กำลังขึ้นชั่ง  นน.

.....ส่วนช่างหนุ่ม  เพชรเจริญ  ติดงานราชการ จะเดินทางไปสมทบตอนเย็น ครับ...เย็นนี้..สมาชิก..เจอกันครับ..ตอนเย็น....(ผมเดินทางไปดูด้วยครับ..เย็นนี้)

ขาใหญ่

ขาใหญ่พา "หยิบสด"มวย 7 สี 3/8/57
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 08:25 »
มวยพิเศษที่ชัยภูมิ ฝากเล่น สิบแสน ด้วยครับ
เขาเอาหนี้มาใช้คืนครับ(อย่าบอกไผ)

พลเมืองดี

.....สิบแสน..มวยในเครือฯ..ผมแจ้งถอนไปแล้วครับ..ไม่ได้ต่อยครับ....มีคิวต่อยที่ช่อง 7 สี  ในวันอาาทิตย์  ที่ 17 สิงหาคม 57  โดยจะพบกับ..ฟ้าสะท้าน  ราานนท์  ครับ

เอ่ย กันตัง

กระทู้นี้ผมเองก็ลืมไปแล้ว อิ อิ

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 10:15 »
ขอบคุณครับท่าน พลเมืองดี
งั้นเชียร์สะท้านฟ้า ซากามิ ดีกว่า

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ถ้าจะไปเล่น เอาไปครับ โ_____ล ตรงข้ามมีเหตุผลครับ  เอาไปเลยครับ อ บ้านนา รับประกัน

ขงเบ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
รักเมียหลวง ห่วงเมียน้อย ครับ คู่นี้
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
   โคบาล   จับมาทุกราคา  ท่านคนธรรม   55+ ตามคับตามมมม   :Onion-s-33[1]: 

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
โคบาลเสมอ เด็ดหรอท่านคนธรรม หุหุ

รุ่งเพชรชนะขาดลอย คงจะไวกว่าสมองดีกว่า

อภิสิทธิ์ ชนะน็อคยก4ศอกจร้าศอก

ขั้นเทพ รร กีฬาโคราช ชนะ ชายน้อย วรวุฒิ ขาด คงจำได้นะขั้นเทพชกล่าสุด ที่ tgn. หน้าจะตัวนี้

สะท้านฟ้า ชนะ โชคปรีชา เขาบอกว่าขายลอย ชื่อนี้ยังใช้ได้อยู่ ศรทอง จงอางตัวจริงกำลังจะไปหา

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
    มาแบบไม่มีสภาพ ทั่งพี่ทั่งน้อง เลยคับ    :Onion-s-14[1]:

พลเมืองดี

..รุ่งเพชร..VS...เพชรขาติชาย..

.ขึ้นเวที  เซียนมวยร้องต่อ 3/2 ทั้งสนาม..ผมไม่กล้ารอง....ได้แต่นั่งดู.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal