เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 14เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกจ้าวมวยไทยวันเสาร์ที่-17 ส.ค.นี้  (อ่าน 6698 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับ ทรรศนะ14เซียน สำหรับช่อง3 อย่างที่เคยบอกนะครับว่าทรรศนะของ14ท่านนี้ได้ให้ไว้ก่อนนักมวยทำการชั่งน้ำหนักซึ่งควรพิจารณาเหตุผลหลายๆอย่างในการตัดสินใจด้วย เช่นน้ำหนักมาเกินหรือเปล่า-ใช้เวลาลดนานใหม-เนื้อตัวดีใหมและที่สำคัญคือสถานะการณ์บนเวทีเป็นอย่างไรด้วยครับ เพราะ
"หมัดมวยกล้วยปิ้งครับ มีโอกาสพลิกได้ตลอดเวลา."
จะเชื่อหรือไม่แล้วแต่ทุกท่านพิจารณาและตัดสินใจครับ เป็นแค่หนึ่งทางเลือกให้ได้ใช้ประกอบในการนำไปต่อสู้กันครับ
จากใจ 14เซียนจิตอาสา
มวยน่าเล่น ** หาญนที เกียรติเจริญชัย 
มวยน่าวัด  ** บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
เมื่อก่อนตอนผมเข้ามา เวปบางบอนใหม่ ๆ ผมชอบดูข้อมูลของท่าน วอ.พะยูน  แต่ไม่ทราบว่าตอนนี้ท่านหายไปไหนแล้ว มีใครพอจะบอกผมได้บ้างครับ       :Onion-s-160[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ขอบคุณครับท่านสน  ทะเล  สำหรับหาญนทีิ ตรงใจมากครับผม    อ๋ออย่าลืมดูเฟสนะครับผมสงให้แล้วครับชิกพรุ่งนี้

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
มาเเย้ว ขอบคุงคับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ.....มา 100 %....2 คู่.....และมี 1 คู่ ได้ลุ้นกันเหงื่อตกกลีบ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
123ผมตามๆๆๆๆคู่4ผมชอบมวยทีมงานราชานนท์ครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   น้องเอ่ย...คุยกันในเฟส เรื่องน้องวอ...ครับ

สนทะเล

น้ำหนักมาดีทุกคู่ รักใครชอบใครว่ากันไปครับผม!!

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

สนทะเล

ผมขอปรบมือดังๆให้ พี่ชา(คนสองเล) และ ท่านพี่ คนชายแดน ครับ วันนี้วินรวด4ตัวเลย
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับ ไม่น่าเลยนิคม ท่านม้าก้านกล้วยเตือนแล้วเตือนอีกเพราะเป็นมวยบ้านแก แต่วันนี้วินครับวิน ขอบคุณครับจิตรอาสาทุกท่าน

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ดีใจกับทุกท่านด้วยครับที่มีแต่บวกๆๆ555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal