เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@หนุ่มวัยทอง คือ.นามปากกา ของเด็กหนุ่มโสดวัยทอง.ที่ชอบกีฬาหมัดมวยเป็นชีวิต @@@  (อ่าน 15307 ครั้ง)

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
###อาทิตย์นี้ หนุ่มน้อยวัยทอง.มีให้ต่อเก็บทุกราคา ใครดึงไป ลากมาให้หมดทุกราคาโปรดติดตามคับท่าน ###

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
พี่ไฟหนาวให้นู๋เป็นตัวแทนมาถามว่า  รูปร่างหน้าตาหยั่งนู๋เนี่ย  พี่หนุ่มวัยทองรู้สึกคึกบ้างป่ะ..ล้อเล่นค่ะ..แล้วที่ว่ามีของมาฝากน่ะ..พี่เค้าจะรอแน่นอน    อย่าทำให้ผิดหวังนะคะ..สำหรับนู๋ ชักชอบพี่ขึ้นมาตะหงิดๆแล้วที่บอกว่ายังโสด  บอกหน่อยดิ้ โสดจริงป่ะ !

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
ขอบคุณ.พี่ไฟหนาว.ที่ให้ความสำคัญกับ.หนุ่มน้อยวัยทอง.เรื่องผู้หญิงผมปฎิเสธไม่เป็นคับ.น้องเขาน่ารักมากเกินไปคับ ผมคงไม่กล้าค้าวดาว. ส่วนวันอาทิตย์.มีต่อเก็บ
ทุกราคาแน่นอนคับท่าน.ข้อมูลจะมาช้าหน่อยคับแต่...จะเน้นให้ซัว 99% คับ อีก1% เผื่อโจรมันกลับใจคับท่าน (อาทิตย์นี้หนุ่ม-สาวเตรียมต่อเก็บทุกราคา)

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รอๆๆๆๆครับพี่หนุ่มวัยทอง

ไฟหนาว

ท่านหนุ่มวัยทองครับ วันอาทิตย์ผมจะมีเวลาอยู่หน้าจอไม่เกิน  11.45  น.  ผมต้องรีบเดินทางไปตู้เพื่อดูช่อง 9  ท่านจะเข้ามาโพสต์ส่งข่าวไม่เกินเวลานี้ได้หรือเปล่าครับ     ผมสนใจตรงที่ท่านบอกว่าหวังผลได้เกือบ 100 %   น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับพี่น้องเรา  ขอขอบในจิตอาสาของท่าน    โอกาสนี้ผมเอาของดีมาฝากท่านด้วย  ส่วนตัวแล้วผมชอบเป็นพิเศษ   ลองคลิกดูนะครับ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
พี่ไฟหนาว. น่ารักจังเลยนะคับรู้ใจผมทุกเรื่องเลยนะคับ เหมือนเคยคบกันมาตั้งแต่ชาติปางก่อนเลยนะคับ เพลงที่ฟังเหมือนชีวิต
จริงคับ ก็ตามสไตล์หนุ่มวัยทอง ชอบสนุกเฮฮา ไม่เสพไม่ดื่ม การพนันเล่น.มวย.อย่างเดียวได้เสีย พอหอมปากหอมคอสนุกๆ คับท่านค่าขนมเด็ก แฮ่ๆ ส่วนมวยต่อเก็บทุกราคาผมเน้นความซัว.จะพยายามมาให้ทันคับ แต่ช้าๆได้พล้าเล่มงามนะท่าน

ไฟหนาว

พี่ไม่มีปัญหาหรอกครับ    หากโพสต์เกินเวลาที่บอก   พี่ไม่รู้ไม่เป็นไร   ขอให้บอกพี่น้องเราก็ โอเค.แล้ว  การให้เนี้ยะพี่ว่าเป็นความสุขที่เกิดขึ้นในใจ เป็นกุศลอย่างยิ่งเลยนะน้อง   ไม่เห็นบอกเลยว่าชอบสิ่งที่พี่ฝากมาให้หรือเปล่า     อยากรู้ว่าน้องอยู่จังหวัดไหน  สำหรับพี่อยู่เมืองทะเลแห่งภูเขาอันไกลโพ้น..
 http://][/img]

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
หนูอีกคน ที่หมายเหตุ ชื่อพี่หนุ่มวัยทองไว้ว่า ให้ดูกระทู้ของหนุ่มวัยทองก่อนเข้าตู้ ข้อมูลที่ผ่านมาดีมากเลย เชื่อถือได้ ฉนั้น ที่พูดไว้อย่าให้ผิดหวังแล้วกันอาทิตย์นี้ อย่าเกิน 12.30 แล้วกันในกระทู้นี้นะคะพี่ ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ล่วงหน้าคะพี่หนุม่วัยทอง

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

ทอแสง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5
รอด้วยคุ่3ไม่เอานะคะ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
จัดมาให้หน่อย........จะรอครับท่าน.........

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ชอบท่านหนุ่มวัยทอง ครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 21:56 »
ชอบท่านหนุ่มวัยทอง ครับ
ข้อมูลเยี่ยมครับท่าน
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
มีดีก็โชว์ออกมา ชีวีตเราใช้ชะ!! :Onion-s-163[1]:

pinyo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พีครับผมอยากได้เรตวิจารมวยของพี่ครับผมต้องทำยังไงครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-97[1]:

สวัสดีครับ พี่หนุ่มวัยทอง   มีน้องมาฝาก เช่นกันครับ...โบนัสครับ...

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
 ทุกคนต่างให้ความหวังอัสวินหนุ่มวัยทอง :Onion-s-97[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
บ้านผมอยู่ใกล้ตู้ผมจะรอจนกว่านาทีสุดท่ายครับท่าน หนุ่มวัยทอง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ฮ่วยไปใสเจอเเต่อ้ายหงอคงฮ่าๆเว่าหยอกเด้ออ้ายฮิฮิ :dookdik_smile-circle_67[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
มัวเเต่หยอกอ้ายหงอคงอยู่ลืมเลยสวัสดีครับท่านหนุ่มวัยทองรอครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

niksamit

รอเหมือนกันท่านหนุ่มวัยทอง

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณท่านหนุ่มวัยทองมากๆครับ.. รอติดตามเสมอครับ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
กระทู้นี้ ผมสร้างขึ้นตั้งแต่ปีที่แล้วเดือน สิงหา.ปี 13 ขอบคุณ.ที่หยิบยกขึ้นมา.ให้ความสำคัญและติดตามผลงาน. ของหนุ่มน้อยวัยทอ
ง ทำให้ผมมีกำลังใจที่จะสรรหา.ข้อมูลเชิงลึก. มาต่อเก็บทุกเม็ดทุกตารางนิ้ว.อย่าให้มีช่องว่างราคาไหนก็เก็บราคาไหนก็ต่อปลาซิว
ปลาสร้อย และกระดี่เก็บมาให้หมด คับท่าน อาทิตย์นี้มี 1ตัวคับท่าน...แซบ.ๆๆๆ-------

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ตามไปด้วยคนครับท่านหนุ่มวัยทอง

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
เคยติดตามผลงานเหมือนกัน :Onion-s-13[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ข้อมูล ท่านหนุ่มวัยทอง แน่นเด็ดขาดมาก รอจ้าๆๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ชอบครับผมหนุ่มวัยทอง

เข่ง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
รอเหมือนกันครับท่านหนุ่มวัยทอง  ท่านพี่ไฟหนาวเด็กที่เอามาโชว์นะ่บอกให้น้องเค้าตั้งการ์ดหน่อยซ้อมเตะกระสอบนะไม่ใช่ให้มายืนดู55ขำๆครับพี่

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
 ขอบคุณ.ทุกท่านที่ติดตาม หนุ่มวัยทอง________ อาทิตย์นี้ผมส่องไว้แล้ว 1 ตัว พอรางๆ เห็นเงานิดๆ______ เตรียมต่อเก็บคับท่าน

jirawut

• ชอบกด Like + 28
รอครับท่านหนุ่มวัยทอง ขอเป็นรองเก็บได้ไหมครับได้เยอะดีอิอิ

ไอยรา

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
เชื่อแล้วครับตัวเดียวกับป่ะ

pinyo

• มวยใหม่
  • **
อาทิตนี้มีเด็ดเปล่าครับพี่จะกระทู้มัยครับ

ไอยรา

อาทิตย์ก่อนรอเก้อ วันนี้รอๆๆทีเด็ดจ้า :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-25[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
หายเงียบไปกับนักศึกษาเลยพี่หนุ่มวัยทอง
 แฟนคลับคิดถึงต่อเก็บทุกราคา  :Onion-s-25[1]:

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4

ผมอยากได้เหมือนกันครับ  รอท่าน
แต่ขอสักอย่างได้ไหมท่าน  อย่าให้เกิน 12.10 ได้ไหมท่าน
และช่วง 11.00 เป็นต้นไปเว็บเริ่มเข้ายากแล้วท่าน
รบกวนท่าน ด้วยครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ตัวเดียว กับผมรึเปล่า คู่เอกใช่ไหม
แน่ๆๆๆๆๆๆๆ........

บินหลา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal