เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 4976 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่  1    ปิดแดง  เปิดน้ำ  คู่  2  3  4  5   สลับ
ราคา      ไหล่ หู  หัว  คาง 

ช่อง 11  วิถีไทย

คู่   1  2  ตั้งแดง    นอนน้ำเงิน    คู่   3 4 5  สลับ
 ราคา    ส้ม    ลาย    แกว่ง 

ช่อง TGN

คู่  1  3  4  5   ถือกระดาษแดง   ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน    คู่   2   สลับ
ราคา    หู  หัว  คาง

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่    1  4  5     ปิดเสื้อแดง  เปิดเสื้อน้ำเงิน   
คู่  2   3    เปิดเสื้อแดง  ปิดเสื้อน้ำเงิน ราคา  ซ้ายแพง   ขวาขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่  1  3   ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน   ราคา   ตรงถูก  ขวางแพง  พัดไปมาขาด   
 คู่  2  4  5  ตั้งแดง     ขวางน้ำเงิน    ราคา  ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1  2  3    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน   คู่   4  5  สลับ
      ราคา  ขวาแพง   ซ้ายขาด   ถือผ้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่   1  5  เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน   คู่   2  3  4     สลับ    ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด
ช่อง  11

คู่  1 2  กระดาษกลมเป็นแดง  กระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน   คู่   3 4 5  สลับ
ราคา  สีเขียวถูก  สีขาวแพง  สีแดงขาด
ช่อง TGN 

ยก   1  2  3  ใส่หมวกขาวเป็นแดง  ใส่หมวกดำน้ำเงิน ยก  4 5   สลับ 
    ราคา จับไหล่แพง   กอดหน้าอกขาด

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆนะครับพี่อัศวิน

็Hamnoy

• มวยใหม่
  • **
ความสุขคือการให้ผู้อื่น  น้ำใจงาม ^.^

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
ขอบคุณมากๆครับ

zombie

• มวยใหม่
  • **
อยากได้ ทีสปอตร์ มากเลยครับ
ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
-ขอบพระคุณมากครับพี่อัศวิน  ที่เอาซิกมาโพส์วันนี้ :D

อัศวิน

สวัสดีครับวันนี้ช่องทีสปอร์ตงดถ่ายทอดสดครับมีแต่ช่อง 5 ครับ
ช่อง 5 เอาไหมครับถ้าจะเอาผมจะลงให้ครับ

อัศวิน

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 5

ส่งเป็นยกครับ   ยก 1 2 3  ใส่หมวกดำเป็นแดง  ใส่หมวกขาวเป็นน้ำเงิน  ยก  4 5 สลับ

ราคา  จับไหล่แพง  จับคางขาด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal