เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3459 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต   137ป. เป็นมวยที่น่าลุ้นอีกตัวคับ วันนี้ได้ข่าวมีตัวเงินมาสุ้พอควร ทางใต้กระแสเล่นกันพอสมควรแต่ทางที่อื่นผมไม่รุ้คับ แสดงว่านักมวยมาดีคับทางทีมงานผมบอกมาว่าวันนี้ไม่มีหมดแน่นอน

2. เดชศักดา ศิษย์สองพี่น้อง   123ป. หน้าเสื่อรอชุมือคับ ราคาไปก่อนแน่ แต่คงไม่ขาดไม่ห่าง แต่เชื่อเถิดคับต่อยยังไงพลิกไปมา ก้อกลับมาที่เดิมคับมวยตัวนี้ทำนิดหย่อยราคาไหลยาวๆคับ วางได้เลยคับยาวๆ

3.  สุริยา พราน26  160  ป.   มวยน่าลงทุนมากๆคับ โอกาศชนะสุงคับ มวยแก้ทางมาดีซ้อมมาใช้ได้คับ แว่วมาว่ามีเงินก้อนโตเข้าแทงเรตแถวทางใต้สองถึงสามตู้ ผมคิดว่าคงไม่ทำมะดาคับ ยิงคุ่ชกก้อไม่ได้ฉลาดอะไรเยอะ นึกจะแพ้ก้อแพ้ นึกจะชนะก้อเอา คิดกันดีๆคับ ลงทุนน้อยๆ แต่ได้เยอะ ระวังคับคู่นี้

ช่อง 11

1 กองพลเล็ก เกียรติกองพล 104.8   น่าเล่นคับนักมวยคนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน ดาวรุ่งฟอร์มสด เชิงดี ความอดทนเป็นเลิศ มีเข่าบินตีเป็นทีเด็ด แถมเป็นมวยกว่าคับ

2 ร๊อคโก้ ศิษย์จ่ากุ้ง (ม.เมืองโพนทอง) มวย ตัวนี้เป็นมวยสร้างเพขรยินดีน่ะคับ เรื่องเข่าเรื่องฝีมือฝีมือไม่เป็นรอง เตะซ้ายดีอีกต่างหากแต่ที่รุ้ๆซ้อมมาดีมากๆคับ ไม่เล่นจะเสียใจคับ

3 นนทกิจ ต.หมอศรี  เล่นอย่างเดียวคับรับตังคับ เด็ดๆๆๆๆๆ ผมบรรยายไม่ได้คับ บอกได้แค่นี้คับ ไครเชื่อเอาไปไม่เชื่อสวนไป ทีมงานผมตามนี้คับ เด็ดกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว

[มวยเด็ดของผม แบบจังๆจัดไปที่    สุริยา พราน26   และ   นนทกิจ ต.หมอศรี  รับรองมีตังใช้คับ  การพนันไม่แน่นอน บังทุนกันใว้บ้างคับ]
ความคิดส่วนตัวคับ ไม่ชอบสวนได้คับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ขอบคุณครับ  ผมเล่นน้อย พรุ่งนี้รออีกครับท่าน

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ขอบคุณครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
วันนี้คงจะรวยกันท่วนหน้าน่ะคับทีมงาน ผมต้องขออภัยตัวที่ผิดสองตัว แต่คงไม่มากเท่าไรเพราะตัวแรกคงบังทุนกันบ้างคับ  ส่วนอีกตัวลงทุนน้อยเกือบแล้วคับกำลังได้ลุ้นแต่โดนลุกนั้นเข้าไปโดนนับเลยจบข่าว  แต่โดยรวมยังถือว่ารวยๆๆๆๆๆคับ เพราะช่อง11เข้าวินหมดเลย ทั้งตัวเด็ดด้วยคับ เด้ดจริงๆแบบไม่ต้องอธิบายคับ  ขอบคุนคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal