เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อภิสิทธ์ ชกจริงได้แค่นี้เองหรือ แล้วท่านอื่นคิดยังไงครับ  (อ่าน 5602 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ก่อนชกเรตราคาก็มาสู้(เรตล่าสุดก่อนชก) ใครต่อรอง แต่พอขึ้นเวทีถอดมงคลเสร็จ พวกขาใหญ่ๆในเวทีและหน้าตู้ต่างแย่งกันต่อหน้าเดียว ใครร้องรองอภิสิทธ์  โดนดึงเสื้อขาดแน่ๆครับที่ตู้  ในเวทีสิบเอ็ดแปดต่อสามสองรอง   แต่หน้าตู้เจ็ดสี่สองหนึ่งต่อ(แย่งกันต่อ)แบบไม่กลัวตายครับ  ที่ตู้ท่านเป็นไงครับ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
เหมือนมาไม่สู้เลย  ต่อยก็ไม่ต่อย ศอกก็ไม่ค่อยฟัน  กล้าๆกลัวๆ  จะแลกวงในอย่างเดียว   ถ้าต่อยเหมือนวันที่ชนะ เสือเทพนะ  พนมรุ้งเล็กไม่ได้ถึงตัวหรอก   นี่อะไรมาแพ้ชัดเจน

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ใช่ครับท่านรุจ กำแพง สามยกเอาแต่หนีปุแรงปุแรงและมันก็สอดคล้องกับ....ตอนถอดมงคลมันก็เลยทำให้ผมสงสัยว่ามันเป็นอย่างนั้นจริงๆ เพราะพวกที่มีของมันเล่นแบบหันหลังต่อไม่ต้องดูมวยชกเลยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal