เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยคนนี้หลายคนไม่รู้จัก..แต่ผมรู้จักดี..วันนี้ชกที่ช่อง 3 !!  (อ่าน 9847 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ผมรับประกันว่า  น่ารัก  น่าลุ้น  และน่ารองมั่กๆ  เอ้าใครอยากรู้ยกมือขึ้น..ไอ้ย่า ขออภัยครับ.. ใครอยากรู้ขอซัก  3  คนก็พอ โพสต์มาเลย.. ผมแค่อยากรู้ว่ากระทู้กวนๆแบบนี้น่ะ ไปกระตุกต่อมอยากรู้ของใครบ้าง ก็เท่านั้นเอง..เชิญจร้า...ครบโควต้าผมจะมาบอกทันที..
 http://][/img]

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อยากมั้กๆครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

บักเฉียบ..บ่อ้ายไฟหนาว....

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
อยาหฝุดๆ :Onion-s-25[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
บอกได้ยังพี่ มาแล้ว ครบถ้วนสมบูรณ์ตามร้องขอ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
เพิ่มมาอีกครับ  :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: ขอบคุณล่วงหน้าคับ

tuy. w.t.

• มวยดาวรุ่ง
รอๆๆๆๆๆๆไม่ไหวแล้ว :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอจัดอยู่ครับ :Onion-s-163[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
เบิ่งนำแด่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
สงสัยเราน่าจะเปนส่วนเกิน55555 :Onion-s-23[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ชอบกด Like + 22
ตอนนี้เข้ามาอ่านเกือบ500แล้ว เอ้า มาตอบท่านซักร้อยคน น่ะ
คนอยู่หลังฮ้านก็เยอะ   ไหนๆ ผมก็ขอบคุณแทนคนที่ไม่แสดงตัวก็ได้ครับ ท่าน ไฟร้อน เฮ้ย ท่านไฟหนาว ครับ

ไฟหนาว

ครบ 3 คนพอดี..นกน้อย..หงอคง(ลิงเกเร) และวินมอเตอร์ไซค์..อยากรู้จริงๆง่ะ..ได้เลย   ไม่มีอะไรต้องปิดบังกันอีกแล้วเนาะ..ครับ นักมวยที่ผมรู้จักดี ก็คือ  ตระกูลสิงห์  ท.จตุเทน..วันนี้ชกช่อง 3 คู่แรก ภายใต้ชื่อใหม่ว่า วันเผด็จ  มีนะโยธิน..ผมก็เพิ่งได้ยินเป็นครั้งแรกนี่แหละ..ถ้าไม่บอกชื่อเดิมละเง็งเป็นไก่ตาแตกแน่     ตระกูลสิงห์  ท.จตุเทน ชื่อนี้ผมรับประกันว่า ถ้าคุณไปถามแฟนมวยแถวโซนเหนือ  เช่น สุโขทัย อุตรดิตถ์  พิษณุโลก  พิจิตร  เพชรบูรณ์  นครสวรรค์  แพร่ น่าน ลำปาง  เชียงใหม่  ต้องร้องอ๋อกันทุกคน  ตระกูลสิงห์มีบ้านอยู่แถว ต.คลองมะพลับ  อ.ศรีนคร จังหวัดสุโขทัย  ก็บ้านเดียวกับ สิงห์สุริยา  ม.รัตนบัณฑิต(อัลลอยด์ศรีนคร)นั่นแหละครับ    หมอเดินสายชกไปทั่ว บางทีก็ไปพร้อมกับสิงห์สุริยา.. ที่อุตรดิตถ์บ้านเกิดผม มีงานสลากภัตร์ทุกปี แต่ละวัดจัดมวยฉลองเป็นที่ครึกครื้น   นักมวยหลายจังหวัดพากันไปชกวันเว้นวัน  ตระกูลสิงห์ก็เป็นหนึ่งในนักมวยที่เดินสายชก  หาเงินหาทองได้เป็นกอบเป็นกำ   ส่วนมากเกือบทุกวัดจัดมวยตอนบ่าย-เย็น  คนเยอะเพราะดูฟรี   ผมเองเดินสายดูมวยจนตาแฉะ    ผมดูเจ้า ตระกูลสิงห์ชกหลายครั้ง  เป็นมวยบู๊ ใจสู้เกินร้อย  เดินหน้าท้าชนคือสไตล์ของหมอละ   เป็นมวยใจถึงกล้าแลกกล้าบวก   อาวุธมวยครบเครื่อง  มีลูกเตะนำเข้าปล้ำรัดมัดตี  ที่สำคัญเป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรง    ผมไปอยู่ จ.เลย หลายปี เลยสายตรงคุยกับเพื่อนที่เป็นโปรโมเตอร์ที่สุโขทัย  ได้ความว่า ตระกูลสิงห์ทุกวันนี้เก่งกาจเหลือหลายหาคู่ชกยาก   เคยจัดให้ชกกับมวยดีๆหลายคนหมอก็ปราบซะอยู่ ไม่ว่าจะเป็นคู่แฝด อภิสิทธิ์-อภิศักดิ์  เคทียิม   พงษ์ศิริ -พงษ์เพชร  ป.ศิริพงษ์  และอีกเยอะ..ครับ วันนี้ ตระกูลสิงห์  ชกกับมวยคนจัด คือ ชาญชัย  ศิษย์อิติสุคโต    ในมุมมองของผม..วันเผด็จ หรือ ตระกูลสิงห์ ซึ่งป๋าเฮง ศักดิ์ชัยสิทธิ์นำมาเจียรนัย..วันนี้ น่ารัก น่าลุ้น และน่าเล่นที่สุดในรายการ..เกมอาจจะจบเร็วไม่ครบ 5 ยกก็ได้..รีบรองตั้งแต่ก่อนชกเลยครับ..ยังงัยๆ
ได้เงินชัวร์..ผมมั่นใจ..

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก

โมเม

• ชอบกด Like + 33
จัดไป สัก 20000 พอ

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
.......ต่อยกับเจ้าบ้านนะท่าน....ไหวมั๊ย......อนาคตดาวรุ่งทั้งคู่........เจ้าบ้านเขาจะยอมให้ผ่านหรือไม่....เพราะได้ข่าวว่าใครชนะอาจะได้ไปชกมวยรอบ........ต้องทำให้เด็ดขาด......เอาจนคู่ชกยอมสารภาพไปเลย......อย่ามาเล่นแบบคู่คี่......เดี๋ยวก็เหมือนช่อง 7........เตือนไว้...

ไฟหนาว

วันเผด็จ..ตระกูลสิงห์..ชกเป็นอย่างไรเดี๋ยวรู้ครับ  เป็นมวยหนุ่มที่ชกเวทีภูธรระดับคู่เอกครับ   และหากดูฟอร์มของชาญชัย  ชกในกรุงครั้งสุดท้ายโน้นละครับ ปี 2552..ก็ชกภูธรเหมือนกัน   เอาน่า..รองเลยครับ ลงทุนน้อยได้เยอะ  ถึงชกกับมวยคนจัด..ผมว่าชิวๆนะ..ตระกูลสิงห์เจอกับกระดูกชิ้นโตๆมาทั้งนั้น..ผมไม่กังวลครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชอบเจ้าบ้าน......เจ้าที่เขาแรง.....4-5 คว้ามาตีๆๆๆๆ
มีนับมีน๊อค....ไม่ว่ากัน

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
ตามครับจะจัด ราคา5-4 จะลอง80ครับคู่นี้ :Onion-s-1[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]: รอเหมือนกันครับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ตามคับ  ต้องชกให้ขาดลอยไปเลย

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ท่านไฟหนาวพูดอธิบายมวยสุดยอดไปเเล้วครับไม่ได้ก็ไม่รูู้จะว่ายังไงผมรองๆๆๆๆๆเหมือนกันครับ

ไฟหนาว

ว่าตามที่เคยเห็นครับ    หนอยแน่ ราคาเรต ตระกูลสิงห์ ดันเป็นต่อ  5 - 4  ไปซะงั้น..ฮ่วย !
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

คนโนนเปือย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
เอาแล้วไง ราคาไหลเล่นไงดีป๋า

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ชอบวันเผด็จครับ ตามไปด้วยครับ ท่านไฟหนาว
ดูชั้งน้ำหนักแล้วเตี้ยกว่าครับ แต่ถ้าจับเอวตีได้ก็ผ่านครับ
 :Onion-s-163[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ตามท่านไฟหราวครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ผมเห็นบ่อยครับบ้านเดียวกันบอกคำเดียวสุดยอด

่joss

ลิเกเลิก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal