เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า วันนี้ผมมาเร็วเพราะเดี๋ยวต้องรีบประชุมคับทีมงานทุกท่าน  (อ่าน 4047 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 ศรชัย เพชรพญาไท.  มวยตัวนี้ปั้นกันมาคับ วันนี้มาเต็มถังเต็มสูบ ราคารอเล่นแบบรองต้องรอง ต่อต้องต่อ แบบล้อมใว้แล้วคับทำได้นิดเสียงดังเกินอาวุท สูสีชูมือคับ

2.ดังกังวาน ภูหงษ์ทอง.  ทุกท่านคิดว่าตัวเราถ้าเพื่อนจะมาต่อยหน้าไครบ้างที่จะยืนไห้ต่อยคับ วันนี้ทีมงานแก้มวยมาแล้วคับรับรองหนังม้วนเก่า จับคีบตี ดักแทง ถีบแล้งส่งแข้งยาวๆครบเครื่อง 1 2 3 ยืนหัวโด่อยุ่ได้แล้ว 4 5 จะเหลืออะไร หนังม้วนเก่าครับ คู่นี้ไม่มีนอกในคับ แต่มวยทรงนี้ ดังกังวาน ไม่แพ้คับ

3 .สี่พยัคฆ์ ศิษย์ฮอม   กระดูกแข็งมากคับ ถ้าจะแพ้ก้อไม่มีม้วนเดียว เพราะมวยตัวนี้ไม่แพ้หมัดง่ายๆคับ ลูกทนทายาทเต็มเปี่ยม ไม่ม้วนเดียวออกตัวได้แน่ บังกินสองข้าง

4 หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์. เวทีนี้รุ้กันอยุ่ แอร์มันเย็น ขาเล่นเพียบ เล่นไปรับตังอย่างเดียว สำหรับเวทีนี้เเล้ว หนึ่งเทพต่วยง่ายมากๆคับทำไห้เห็นออกไห้สวยงามพอที่จะชุมือได้ก้อชนะคับ มวยระดับไอคิวดีกว่า ไม่ชนะเวทีนี้ก้อไม้รุ้จะว่าไงแล้วคับ  จัดไปยาวๆๆๆๆ

5 ดาวสยาม เอ็กซิดิคอลยิม.  จัดไปยาวๆๆๆๆๆม้วยเดียวจบข่าวคับ

เด็ดๆคับทีมงาน วันนี้มีตัวเล่นแบบเน้นๆคับ  ดังกังวาน ภูหงษ์ทอง และ  หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์  เด็ดๆๆๆ คับตามนี้น่ะทีมงานทุกท่่าน

หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์   วัดไปเลยไม่ผิดหวัง เพราะมันมีเหตุผลที่ต้องเล่นคับ   ขอบคุนคับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ท่านไม่ว่ากันนะผมขอสวน2คู่ครับ11โมงจะบอกครับมีอยู่1คู๋ที่ท่านต้องติดตาติดใจ

ไม่ว่ากันคับ แล้วแต่ความชอบคับรักไม่เหมือนกัน การพนันจึงเกิดขึ้น 5555  ขำๆคับท่าน

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal