เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 5243 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว
ช่อง 9
  คู่   1  2   นอนแดง   ตั้งน้ำเงิน   คู่    3  4  5   สลับ

ราคา       ขาวถูก   ลายแพง    แกว่งขาด

ช่อง 7   
 ยก  1  2  3   เปิดแดง   ปิดน้ำ      ยก  4  5   สลับ

ราคา         หู    คาง  ไหล่  ชูกำปัน   

ซิกอู๋

ช่อง 9 
  คู่    1   2       ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน    ราคา ตรงถูก  ขวางแพง  พัดไปมาขาด

คู่      3  4  5   ตั้งแดง   ขวางน้ำเงิน   ราคา  ชมพูถูก  เขียวแพง   พัดไปมาขาด

ช่อง  7   
   คู่   1  2  3    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่     4   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน  ราคา    ขวาแพง    ซ้ายขาด   ถือสีขาวไล่ลง

ซิกมวยชาตรี
ช่อง 9 
คู่    1    3  4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสีเหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   2   สลับ     ราคา   เขียวถูก   น้ำเงินแพง   แดงขาด

ช่อง 7 
คู่   1 2  3  5  เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน  คู่   4     สลับ

ราคา     จับหัวแพง     จับไหล่ขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

คู่   1   2     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน   คู่   3  4  5      สลับ

ราคา   เขียวถูก    ขาวแพง   แดงขาด

คู่   6  7  8      ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง      ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก    กลมแพง    โพกช้าขาด

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
ขอบคุณ คุณอัศวิน ที่มีน้ำใจแบ่งปันซิกนะครับ ท่านใจกว้างดีมาก

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

zombie

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
3 [size=78%]คำ ครับ[/size]

[size=78%]                     ขอบ....คุณ....ครับ[/size]

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ผมขอขอบพระคุณพี่อัศวินมากนะครับ ที่มาโพส์ช่องซุปเปอร์เช็งให้  ขออวยพรให้พี่อัศวินมีความสุข และ ร่ำรวยเงินทอง  ทุกๆวันนะครับ :D :D   กราบขอบพระคุณพี่มากนะครับ  เคารพนับถือพี่เสมอ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal