เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ......ฝากถึงพี่แดงครับ.....  (อ่าน 5208 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......ฝากถึงพี่แดงครับ.....
« เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 10:40 »
.............ตามคลิบ  เลยนะครับ  ปรับเปลี่ยน  ตามแบบเราเองครับ....
การตัดภาพด้วย Photoshop

.....โปรแกรมนี้ก็ใช้ง่ายครับ  ตัด  หนังสือ  ใส่เอฟเฟค อะไร  ลองดูครับ  ง่าย....
สอนวิธีใช้โปรแกรมPhotoScape เบื้องต้น

เอาแบบคร่าวๆนะครับ  มีอะไรค่อยว่ากันใหม่  ครับ 

Kom

• ชอบกด Like + 543
Re: ......ฝากถึงพี่แดงครับ.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 10:53 »
เก่งมากน้องรัก :dookdik_smile-circle_49[1]:

Re: ......ฝากถึงพี่แดงครับ.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 10:55 »
....ทำแบบขำๆครับ  ไม่รู้ว่าผิดกฎหรือป่าวครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 16:06 »
น้องอุ๊..ภาพหน้าจอ..เป็นอย่างที่เห็น   

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 16:20 »
.....http://www.photoscape.org/link/link.php?version=web&topic=dl_snapfiles...

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 13:44 »
.......ช่วยลงด้วยครับ..จะแก้ไขอะไรก็เพิ่มเติมเอาใหม่ครับ.....ไม่เก่งออกแบบครับผม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 13:50 »
....เอาตัวล่างนะครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 00:30 »

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 08:07 »
"แสนวังชัย"ฟันอื้อซ่า

muaythai
วี ขอนแก่น ยืนยันที่ผ่านมานั้น ทนายเค ล็อกสาม เจ้าของสีเสื้อ ผู้สนับสนุนนักชกในสังกัดของตนเองมาตลอด ได้ยกเงินรางวัลที่จะได้รับจากากรชกในนัดชิงชนะเลิศมวยรอบหมาแดงให้ แสนวังชัย เจ.เอส.พี. ทั้งหมด พร้อมกับมีอัดฉีดพิเศษให้ด้วยแต่เท่าไหร่ยังไม่บอก
วี ขอนแก่น หัวหน้าคณะ อ.จีรวรรณ ได้กล่าวเปิดใจผู้สื่อข่าวมวยสยาม ว่าที่ผ่านมานั้น ทนายเค ล็อกสาม เจ้าของสีสเอผู้สนับสนุนนักชกในสังกัดของตนเองมาตลอด ได้ยกเงินรางวัลที่ได้รับจาการชกในนัดชิงชนะเลิศมวยรอบหมาแดงให้ แสนวังชัย เจ.เอส.พี.ที่มีโปรแกรมชกนัดชิงชนะเลิศ มวยรอบหมาแดง ครั้งที่ 12 กับ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง ในรายการจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 21 ก.ย.นี้ที่อ้อมน้อยทั้งหมด พร้อมกับมีอัดฉีดพิเศษให้ด้วย แต่เท่าไหร่ยังไม่บอก "ที่ผ่านมานัน้เด็กและผมโชคดีมากที่ได้ทนายเคเข้ามาให้การสนับสนุน เพราะที่ผ่านมานั้นทนายเคเขาให้มาตลอดช่วยเหลือมาตลอด ไม่ว่าการชกออกมาอย่างไร แต่ในนัดชิงพี่ทนายเคบอกแล้วว่า ถ้าสได้แชมป์เงินรางวัลยกให้หมดและจะมีพิเศษให้ด้วยแต่เท่าไหร่ตรงนี้ยังไม่ทราบเราก็ต้องทำให้ดีก่อน เพราะว่านี่มันนัดสำคัญ ที่ผ่านมานั้นแสนวังชัยยังไม่เคยชิงมาก่อนเหมือนกัน ได้แชมป์มาก่อนเหมือนกัน"วี ขอนแก่น กล่าว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal