เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ที่ 1,000 ของผม จิตร มหา ขอพูดความในใจสักนิดครับ...  (อ่าน 14685 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ตั้งแต่ผมได้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้ได้รู้จักทุกท่าน ผมมีความสุขมาก ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้ผมมีวันนี้ ขอบคุณท่านท่านเวปฯที่สร้างบ้านหลังนี้ให้ผมได้มาอาศัย ผมภูมิใจที่มีส่วนร่วมกับทุกท่าน ผมจิตร มหา ทุกคนรู้จักเพราะบางบอน บางบอนคือบ้านของผม ผมจะอยู่ตอบแทนบางบอนตลอดไปครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ. ..

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ชื่นชมในความดีของท่าน เป็นกำลังใจให้        ครับบบบบบ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เป็นกำลังใจให้ครับท่าน

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
นี้แหละครับ จิตอาสาตัวจริงเสียงจริง  :dookdik_smile-circle_49[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37

จิตร มหา

ตอนแรกผมคิดไว้ว่ากระทู้ที่ 1,000 ของผมจะฉลองด้วย เด็ด 1 ตัว ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..เข้าวิน พร้อมมวย อีก 3 ตัว เข้าหมด จะได้เป็นวันที่พิเศษจริงๆ ( วางแผนไว้แล้ว 5555) พอมวยชกทำท่าฝันจะเป็นจริง เพราะวันนี้ผมเน้นมวยทุกคู่ ปรากฎว่า ถูกมา 3 คู่สุดท้ายตกม้าตาย555 แต่ไม่ไรครับถึงไม่สวยงามแต่ก็เป็นสิ่งที่ตั้งใจ แล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ..

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
คนที่มีจิตใจดีงาม อยู่ที่ไหนที่นั่นก็เจริญรุ่งเรื่องครับท่าน จิตรมหา ขอบคุณที่อยู่เคียงข้าง มวยไทยบางบอนครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
อ้ายจิตร....น้องหงอคง....คือหนึ่งกำลังใจ...ครับ

@@ เคารพ นับถือ ครับ ®®®

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
เด็ด 1 ตัว ช่อง 7 ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..
จิตร มหา จิตรอาสาของพวกเรา ตามไปยังไงไม่มีจน

แมงปอไฟ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดคับ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ติดตามท่านตลอด อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน จิตร มหา

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สุดยอดแล้วท่าน จะคอยเป็นกำลังใจให้

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สุดยอดมากครับท่าน คนดีตกน้ำไม่ไหลครับ บุคคลใคทำกรรมดีย่อมได้รับการยกย่องสรรเสริญ
ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ท่านสู้ต่อ เพื่อพี่น้องชาวบางบอนครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
อยู่ด้วยกันไปนานๆครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

่joss

• ชอบกด Like + 71
อยู่กันอย่างนีนานๆนะเธอ จากกันวันไหน ฟ้าคงจะผิดหวัง

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
........lสิฟ้าวไปไส อ้ายใหญ่  มวยอยู่สารคาม  เร็ว  ๆ นี้  เดี๋ยวเจอกันเด้อครับ....... :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

จิตร มหา

ผมไม่ไหนหรอกครับท่านม้าก้านกล้วย..
อยู่ตรงนี้มีความสุขดีแล้วครับ..

ผมขอย้ำอีกครั้งนะครับว่าการให้มวยของผม..
มาจากทัศนะส่วนตัว+ประสบการณ์ในการเล่นมวย..
ไม่ชอบสวนได้เลยไม่มีใครว่า..

คนที่ชอบดูมวยจะมีนิสัยพิเศษอยู่หนึ่งอย่าง คือ..
มีความมั่นใจในตัวเองสูง ต่อให้คุณพูดน่าเชื่อถืออย่างไร..
แต่คนที่ตามไม่ชอบด้วย ยังไงเขาก็ไม่เชื่อ..
และอีกอย่างนะครับการเล่นทุกชนิด มันก็ต้องมีวัดดวง..
ไม่มีใครการันตีได้ว่าต้องถูกเสมอไป ถ้ามีคนมาพูดว่า 100%
อย่าไปเชื่อ ของอย่างนี้ เขาไม่ทำกันทุกวันหรอก และที่ผมให้มวยไป..
ไม่ชอบสวนหนักๆ เลยละกัน ว่าแต่กล้าๆหน่อยก็แล้วกัน...

........สุดยอดแล้วครับผม..........อย่าสนกระแสเลย..........ทำหน้าที่ของตัวเองต่อไปครับผม......เจ๋งๆสุดๆ.........อาทิตย์นึง  มีมวย 10  คู่  เราเล่น ผิด ถูก  บวก  ลบ คูณ  หาร  มีกำไร  ก็สุดยอดแล้วล่ะ.......ครับ  แพ้  ชนะ ไม่รู้  รู้แค่ว่า  วันนี้  ++ --  เท่าไหร่

nueng

• มวยคู่เอก
จิตรอาสาตัวจริง เป็นกำลังใจให้ครับพี่ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: บอกแล้วไง กระทู้ไม่มีเงินก็เล่นได้เริ่มติดตาแล้ว..ยังไงก็ต้องตาม  ขอบคุณท่านจิตร มากๆครับ

........แต่ผมไม่มี  ผมไม่ไปเล่นนะ ท่านอำนาจ  กลัวเสียแล้วโดนตื้บครับ..55555 :Onion-s-14[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ท่านจิตร กลับมาแล้วผมและหลายๆท่านดีใจมากเลยครับที่มาร่วมต่อสูให้ทัศนะมวยด้วยกันเหมือนเดิม อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับท่านจิตร
ของแบบนี้อยู่ที่ผู้เสพ และ วิธีการเล่นครับไม่มีใครบังครับให้เล่น ชอบก้อตามไม่ชอบก้อสวน......ผมเชื่อว่าหลายๆท่านในที่นี่มีข้อมูลมวยดีๆหลายท่าน แต่อยู่ที่การนำเสนอมากกว่า
เล่นมวยบางครั้งแม้แต่ตัวที่ชอบเราก้อต้องสวน ทำงัยได้ละครับ เราเล่นเอาตังส์ ไม่ได้เอามันส์นี่นา
ยินดีนะครับท่านจิตร กระทู้14เซียนยินดีต้อนรับครับผม!!

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ดีครับพี่จิตร สู้เด้อพี่ น้องสิเป็นกำลังใจให้

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5

Amphon

• บุคคลทั่วไป
อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน

jongkol

• มวยคู่เอก
ท่านจิตรแพ้ชนะไม่ว่ากันขอเป็นกำลังใจให้ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
จากใจจริง
ทุุกวันนี้มีคนมองว่าต้องเล่น  เช้าหรือเย็นเป็นต้องไปใจขอร้อง
คว้ากระเป๋๋าเอาเงินมาท้าประลอง   คิดว่าของเราแน่ยิ่งกว่าใคร
วันนี้เราได้มวยเด็ดจากเว็บใหญ่  เพื่อนเพื่อนให้มา  จิตอาสา  สั่ง
เจ็ดสี่ต่อห้าสองไม่ต้องบัง   เราขอสั่งวันนี้ต้องมีเฮ
จบสิ้นยกรับเต็มเป๋าเราขอกลับ  นั่งนอนนับเงินในกระเป๋าใหญ่
ขอขอบคุณจิตอาสา  ที่พาไป  กวาดรายได้เต็มกระสอบ  ขอบใจ  จริง ๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:บุญบารมีจะตกแก่คนทำดี จงเจริญ ๆ

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ที่สุดแล้วครับ สำหรับที่ผ่านมาชอบครับ  :Onion-s-113[1]:  :Onion-s-113[1]:  :Onion-s-113[1]:

awin

• ชอบกด Like + 30
"คนที่ชอบดูมวยจะมีนิสัยพิเศษอยู่หนึ่งอย่าง คือ..
มีความมั่นใจในตัวเองสูง ต่อให้คุณพูดน่าเชื่อถืออย่างไร..
แต่คนที่ตามไม่ชอบด้วย ยังไงเขาก็ไม่เชื่อ..
และอีกอย่างนะครับการเล่นทุกชนิด มันก็ต้องมีวัดดวง..
ไม่มีใครการันตีได้ว่าต้องถูกเสมอไป ถ้ามีคนมาพูดว่า 100%
อย่าไปเชื่อ ของอย่างนี้ เขาไม่ทำกันทุกวันหรอก "

ชอบจัง คิดได้ไง / ว่างๆ ปาร์ตี้ กันหน่อยมะ

จิตร มหา

ขอบคุณทุกความเห็นครับ..
ขอบคุณท่าน awin มากครับที่แวะมาทักทาย..
นี่ก็เป็นอีกท่านที่ผมคุยด้วยแล้วสบายใจ ท่าน awin เจ้าของโต๊ะเรตเบอร์ต้นๆ......

awin

• ชอบกด Like + 30
ด้วยความยินดีครับ เดี๋ยวผมแอด FB ไปหาแล้วกัน

ko_johs

• ชอบกด Like + 3
ผมอีกคนที่ติดตามผลงานของท่านพี่ จิตร มหา มาโดยตลอด เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เป็นกำลังใจให้น้องเสมอ  จิตร มหา..จิตรอาสาตัวจริง  ดูดิ้..ตั้งกระทู้ครบ 1000 ยังมอบสิ่งดีๆให้พี่น้อง  วัยรุ่นบอกว่า น่ารักอ้ะ !...ไม่ต้องซีเรียส ตัวตนน้องเป็นอย่างไรใครก็รู้เนอะ..ฝากสั้นๆว่า..ลุยต่อไปก็แล้วกัน..

นายดิน ข้าวเปลือก

• ชอบกด Like + 0
อีกหนึ่งกำลังใจคับท่าน :Onion-s-1[1]:

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ของฝากครับท่านจิตร

ชอบปล่าวครับ

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ชอบชุด :Onion-s-97[1]:

จิตร มหา

แหม...ขอบคุณท่าน adun มากๆครับชอบมากๆๆ.. :Onion-s-88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal