เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่งเพชรvsก้องเกียรติ....รถเหล็กvsสึนามิ....เล่นใครดี  (อ่าน 6601 ครั้ง)

ป.เปิ้ลแม่พริก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ก้องเกียรติ ขอ เข่า ชุดใหญ่ๆๆ ขาดยก4      สึนามิ สด กว่า รถเหล็ก ขึ้นสนิมแล้วคับ

saharat

• ชอบกด Like + 14
แบบชอบๆๆๆๆ  สุดคับ อย่าเปลียน นะ อยากเห็น ก้องเกียรติ ตี อาศัยว่า เสือ ชั่งโมงบิน

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รุ่งเพชร สึนามิ
 :Onion-s-163[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
รุ่งเพชร-ก้องเกียรติ มวยคู่นี้ไม่ได้โบ๋ นะครับเพราะทั้งสองตัวเก่งกันทั้งคู่มวยทรงนี้แพ้ชนะกันได้ แต่ก้องเกียรติจะชนะ เหตุผลคือ แพ้ตัวนี้หลงเวย์แน่

รถเหล็ก-สึนามิ ประกบหลุดถ้าถาม(เซียนตู้แถวบ้านผม) แต่จะแพ้ สึนามิ เหตุผลคือชนะแล้วได้อะไร

ความคิดเห็นส่วนตัวผิดถูกต้องขออภัย

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: อยากได้ตังค์เล่นไปเจ้ารุ่งเพชร 4000 ถ้าชนะหยุดนั่งดู ถ้าแพ้เล่นเล่นเจ้าสินามิ 6000 กลับบ้านหา เมีย  รับรองต้องชนะหนึ่งตัวแน่

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ถ้าแพ้สองตัวแล้วกลับไหมครับท่าน  ไม่รู้จะบอกเมียว่าเอาตังค์ไปทำไร (แซวเล่นนะครับ)

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
สองตัวผมก็ว่ามาตัวแน่

คุงชายตั้ม

• ชอบกด Like + 20
คู่ 3 ของนั่งดู 2ยกครึ่งครับ ถ้าน็อกก่อนอดเล่น

คู่เอก เข้า สึนามิ ก่อนครับถ้าดูสามยก รถเหล็ก มาสู้ร่างกายดีขอกระโดดเข้าทาง รถเหล็ก ครับ

ความเห็นส่วนตัว อาจจะมั่วก็เป็นได้

#ผมมันคนเงินน้อย เล่นแค่หลักร้อยหลักพัน#

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
..........รุ่งเพชร..........
............สึนามิ...........
[/size]

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
สึนามิ...นักเล่นเดินสาย
ทางใต้บอกว่าช่วงนี้สู้กัน
ไม่ได้ระยะยาวๆต้องวาง
เด็ดๆๆๆๆๆสึนามิครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เมียไม่ด่าครับ หมดคือกลับห้ามยืม เมียผมใจดี ๆ

ชาญ อิสระ

เล่นมวยเสียเท่าไหร่เมียไม่ด่า  ขออย่างเดียวอย่าเล่นเด็ก(ก็เด็กมันยั่ว อมิตพุทธ)

หลี่หมิง

ถ้าไมโลภ เสียยากคับ สองคู่นี้ 
คัยต่อ รองให้หนักๆ คับ ได้ขายต่อ กำไรงามแน่ๆ คับ

7สี  ทีวีเพื่อความบันเทิง คับ  โปรดใช้วิจรณญาน ในการต่อรอง   คำเตือน ห้ามต่อเกินวันละสองคู่ อิอิ :dookdik_smile-circle_56[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
รุ่งเพรช อย่างเดียวครับทุกท่าน

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
งั้นจัดไปครับ มวยนะครับไม่ใช่เด็ก

ืnarin

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ก้องเกียรติ....รถเหล็ก   สอนมวยครับ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆก้องเกียรติจะชนะได้ต้อง4-5 เด็ดๆๆสึนามิถึงยังก็เเพ้ยาก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal