เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ราศีดีลีลาแจ่ม..แชมป์รอบหมาแดงรอเขาอยู่ คู่ 2 ช่อง 3 !!  (อ่าน 12518 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]   
      คู่คี่ สูสี มีเสียวตับ ครับพี่น้อง..  ถึงแม้ว่าคู่นี้เคยอัดกันมาแล้วในรอบแรก   โดยที่ แสนวังชัย..ได้รับการชูมือ  แต่กว่าแสนวังชัยจะชนะในครั้งนั้น ก็โดน หาญศึกเล็กอัดเอาอ่วมเหมือนกัน..  เจอกันเสาร์นี้ มีเข็มขัดแชมป์และเงินรางวัลก้อนโต เป็นเดิมพัน    รับรอง.. วันนั้นไม่เหมือนวันนี้แน่..  คู่นี้มีข้อได้เปรียบเสียเปรียบที่ต่างกัน..
      หาญศึกเล็ก..ได้เปรียบสภาพสิ่งแวดล้อมชัดเจน  เหมือนชกในบ้านตัวเอง  เพราะ ค่ายศิษย์จ่ากุ้ง อยู่ไม่ไกลจากสนามมวยอ้อมน้อย  กองเชียร์ที่เป็นแฟนคลับส่งเสียงเชียร์กระหึ่มแน่  แถมไฟต์ล่าสุด  หาญศึกเล็กก็โชว์ไว้ติดตาเซียน   ข้อเสียเปรียบก็ คือไอคิวมวย เหลี่ยมเชิงเป็นรอง แสนวังชัย
      แสนวังชัย..ได้เปรียบคือสมองมวย หลักเหลี่ยมเหนือกว่าหาญศึกเล็ก..  แสนวังชัยมีลูกดักเตะดักแทงที่รุนแรง  โดยเฉพาะเตะซ้ายได้แม่นยำ เตะแล้วคา..วงในก็ปล้ำรัดฟัดตีสู้    ไฟต์นี้ข่าวว่า ทนายเคอัดฉีดหนัก ประกาศลั่นแล้วว่า ถ้าแสนวังชัยคว้าแชมป์ได้จะยกรางวัลให้หมด แถมเงินอัดฉีดอีกนับแสน
      มวยคู่นี้..มุมมองของผม..ผมชอบแสนวังชัย..ชอบไอคิวและหลักเหลี่ยมในการทำลายจังหวะ    เกมเบียดแน่ แต่ครบยก..แชมป์ตกเป็นของเด็กทนายเค..สมใจนึกบางลำภูครับ     ท่านเองเชียร์ใคร เชิญร่วมวิจารณ์กันเด๊อ..     ลองดูคลิปวันนั้น..หาญศึกเล็กแพ้แสนวังชัยเพราะเหตุใด ?
        ขอรบกวนท่านนิดนึง..ชอบโปสเตอร์ที่ผมทำขึ้นป่ะ..ถ้าชอบกรุณากด LIKE ให้ด้วย ขอบคุณครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ชอบครับพี่  :dookdik_smile-circle_58[1]:

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: หาญศึกเล็ก ตัวเดียวครับพี่ ชอบส่วนตัว สมาชิกใหม่ครับ

saroj

• ชอบกด Like + 6
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ชอบเหมือนพี่สมองดีก่วาหนึ่งกิกครับคาวมเห็นส่วนตัวคับ :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ช่อง3น่าเล่นหาญศึกเล็กได้เปรียบครบวงจร

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
อ้อมน้อย อะไรก็เกิดขึ้นได้
มันขึ้นกับขาใหญ่ เล่นกัน
ผมคิดว่าที่นี่เล่นยากมากๆ
ตามให้ทันก็พอครับ
ตัวที่ชอบ แสนวังชัย ครับ
หาญศึกเล็ก ครั้งสุดท้ายไม่เข้าตา
คู่ชกไม่ลดน้ำหนักเยอะวันนั้น เสร็จ!

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่าน..คิดเห็นอย่างไรว่ามาเลย ไม่ต้องเกรงใจ  ที่สำคัญเล่นใครต้องได้ตังค์ จริงไหมครับ.. เรามาดูฟอร์มของนักชกทั้งคู่..  4  ไฟต์ที่ผ่านมากว่าจะทะลุเข้าสู่รอบชิงชนะเลิศ ฟัดกับใครมาบ้าง..
       หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง
    เป็นนักชกจากนครปฐม  มวยจังหวะฝีมือคล้ายกันเคยแพ้ ช่วงนี้ฟอร์มสดขึ้นมาการฟิตซ้อมเยี่ยมหน้าเสื่อดี
แพ้ะคะแนน แสนวังชัย เจ.เอส.พี 13 เม.ย.56 อ้อมน้อย117.8ขาด.2
ชนะคะแนน จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี 11 พ.ค.56 อ้อมน้อย118.2-.2
ชนะคะแนน ยอดยางงาม เดชรัตน์ 15 มิ.ย.56 อ้อมน้อย118
ชนะคะแนน ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว 13 ก.ค.56 อ้อมน้อย118/120.4-.4

แสนวังชัย เจ.เอส.ที (อ.จีรวรรณ,มาลัยเงิน ศิษย์ อ.ท)
           มวยฝีมือจัดจ้านตั้งรับจับทางลูกเตะแม่นยำรวดเร็ว เสียเปรียบรูปร่าง สภาพแวดล้อมเป็นรอง
ชนะคะแนน หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง 13 เม.ย.56 อ้อมน้อย118
ชนะคะแนน ยอดยางงาม เดชรัตน์ 4 พ.ค.56 อ้อมน้อย117.8ขาด.2
แพ้คะแนน จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี 8 มิ.ย.56 อ้อมน้อย117.6ขาด.4
ชนะคะแนน กำพลเล็ก อบต.กำพี้ 6 ก.ค.56 อ้อมน้อย119.4-1.4

ผมเชียร์แสนว้งชัย...แล้วใครที่คุณเชียร์... :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

เส้นทางการชกของ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง  ก่อนเข้าชิงชนะเลิศวันเสาร์นี้...ดูคลิปไฟต์ที่ชกกับ จอมยุทธจิ๋ว... ดูจบ อย่าลืมแสดงความเห็นด้วยครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ยังชอบ แสนวังชัย มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง เข่าในดักแทง มากกว่า

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ชอบ แสนวังชัยครับ สมองมวยดีกว่า

ไฟหนาว

น่าพิจารณาครับกับความเห็นของน้องๆ..น้องสนทะเล..น้อง KOM..เราไปด้วยกัน     อยากให้ดูคลิปแสนวังชัย ที่ลุยกับยอดยางงาม..ประกอบการตัดสินใจ...ทุกท่านดูแล้ว ลองบอกหน่อยครับ   เสาร์นี้ หาญศึกเล็ก หรือ แสนวังชัย ใครจะได้แชมป์มวยรอบหมาแดง..

ไฟหนาว

WHO   IS THE   WINNER  ?

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ชอบลูกหักเหลี่ยมของหาญศึกเล็กครับ ถ้าฟิตมาดีไม่หมดก่อน กระจุยกระจายครับ

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชกครั้งที่เเล้ว หาญศึกเลกทำได้เเต่ราคาไม่มา ไฟนี้เอาคืนทบต้นทบดอก เสื่อกระจุย

ไฟหนาว

เก๋าส์เอาสดอยู่..หรือว่าสดจะบดเก๋าส์...เอางัยครับ...

ไฟหนาว

อีกแล้วครับท่าน...สลับคู่เช้ย..โปสเตอร์ข้างบนเป็นคู่เอก 7 สีต่างหาก  ฮ่วย..บักไฟหนาว..มั่ว ++++ขอสุมาเต๊อะจ๊าว........................................................................
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

ดูคลิป หาญศึกเล็ก VS ยอดยางงาม  ซึ่งชกกันไปเมื่อ  15  มิ.ย. 56...เชิญครับ..ดูจบแล้วกรุณาวิจารณด้วย..

ไฟหนาว

แสนวังชัย แพ้ จอมยุทธจิ๋ว เพราะอะไร เชิญคลิกดูได้เลยครับ...วันเสาร์นี้คุณเชียร์ใคร ?

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอบ..หาญศึกเล็ก...ครับ..พี่ไฟหนาว..

นิ่ง..ไม่ตื่น...คู่ชก..เข้าถึงยาก...ครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องหงอคงที่เข้ามาร่วมให้แง่คิด เพื่อให้แฟนเว็บพิจารณา    แต่..มวยคู่นี้พี่ชอบไอคิวของแสนวังชัย..เหลี่ยมเชิงระดับเทพ    อีกอย่างแสนวังชัยชกไฟต์นี้ กำลังดีเยี่ยม  นี้ถ้าได้แชมป์ จะ กลายเป็นเศรษฐีย่อยๆไปเลย  เพราะทนายเคประกาศแล้วว่า จะยกรางวัลทั้งหมดให้โดยไม่หักซักบาท และพร้อมอัดฉีดพิเศษอีกนับแสน..  ที่สำคัญจิตใจแสนวังชัยข่มหาญศึกเล็ก..เพราะเคยชนะมาแล้ว..  หมัดมวยชนะแพ้กันได้   ที่สำคัญต้องดูเกมบนเวทีประกอบอีกครั้ง.. พี่น้องกันคิดต่างกัน..เรื่องธรรมดานะ น้องหงอคง..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ครับ..พี่ไฟหนาว....

ดูสถานการ..บนเวที...ประกอบ..ครับ..

ได้ราคางาม..ๆ..บังออกตัว...

ได้น้อย..ดีกว่า..เสีย..ครับ..

ไฟหนาว

คลิปการชกไฟต์ตัดเชือกของนักชกทั้งคู่ ก่อนฉลุยเข้าสู่รอบชิงชนะเลิศ     เชิญดูกันให้ชัดๆอีกครั้ง..เพื่อจะได้ตัดสินใจก่อนลุยหน้าตู้..จะอยู่  หาญศึกเล็ก..หรือ..แสนวังชัย..   สำหรับผมเอง..ขอยืนอยู่ข้างนักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว..บักเสี่ยว แสนวังชัย ของทนาย K..  ใครจะไปกับผม หรือสวนทาง (วงกางเกง) ลองกระซิบหน่อยนะ..
  หาญศึกเล็ก  vs  ธนูเพชร

แสนวังชัย  vs  กำพลเล็ก

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชอบหาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง

ไฟหนาว

เจ้าพ่ออัดฉีด..ตัวจริง..ทนาย K    ผู้สนับสนุน แสนวังชัย..

ไฟหนาว

ขอแนะนำ..พรีเซนเตอร์สุดหล่อ..

หงอคง

:Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว...

น้องหงอคง...มาขอ..ตัวเดียว..เด็ด..ๆ..ช่อง3

ครับ.....จะหาทุนไว้..ช่อง7  ครับ..

..ขอบคุณ..จากใจ..ครับ..

ไฟหนาว

น้องหงอคงขอทั้งที..มีหรือพี่จะใจดำ  เอาพระเอกของพี่ไปเลยน้อง..บ่องตงพี่ชอบมั่กๆ..

ไฟหนาว

มาน้ำหนักดีทั้งคู่  ดูสภาพร่างกายน่าใส่แสนวังชัยจังครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal