เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่สงสัย ท่าน NEW เสกัก  (อ่าน 2519 ครั้ง)

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ก็แค่สงสัย ท่าน NEW เสกัก
« เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 08:56 »
ก็แค่สงสัยคับว่า ทำไมไม่มีกระทู้ พวกวิเคราะห์ วิจารณ์ มวยล่วงหน้าของพี่ NEW เสกัก เหมือนของคนอื่น เพราะผมคิดว่า ก่อนจะมาเป็นกระทู้ "ยังไงก็ไม่แพ้" ท่านต้องมีข้อมูลเยอะพอสมควร น่าจะเป็นประโยชน์ต่อพี่น้องเราเป็นอย่างมาก เพราะท่านเป็นคนหนึ่งที่ให้มวยแม่น และทุกคนคอยติดตามท่านมาตลอด (หรือมีแต่ผมหาไม่เจอ) ด้วยความเคารพคับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
Re: ก็แค่สงสัย ท่าน NEW เสกัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 09:37 »
เป็นหนึ่งความคิดที่อยากบอกว่าการให้ข้อมูลในทุกเรื่องมีส่วนเกี่ยวข้องกับบุคคลอย่างน้อยก็หนึ่งคนแล้วและหรือกระทบต่ออีกหลายคน  ทั้งทางดีและ  ตรงข้าม  ท่าน  NeW  จึงอาจไม่อยากนำมาลงตรงนี้
จึงเพียงหาข้อมูลแล้วจึงส่งผลแค่สรุปมาให้
อย่างน้อยเมืองนนท์  สองคู่รวย  แต่ท่าน  New  มี  หนึ่งเดียวก็ดีครับถ้าเชื่อก็ลุยเลยครับ  ผมชอบวัดดวง
และก็วัดแรงสาด้วยครับ  ขอบคุณ

songsit

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 10:12 »
ผมว่าอย่าให้ท่านNewวิจารย์เรยครับถ้าเราเชื่อก็ตามโดยไม่ถามเหตุผลดีกว่า ถ้าอยากติดตามท่านNewทุกคู่ผมแนะนำให้ท่านไปดูในทรรศนะ14เซียน :Onion-s-2[1]:

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 12:33 »
ผมตามท่านNEW เสกัก มาตลอด ไม่กล้าสวนด้วยซ้ำ ให้คู่เดียวชอบมากๆๆอยู่แล้ว แค่อยากได้ทัศนะ การมองมวยคู่อื่นๆๆเพิ่มอีก เห็นแค่ตัวไปนิด 55 แต่ถ้าท่านไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรคับ ก็แค่ สงสัย เลยอยากถามท่านผู้รู้ เพราะผมไม่ค่อยเห็นท่าน ตอบกระทู้หรือแสดงความคิดเห็นกระทู้อื่นๆๆเลย ด้วยความเคารพคับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 16:28 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:มวยท่านให้มาออกตัวได้หมด นอกจากจะออกตัวช้า

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 19:13 »
ท่านNewให้มาตัวเดียวแบบนี้ดีแล้วครับ วัดตามหนักๆครับชอบมาก ไม่ต้องลังเล :dookdik_smile-circle_48[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 13:16 »
ชอบกระทู้แพ้ไม่เป็นท่าน NEW มากๆ  ติดตามตลอดครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal