เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7-อาทิตย์ที่22-09-13  (อ่าน 17023 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7- อาทิตย์ที่ 22-09-13

แสงเทียน ศ.ศรสิงห์          แสงเทียน  มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี วงในมองว่าดีกว่า ฟอร์มสดจากขั้ว แถมเป็นมวยตัวยืน ปลายๆมองว่าแกร่งกว่า

ก้องเกียรติ ท.พราน49     ก้องเกียรติ  มวยเข่าพันธ์แกร่งแชมป์ตัวที่11 ไม่มีดีจริง ไม่กล้าท้ารบแน่นอน

มวยพิเศษ (ส่วนตัว): "รถเหล็ก"   มวยเข่าพันธ์ดุ กระดูกมวยดีกว่า วงในไม่มีกลัว ขอให้มาสู้จริงแค่นั้น มาช่อง7ทีไรมักมีอาถรรพ์ แจ้งเกิดได้สักทีได้แล้ว(มั้ง) ชอบก้อตามครับ ไม่ชอบก้อสวนนะครับไม่ว่ากันครับผม สำหรับคู่นี้ส่วนตัวผมขอวัดใจช่อง7อีกสักครั้ง....
*หลังชั่งพรุ่งนี้จะมาเน้นย้ำอีกครั้ง* :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
คู่3ไปไหนไปกันครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ชอบมากครับท่านสน ท่านอัจฉริยะ :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คุณ เต่าตกมัน ชื่อ F  คุณอะไรแล้วผมลืม  แอดไปแล้วครับ

สนทะเล

เสือ ตัวที่11

เต่าตกมัน

ท่านอัจฉริยะ ชื่อ F สุรพร บุญสอาด ครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....จัดเต็มๆ  อีกครั้ง  ครับ.............  ซ้อนท้ายไปด้วยกันนะค่ะพี่สน  ไม่กลัวเจ็บค่ะ.........*****ก้องเกียรติ****.......ศักดิ์ศรีมันค้ำคอ

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ซ้อนท้ายไปดัวยคับพี่สน..ชอบมากคับ2ตัว...รถต้องดูอีกทีคับ :Onion-s-163[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ท่านสัน....คนสุราด ...ป่าวครับ

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไปด้วยครับพี่สน  :Onion-s-163[1]:

ข้างทาง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สวน  คับ  รุ่งเพชร กำลังห้าว  ไม่แพ้มวยทรงนี้ ^^

saharat

• ชอบกด Like + 14
ดูๆ ดีๆทุกท่านเดียว รุ่งเพรช จะช็อดน่ะ เจอของหนักๆเข้าไปถึงกะยุบ

สนทะเล

น้ำหนักมาดีครับ วันนี้ขอจัดหนักสักวัน

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
จัดหนักรถเหล็กแม่นบ่อครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_83[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ตามครับ

คนเล่นมวยเถื่อน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ดีครับ คู่รุ่งเพชร ก้องเกียร ผมว่าดูไปสองยก เล่นตอน ยกสามยังทันครับ คุ่นี้ รองไล่เผื่อได้ตังด้วย สงสัยมันจะโดนว่างยาเหมือนคู่ชิงแชมป์ช่องสามเมื่อวาน :Onion-s-26[1]:

........จัดหนักๆๆ...วันนี้.บอกเลยคำเดียว.........ไม่เสียวหลัง

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
วันนี้พึ่งสมัครสมาชิก เลยถือโอกาสกล่าวคำ ขอบคุณครับ

ขอตามก้องเกียรติด้วยคนครับ

ปล. ฝากขอบคุณ ท่านอัจฉริยะ ท่านหงอคง ท่านเป้ง ท่านเอ่ยกันตัง ท่านไฟหนาว ท่านคนสองเล ท่านKom ท่านNew เสกัก ท่านศุภชัย สิงหาเวช และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวนาม ณ.กระทู้นี้ด้วยนะครับ

ปล2. ข้อมูลของทุกท่าน หากนำมาวิเคราะห์ดีๆ เป็นประโยนช์มากครับ สู้มวยหูได้สบาย

ร่ำรวยทุกๆท่านครับ

........กระสุนพร้อมแล้วครับพี่สน........จัดหนักเลยครับวันนี้

สนทะเล

ตามนีนะไปตู้ก่อน :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

.......ท่านนี้สวดยอดจริง.....รักษาเกมเสิร์ฟไว้ได้เสมอ  นับถือท่านเลย.....ยังงี้ขอเลี้ยง  สักป๋องได้มั้ยครับ

เต่าตกมัน

สุดยอดครับ ท่านสน   :dookdik_smile-circle_49[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
นี่ก็อีกหนึ่งความภูมิใจของเวปบางบอนค๊าบ บ..

สนทะเล

ขอบคุณทุกแรงใจครับ ขอบคุณมากๆ มีวันนี้เพราะมีอาจารย์ดีครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณมากครับ ท่านสนทะเล  วันนี้อิ่มอีกแล้ว  :Onion-s-4[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_49[1]:  สุดยอดครับพี่สน   :Onion-s-90[1]:

สนทะเล

อิ่มก้ออิ่มด้วยกันครับ...อาจารย์ของผมท่านบอกมาแบบนี้ครับ

saharat

อิ่ม แบบ แบ่งปัน ท่านสน     นับถือท่านมากคับ****

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

ขอบคุณมากครับพี่สน เมื่อวานอิ่มพี่ ไม่ได้เข้ามาขอบคุณเมาสะก่อน....ขอบคุณจากใจจริงครับ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณพี่สนและท่านอาจารย์ครับ แสงเทียนน้อย ฝีมือดีครับ อยากให้มาชกอีกครับชกดีมากๆ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
สุดยอดครับ พี่สน

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal