เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และ11 มีดีมาบอกคับททุกท่าน หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 11151 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มีมวยดีมาบอกคับ  วันนี้อันตรายมากๆๆช่อง3 คู่2 ระวังกระแสคับมวยมันมีช่องทางชนะกันอยู่ ไครไม่ชอบสวนได้คับ1พลเอก ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น มวยตัวนี้ถ้าคิดจะชนะต่อยดีมากๆ ผมมองกระแสแสะทีมงานของพลเอกจากข้อมูลที่ได้มามวยเขามาสู้แน่ นักมวยเองยืนยันสู้แน่นอน เพราะถ้าไม่สู้ตายอย่างเดียวมาอยู่กับทีมนี้คงไม่กล้าคิดในทางลบแน่
นอน อยู่ที่ว่าคู่ชกจะมาให้ผ่านหรือปล่าวอันนี้สืบกันดีๆคับผมว่าชงกันชัดๆ ผ่านนัดนี้ไปได้ค่ายนี้มีมวยเก่าที่เอามาทำไหม่ได้สวยงามอีกตัว  เข้าไปคับอนาคตทีมงานสดใสกว่า 

2 เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์   หมัดแรงหนักหน่วง คู่ชกยังมีหลวมๆคับ 123 ผมว่าเข้าไปก่อน แต่ผมว่ามีน็อกมีนอน ที่ทราบมาวันนี้มีเงินก้อนโตมาวางเล่นใว้แล้วที่ปักใต้บ้านเรา เงินนี้มายังใงไม่รู้รู้แต่ว่า มันคงจะชนะนะคับ จัดมาแบบนี้คงไม่เอาทีมนี้มาฆ่าเล่นคับ แก้วสัมรฤษ ดูดีๆเดี๋ยวเป็นเหยื่อตามกระแส  ไม้ชอบสวยหนักๆคับไม่ว่ากัน

ช่อง 11
1 เพชรเลิศชัย เพชรบัญชา  จัดเอามากินชัดๆ มวยมาแบบนี้รีบเข้าไปคับ หาตัวเล่นให้ทันจับมาเลยจัดมาได้ใง เหตุผลที่มีไม่ขอลงคับ แต่บางคนบางกลุมรู้ดี ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ก้องภูธร น.นพหิรัญ ตั้งใจมาดีมากๆ ครั้งนี้คงจะดีหน่อยทางโล่งดี มองหากำแพงป้องกันมีรอบด้านคับ ถือว่าสูีชูมือแน่นอนเข้าใว้ได้เปรียบแน่นอน

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
...แบ็กซ้ายตัวจี๊ด  มาแล้ว   จัดไปครับ........เข้าถูกอย่าลืมบังทุนเหมือนเดิมครับ..........

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
สวัสดีครับท่านหนึ่ง ผมรอท่านมาหลายวันแล้ว คิดว่าไม่มาซะแล้ว จะได้มีทีเด็ดกะเขามั่ง ขอบคุณครับ

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
นานเท่าไร........ก่อรอๆๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-2[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับพี่หนึ่งๆๆ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
อันตรายจริงๆคับ...11/8...!!!!ช่อง3!!!!!มี1ตัวแน่นอนพลิกราคาแพงระวังคับพี่น้อง!!!!ส่วนผมรองเอกชนะชัย....ขอบคุนคับท่านหนึ่ง.... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เอแวน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คนนี้แหละที่รอคอย ขอบคุณครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
ฃ่อง3 อิ่มครับ นี่ขนาดเล่นคู่แรกไม่ทันนะ สมกับการรอคอยมากๆๆๆๆๆ ขอบคุณจริงๆๆยกให้เป็นที่ปรึกษาพิเศษกิตติมศักดิ์ท่านหนึ่งในดวงใจครับผม :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมมากครับน้องหนึ่ง..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สุดดดดดด ยอดดดด ครับ.

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
...

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มา แล้ว   ครับ   พี  น้อง  บาง  บอน    วังจั่น   น้อย   จัด    นักๆๆๆๆๆ   แล้ว   จะ  รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หลี่หมิง

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ฉลาม  ทอง   แล้ว จะ  รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ       แน่   นอน    ครับ    พี    น้อง    บาง   บอน    รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
สุดยอดมากครับพี่ๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

vip07อุบล

• มวยใหม่
  • **
ข้อมูลท่าน 300กล้า  ลึกถึงไส้  สุดยอดครับ    จะติดตามช่อง 7 ต่อครับ  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
นี้ก็สุดยอดข้อมูลอีกท่านนึง    ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ท่าน 300กล้า

khone

• มวยคู่เอก
ขอบคุฌมากๆครับพี่หนึ่ง คุ้มด่ากานรอคอยจริงๆ เหมึอนที่ได้คุยกันเอาไว้เลย :Onion-s-97[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ขอบคุนทุกๆท่านคับ  เรารักกันอยู่บ้านเดียวกันก็แบ่งปันกันคับ ผมรับรองผมไม่ได้เล่นกับทุกๆท่านในนี้แน่นอนผมมีแต่ความจริงใจที่ให้กันไม่หลอกลวงพี่น้องคับ ฮ่าๆๆๆๆ  ขอบคุนทุกกำลังใจคับ โชคดีทุกท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal