เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เน้น..ๆ..29 กันยา 56 2 ตัวเน้น. ๆ...ซุนหงอคง เจ้าลิงเกเร...จากใจ...  (อ่าน 107108 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

@@@@ ผู้ดีไม่ใช่..อยู่ที่เรียนสูง...@@@

&&  เหนือฟ้ายังมีฟ้า...เหนือกฏแห่งกรรมยังมี..วิปัสสนากรรมฐาน..&&

¥¥¥  นะโมโพธืสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา  ¥¥¥

®®® โอม นะโมพุทธายะ  หงอคง  ร่ำรวย..ๆ..®®®

«««««««««««««« §§§§§§§§§§ »»»»»»»»»»»

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ช่อง 7 สีอาทิตย์นี้..จะถ่ายทอดมวยทั้งหมด 5 คู่..ครับ..

คู่เอก...มุมแดง..แพ้มา..2..อาทิตย์..แล้วครับ....

@@@ มวยจากอิสาน..เจอกันเองกี่คู่..ครับ..@@@

@@  สองตัว..เน้น..ๆ....รอ.....น่ะครับ.@@@@

...รอให้กระแส..เป็นรองก่อน..แล้วค่อยขยับ..ครับ..

¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿§§§§§§

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
สวัสดีน้องพี่..สงสัยจังว่า..คู่เอกอาทิตย์นี้จะออกทางไหนนะ.. สำหรับพี่เอียงๆไปทางสีน้ำทะเล  หน่อยๆ.. แต่ยังงัยก็คงฝืนฟ้าฝืนดินไม่ได้..น้องชี้ทางไหนพี่ก็ต้องไปทางนั้นแหละ.. พี่รอเลขเด็ดจากน้องเด๊อ ว่าอะไรว่าตามกันดีฝ่าเนอะ.. บ้านนี้ดี อยู่แล้วรวย..จร้า..

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สวัดดีครับท่านหงอคง ผมไปดว้ยครับ ขอติดล้อไปดว้ยคน ผมชอบทะเลครับไปดูปลาโลมากัน

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ของเขาดีจริงๆครับสุดยอดนับถือ นับถือ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

Actmaster

• บุคคลทั่วไป
ขอให้ 2ตัวของท่านหงอคง  ตรงกับใจผมที่เถอะ  จะจัดหนักเลยครับ แต่รู้สึกว่าข้อความของท่านมันใจเหลือเกินครับ
เห็น2ตัวเด็ดของท่านหงอคง ลางๆๆแล้ว :Onion-s-168[1]:  รอบนี้สงสัยได้ต่อเล่นแล้วละท่าน หงอคง

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
อะไย ท่านหงอคง เล่นบูชาคาถาหลวงปู่ทวดวัดช้างไห้เลย เดี่ยวก็ชวนมาทำบุญเดือน10ด้วยกันหรอกคับ วันที่4ตุลาคม ว่างรึเปล่าคับ ทำบุญด้วยกันคับ สาธุ สาธุ สาธุ....

พยัคฆ์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
รอทีเด็ดจากท่านหงอคง

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ตามครับท่าน

หงอคง

สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว....

คู่เอก...รอดู..อีกนิดครับ....เพราะศรีราชา..เครือสหพัฒน์..

ฝนตกทุกวัน....มีคนบอกมานะ..ครับ...ฉลามทอง.จะวิ่ง..

ที่ขอบสระ..สวนเครือสหพัฒน์...ครับ....

....ชอบฉลามทอง....ครับ..ฉลามชอบน้ำไม่กลัวฝน....

....  ดูอีกนิด..นึง..ครับ...

ไฟหนาว

เอ๊ะๆ..เอาละซีน้อง..

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ช่วงนี้ฝนตก ไม่แน่นะครับท่านหงอคง พี่แดง อาทิตย์นี้อาจมีฉลามบุก

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]:รอท่านอาจารย์เหมือนเดิมครับ

หงอคง

ขอบคุณ..ครับ..ท่านบ้านใหญ่fc

คงไม่ว่างไป..หรอกครับ...ปกติ..หงอคง..บูชาหลวงปู่..อยู่แล้วครับ

หากว่า..ท่านบ้านใหญ่fc  ขึ้นมา..หงอคงฝากท่านแวะ..

วัดห้วยมงคล....บูชาหลวงปู่ทวด..องค์ใหญ่..มาฝากหงอคง..ด้วยน่ะครับ

......ขอบคุณ..ครับ....อาทิตย์นี้..เด็ด..ๆ..คับ

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับท่านหงอคงขอบคุณล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ขอบคุุณ...มากๆๆๆๆ....ครับ....ท่านหงอคง
ถ้ามีโอกาส...มาเที่ยวสุราษฎร์...ยินดีเป็นไกด์นำเที่ยว....พร้อมอาหาร...
เด็ดๆๆๆครับ
            จากใจครับ....uncle pong
                               Thanks.

unclepong

• ชอบกด Like + 9
เออ...บ้านลุงอยู่หน้า...สนามบิน..สุราษฎร์...

หงอคง

ขอบคุณมาก..ๆ..ท่านลุงพงษ์..ยินดีครับ

นี่แหละ..ครับ..บ้านบางบอน

ที่มีแต่พี่น้อง...มีน้ำใจ..ไมตรี.....

.......ลุงพง..มีข้อมูล..มวยดี..ๆ..ก้อ..เอามาฝาก..พี่น้องเราด้วยน่ะ..ครับ..

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
รอด้วยคน....ครับท่านอ.หงอคง

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
มนุษย์คำนวนไม่สู้ฟ้าลิขิต

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
น่ารักมากๆครับน้อง หงอคง  บวกมาหลายอาทิตย์แล้วอย่าลืมซื้อม้าให้พระถังให้แนเด้อครับ ตัวเก่าขามันเจ็บแล้วครับ คริคริ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

ได่ครับ..อ้ายยศ สี่แยก..

แต่ว่า..เดี๋ยวนี่..เผิ่นสิขี่ยุ..บ่..ม้า..น่ะครับ..

เผิ่นสิ..บ่มี..เครื่องบิน..เจต..ส่วนโต..คือ..อ้ายเณรคำ..แล้วบ่...

....แล้วอ้ายยศ..มักโตได๋..ครับ.อาทิตย์นี่..ครับ..

น้องหงอคง..สิถ่า..ลับ..ลวง..พราง..อ้ายเด้อ.....

....ขอบคุณ..หลาย..ๆ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยหล่า..ฉลาม..คือ..ดุ..แท้...

ดองไว้..ล่ะบ่....ยาดอง....

เอาไว้..ฉลอง..กับ..พี่น้อง..เฮา..

Amphon

รอท่านหงอคงอย่างใจจดใจจ่อครับ

เขยหล่า

เขยหล่าเตรียมไว้ล่ะครับ  ฉลามมาดุครับ ความตั้งใจสูง มักหลายครับคำนี่ พี่หลามสุดยอด ไม่เชื่อถามน้องคนนี้ได้ครับ
กระดาษทรายตราปลาฉลาม

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงคับ ผมติดตามผลงานท่านมาตลอด2ตัวอาทิตย์ก่อนเข้าเต็มตา อาทิตย์นี้ผมก็จะติดตามเหมือนเดิมคับ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจคับรักษาสุขภาพด้วยนะคับท่านหงอคง :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:

โอม ท่าช้าง...กบินทร์บุรี...เหรอครับ..

ขอบคุณ..ครับ...รักษาสุขภาพ..เช่นกัน..ครับ

นายดิน ข้าวเปลือก

:dookdik_smile-circle_83[1]:โย่วๆๆๆๆๆท่านพี่หงอคงมารวดเร็วดีแท้ อิอิ ตามอีกแร้วจร้า

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ท่านพี่หมอคงไปทางไหนน้องก็จะไปตามๆๆครับ

ผู้น้อย

คุ้มค่าแห่งการรอคอย...คือ..รอ..ท่านหงอคง..จะรอท่านครับ..จากใจจริง.. :Onion-s-1[1]:  :Onion-s-1[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ท่านหงอคง   อ้ายนับถือๆ    ออกพรรณษามาชนแก้วกันเด้อ  อ้ายสิเลี้ยงปลาดิบ   :Onion-s-14[1]:

สาม_อ

• มวยใหม่
  • **
ท่านหงอคงเคยมาเที่ยวที่กบินทร์บุรีเหรอครับอ๋อลืมไปว่าท่านเป็นเจ้าเมือง  เพราะกบินทร์บุรีแปลว่าเมืองของพญาลิงฮาๆๆๆๆๆๆๆๆ

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]: นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภคาวา  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
ขอตามพี่หงอคง สองตัวหนักๆเน้นๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ว่าถึง..คู่แรก...เป้าหมายต่างกัน...

แดง..วันมีโชค...มากู้ชื่อ..เรียกศรัทรา..ค่ายภูหงษ์ทอง..
.......โดยมีค่ายเกียรติเพชร...คอยดัน..ให้มาชกและสนับสนุน...

&&&&&&&&&&&&&

น้ำเงิน...เห่าดง....มาแก้คืน..ให้กับเฉียบขาด..ที่มาแพ้แบบมีลุ้น..
............หากเห่าดง..แพ้อีก...เด็ดขาด..ต้องมา..ให้..ป.พงษ์สว่าง...

............โดย..จะมาชิงแชมป์  105  ปอนด์..กับ..สกุลชัยเล็ก

@@@@@@#¿  ท่าน..จะเลือกใคร..ครับ...หงอคง.มีอบ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ขอโทดนะคับท่านหงอคง ขอทัศนะคู่เอกหน่อยคับ เป็นที่รู้กันว่าคู่เอกน้ำเงินเข้าวินมา2อาทิตย์แล้ว แล้วอาทิตย์นี้มันจะเป็นยังไงคับเมื่อซีอุยมาอยู่แดงทั้งๆที่ครั้งก่อนมาต่อยกับรุ่งราวีแพ้ไปแบบหมดรูปสู้ไม่ได้เลย แล้วมาใหม่ครั้งนี้จะต่อยกันจริงมั้ยคับ จะมีอะไรอยู่ในกอไผ่ที่ไม่ใช่หน่อไม้อีกมั้ยคับไม่อยากดูละครตอนบ่ายอีก  :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

daxpaun

• มวยใหม่
  • **

daxpaun

• มวยใหม่
  • **
สู้!!!555+

Actmaster

ผมขอเลือก. เห่าดง ครับท่านหงอคง  ดูจากสถิติการชกหลังๆ น้องเขาพยายามกว่าวันมีโชคเยอะครับ
 อีกอย่าง คนมาแก้แค้นเขามาร้อย. อยู่แล้วครับท่าน :Onion-s-168[1]:

ไฟหนาว

และนี่ก็คือสิ่งที่พี่น้องทั้งหลายต้องการสื่อถึง..น้องหงอคง...

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
รอ ท่านหงอคงเช่นเคยครับ อ่อ! ลืมตอบท่านหงอคงครับ บ้านผมอยู่ห่างจาก ทะเลทอง ประมาณ 1 กม.ครับ
แต่ขับรถผ่านทะเลทองทุกวันครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยหล่า

เด๋วนี้หน้าฝนกรมอุตุยังเตือนให้ระวังสัตว์มีพิษครับท่านหงอคง ผมชอบเห่าดงครับ อาทิตย์นี้คงยอมกันยากครับ

ผู้น้อย

ดูจาก..ท่านหงอคง..ตั้งกระทู้มา..น่าสนใจมาก..ๆ..ครังนี้..วันมีโชค..วินก่อน..เหมือนจะชงให้..เด็ดขาด..
 มาชิง..105 ป...แต่จะรอ..2..ตัว..เน้น..ๆ..จากท่าน..หงอคง..เหมือนเดิม..ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:

คู่ที่น่า..สนใจ...อยู่ที่..คู่2 กับ คู่ 4...ครับ..

มวยอนาคต...คู่2.....คู่4...ไม่มีอะไร..ในกอไผ่....น่าเล่นมาก..

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ติดตามครับ อาจารย์

หงอคง

ท่านคุณธรรม....ครับ

หงอคง..รู้นะครับ..ว่า..ท่านรู้เรื่องมวย..ไม่เป็นสองรองใคร..ในบ้านนี้..ครับ

...ผมขอ..ข้อมูล ...ซีอุย...กับ....วันมีโชค..ด้วยครับ..

....ท่านคุณธรรม.....อยู่..สายนี้..มีข้อมูล..เยอะ..ครับ..

....มีอะไร. ก็..แบ่งปัน..พี่น้อง..เรา..น่ะครับ..

....  ขอบคุณ...จากใจ..หงอคง..ครับ..

หงอคง

ขอโทดนะคับท่านหงอคง ขอทัศนะคู่เอกหน่อยคับ เป็นที่รู้กันว่าคู่เอกน้ำเงินเข้าวินมา2อาทิตย์แล้ว แล้วอาทิตย์นี้มันจะเป็นยังไงคับเมื่อซีอุยมาอยู่แดงทั้งๆที่ครั้งก่อนมาต่อยกับรุ่งราวีแพ้ไปแบบหมดรูปสู้ไม่ได้เลย แล้วมาใหม่ครั้งนี้จะต่อยกันจริงมั้ยคับ จะมีอะไรอยู่ในกอไผ่ที่ไม่ใช่หน่อไม้อีกมั้ยคับไม่อยากดูละครตอนบ่ายอีก  :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ถึงท่านโอม ท่าช้าง

สำหรับคู่เอก...หงอคง...ขอตอบท่าน...เช้าวันอาทิตย์..

ประมาณ..9.30 น นะครับ....
..มีคำตอบให้เล่นเลย..ครับ..ว่า..ตัวไหน..win win...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....จะว่ามั้ยค่ะ  ถ้าหนูจะให้พี่หงอคง  มาเล่นบาสบ้างค่ะ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal