เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 เราสืบแบบเน้นๆครับ!!!  (อ่าน 3899 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
ช่อง 7 เราสืบแบบเน้นๆครับ!!!
« เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 14:20 »
                 "เดชบางขลัง"วัดรองแชมป์ปูน
จอมน็อกเอ๊าต์ตัวจริง 11 ไฟต์ชนะคู่ต่อสู้แบบไม่ครบยกถึง 9 ไฟต์ เดชบางขลัง อีมิเน้นท์แอร์
เด็กสร้างในคอนโทรลของ "ทนายต๋อย" สมบูรณ์ นิรุตติเมธี วันอาทิตย์ที่ 16กันยายน 2555 นี้
ถูกวางในการวัดชั้นกับรองแชมป์อันดับสี่มวยรอบปูนเสือครั้งล่าสุดถูกจับวางให้เป็นคู่เปิดหัวนำรายการ
ศึกมวยไทย 7 สี ในวันอาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2555 ที่จะถึงนี้ เด็กสร้างสายเลือดใหม่ของทนายต๋อย
 เดชบางขลัง อีมเน้นท์แอร์ นักชกดาวรุ่งดวงใหม่สายเลือดดี รูปร่างหน้าตาโหงวเฮ้งดี
เป็นมวยที่มีอาวุธมวยที่คมและหนักหน่วงทุกลูก จะขึ้นพิสูจน์ความโหดกับรองแชมป์อันดับสี่มวยรอบปูนเสือ
ครั้งที่ผ่านมา สิบแสน ส.แสนแก้ว ศิษย์รักสุดสวาทของ อาจารย์ทองสุข จากจังหวัดสกลนคร
คาดว่ามวยคู่นี้ต้องซัดกันอย่างสนุกถึงพริกถึงขิงอย่างแน่นอน เพราะทั้งคู่เป็นมวยประเภทถอยหลังไม่เป็นทั้งคู่
มวยคู่นี้ใครก็มองว่าเด็กของทนายต๋อยจะผ่านสินแนไม่ใช่เรื่องง่าย ๆ แต่อย่าลืมว่าเดชบางขลังคนนี้ไม่ธรรมดา
ถึงจะเป็นนักชกรุ่นใหม่สายเลือดใหม่ก็จริง แต่อย่าลืมว่า 11 ไฟต์หลัง เดชบางขลังน็อกคู่ต่อสู้มาตลอดถึง 9ไฟต์ติดกัน
มีสะดุดแพ้คะแนน ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ ไฟต์เดียว แต่ก่อนหน้านั้นก็เอาชนะน็อกฤทธิชัยมาก่อน
ฟอร์มครั้งหลังสุดล่องใต้ไปน็อก เสือเมือง เกียรติเจริญชัย ถึงถิ่น วันอาทิตย์นี้แฟนมวย 7 สี ตัวจริงห้ามพลาดเด็ดขาด
       *ขอขอบคุณข้อมูลจากมวยสยามครับ*

Biggunner

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
Re: ช่อง 7 เราสืบแบบเน้นๆครับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 15:08 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆจากท่าน พลบางนา-ตราด
เเล้วท่านพลคิด.....เดชบางขลัง จะผ่าน 10เเสนได้ไหมครับ????

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
Re: ช่อง 7 เราสืบแบบเน้นๆครับ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 15:21 »
ยากหน่อย เพราะต่อยช่อง 7 เดชบางขลัง ยังไม่คุ้นเคย

เด็กระยอง... ฮิ ๆ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 22:09 »
ขอบคุณ

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 03:59 »
โอกาส..ผ่านมีเยอะ
ปล.อย่าลืมช่อง7...อีมเน้นแอร์ของเขาดีจริง!!!

นุคลองเก้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 13:08 »
ชอบเหมือนท่านพลครับ
สิบแสนไม่มีตาเดินทื่อๆเหมือนวันชิงที่3
โดนหมัดหลับตั้งแต่ยังไม่ถึงพื้นครับ
(หนักว่าเสมาเพรช)

เด็กหัดเล่นมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 21:49 »
เดชบางคลังถ้ายก 1-3 เอาสิบแสนไม่ลง ยก4-5 โดนตีแน่ๆ   ผมว่าหนังม้วนเดียวกับที่แพ้ฤทธิชัย   

ความคิดเห็นส่วนตัว 

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 11:28 »
สิบแสนคนบ้านเดียวกับผม แต่ผมชอบเดชบางขลัง หนักจริงๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal