เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..1รอง2ลุย3.1น่าเล่น8 22พย57 เฉพาะคนใจเด็ดเท่านั้น !!  (อ่าน 21100 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
อยู่หน้าตู้ ดูหน้าไม่ใช่พ่อ ..ต่อรองไป..มวยใช่..มาแล้ว..หากชอบ..ลุยเลย.... http://][/img]
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

สำหรับมวยน่าเล่นช่อง 8...มีการเปลี่ยนแปลง.
.เพราะแทนชัย สันติอุบล ที่จะชกกับ เพชรเอก ป.ฉลาด  ป๋าชุ้นได้เอาไปชกกับ เป็นต่อ ท.พราน 49 ในศึกเกียรติเพชร เมื่อคืนที่ผ่านมา ผลแทนชัยชนะคะแนน     ช่อง 8 มีมวยเปลี่ยนแน่  ผมขอพิจารณาใหม่ครับว่า จะให้เล่นใคร  รักกันจริง กรุณารอหลังชั่งนะครับ..

ไฟหนาว

.....

ไฟหนาว

ด่วน...คู่เอกช่อง3 เปลี่ยนอีกแล้ว.... อามีน พุ่มพันธุ์ม่วง ชกกับ ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง..ตามนี้ครับ คู่อื่นคือเก่า

ไฟหนาว

ผมรู้น้ำหนักหลังชั่งหมดแล้วครับ..
มวยคู่ที่1   ผมไม่ขอฟันธง..เพราะ ดาวเชิงดอย มาลดน้ำหนักเยอะ พิกัด 113 ป.  ดาวเชิงดอยมา 114.4   ลดไป 1.4 ป.   อากาศหนาวลดน้ำหนักลำบาก...ชกเวลา 12.15 น.  ไม่รู้ว่าฟื้นทันหรือเปล่า  ขอแนะนำว่าดูซิกเล่นดีกว่าครับ
     สำหรับ..วันนี้พี่สั่งลุย  ขอให้ลุย 2 คนตามนี้ครับ..เป็นมวยใช่ที่ผมมองว่าเล่นแล้วต้องได้เงิน....
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่อง8..วันนี้ชอบตัวเดียวครับ คู่4..น่าเล่น เด็กของดาบแป๋งนครบาล...ได้ลุ้น ได้เฮ ตลอดเกมแน่..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง..หนุ่มกว่า สดกว่าน่าลุยครับ

Pentor

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดียามเช้าครับเเละขอบคุนสำหรับข้อมูลเปิดมาก้อมีเเต่ข้อมูลดีๆให้ตลอดเลยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับท่าน

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว...ติดตามตลอดครับ

ไฟหนาว

ต้องกล้าเล่น กล้าลุย...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณครับพี่  ชัดเจนครับ ลุยตามเลยครับ

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับท่าน

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
จัดตามครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ตามครับท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
ดาวเชิงดอย..เสมอ..
เบิกบาน ต่อ  11-8
ทีเด็ด ต่อ 10-9
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ดาวเชิงดอย ถ้าปลายไม่แผ่วน่าลุ้นครับ  หากเล่นต้องออกตัว   มวยคู่4 เรต เปิด ยอดกิตติ ต่อ 10-9 ตัวโตกว่า...

ไฟหนาว

pollamuangdee ..malaw....
3
koo 12-45   pud-a   pid-b   koo3 salab   saidas-pang/kwadas-kad

smm
tookkoo   pud-a   pid-b      saidas-pang/kwadas-kad

8
koo 12   pud-a   pid-b    kwakang-pang/ saikang-kad
koo 34 salab    saikang-pang/ kwakang-kad

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

wit terbo

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอคุนมากๆครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

นินจาเจ.....มาแว้วววววววววววววววววววววววววววว......
สวรรค์ชั้นสาม
แอ้มบุ๋มช่วยพ่อหน่อยลูก   เอารองเท้ามาเป็นคู่นะตรงระเบียงน่ะ   คู่หนึ่งคู่สองและคู่สี่ ซ้ายมือแอ้ม   ขวามือบุ๋ม   รองเท้าคู่สามกับคู่ห้า  เปิดเสื้อแอ้ม  ปิดเสื้อบุ๋มนะ   
โอ๊ยบอกแม่ที พ่อปวดไหล่  เจ็บคาง ปวดหัว แล้วก็เจ็บหู...เป็นหลายอย่างแท้เรา

ไฟหนาว

ช่องฝรั่งดองจร้า..ย้อยหย่อย..555...
บอลทุกคู่ เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม..ไอ๊ย่าอาการของผมเป็นเหมือนสวรรค์ชั้นสามเลย ลองคลิกไปดูข้างบน...

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆๆ

ไฟหนาว

ป็อกแปดรวยเลยเรา..เย้...
แอ้มบุ๋มช่วยพ่ออีกทีลูก   ช่วยกันยกของหน่อย   ยกครั้งที่หนึ่งครั้งที่สองและครั้งที่สาม  ไม่ถือแอ้ม  ถือดาษด้วยบุ๋ม   ยกครั้งต่อไปสลับกันนะ     แม่จ๋ามาดูหน่อย หูพ่อมีขี้หูหรือเปล่า   คางล่ะบวมไหม  หัวแตกมั้ง โอ๊ยไหล่พ่อเอียง......อย่าว่าผมนะครับ มารยาลูกผู้ชาย...555..

ขอบคุณท่านนินจาเจกันด้วยเน้อ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณอืกครั้งครับขอบคุณมากๆๆๆครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านทั้งสามครับ

ไฟหนาว

มวยใช่..ของชอบ มอบให้ท่านครบหมดแล้ว  ฝากไว้ก่อนไปตู้
ช่อง3
คู่แรกผมชอบ ดาวเชิงดอย สู้ดี เข้าไว้ก่อนแล้วบังออกตัว..กลัวแผ่วเพราะลดน้ำหนัก
คู่2  น่าเล่นเบิกบาน..มวยช่องนี้ขาใหญ่อุ้มอยู่แล้ว...
คู่3..น่าวัดทีเด็ดครับ  ใหญ่กว่า อามีนลดเยอะ ท้ายไหายใจทางตรูดแน่...

ช่อง8 ฝากเล่น ซื่อสัตย์...โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ครับ

PANIT

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณ   ครับ :Onion-s-48[1]:

ไฟหนาว

เป็นงัยกันบ้างครับพี่น้อง...วันนี้พี่สั่งลุย...มวยใช่ที่ให้เป็นต่อทุกตัวแล้วก็พลิกแพ้ท้ายๆ  ทีเด็ดก็เกือบเป็นทีเสร็จ....ใครที่เล่นออกตัว บังทุน คงเอาตัวรอดได้     ของชอบ..ผมพยายามสื่อให้ท่านง่ายกว่าเดิม โดยเฉพาะ..นินจาเจ... ใครไม่เข้าใจอีกเข้ามาบอกได้นะครับ     ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาเอา..มวยใช่และ..ของชอบ ในกระทู้นี้   อย่าลืมขอบคุณ  ..พลเมืองดี..นินจาเจ. รวมทั้งแอ้มกับบุ๋มด้วยนะครับ...

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164

สวัสดีครับท่านไฟหนาว
ผมอ่านดูแล้วเข้าท่า อย่าใช้ฝรั่งส่งของเลยครับ
ใช้น้องแอ๋มและน้องอุ๋มดีกว่า เลือกซื้อของง่ายดีเข้าใจง่าย
แค่เปิดหรือปิด ประตูซ้ายหรือขวา ลงไปซื้อของแต่เตือนเขาหน่อย
ของหนักอย่าวางบนคาง หัว หรือไหล่ จ่ายตังค์แล้วถ้าเขาไล่ออกร้าน
ให้เอาผ้าโปกไปมา ดีกว่า

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164

ท่านไฟหนาว ใช้การสื่อสารบอก
อ่านแล้วเข้าใจง่ายครับ ขอปรบมือให้เลย
บางคนอ่านภาษาไม่เข้าใจก็มี แบบนี้เข้าท่าครับ
ใช้น้องแอ๋มน้องอุ๋ม เข้าใจง่ายมากเลย สุดยอดครับท่าน

ไฟหนาว

สวัสดีครับท่านไฟหนาว
ผมอ่านดูแล้วเข้าท่า อย่าใช้ฝรั่งส่งของเลยครับ
ใช้น้องแอ๋มและน้องอุ๋มดีกว่า เลือกซื้อของง่ายดีเข้าใจง่าย
แค่เปิดหรือปิด ประตูซ้ายหรือขวา ลงไปซื้อของแต่เตือนเขาหน่อย
ของหนักอย่าวางบนคาง หัว หรือไหล่ จ่ายตังค์แล้วถ้าเขาไล่ออกร้าน
ให้เอาผ้าโปกไปมา ดีกว่า

ขอบคุณมากครับท่านขาใหญ่...เรื่องราวของท่านพลเมืองดี..ท่านต้องการให้ทำแบบนั้น แล้วตอนนี้พี่น้องเราก็เข้าใจดี    ส่วนท่านนินจาเจ. หรือ จอบบ้อน..ไม่สามารถสื่อเป็นภาษอังกฤษได้  เพราะคนที่เสียผลประโยชน์มันขัดขวางทุกวิธี  รุกรานทั้งท่านเว็บมาสเตอร์ รวมทั้งท่านจอบบ้อน มันเข้าไปในเฟสไปเบรคเขา ผมไม่อยากให้ใครเดือดร้้อน..จึงเป็นที่มาของพี่แอ้มน้องบุ๋ม..เดิมผมสื่อทางรูปแต่เกิดปัญหาเข้าเว็บยากมาก ก็เลยทำแบบที่ท่านเห็น   และระยะนี้ทุกอย่างเงียบสงบดีมากครับ..  ยังงัยก็ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำของท่าน   เมื่อพี่น้องเข้าใจปริศนาคำแล้ว..ทุกอย่างก็ง่ายนิดเดียวครับ

ท่านไฟหนาว ใช้การสื่อสารบอก
อ่านแล้วเข้าใจง่ายครับ ขอปรบมือให้เลย
บางคนอ่านภาษาไม่เข้าใจก็มี แบบนี้เข้าท่าครับ
ใช้น้องแอ๋มน้องอุ๋ม เข้าใจง่ายมากเลย สุดยอดครับท่าน

ผมดีใจมากครับที่ท่านเข้าใจในปริศนาคำที่ให้ไว้    ท่านอื่นๆหากยังงงๆก็เข้ามาพูดคุยได้ตามสบายครับ...อย่าคิดเป็นอย่างอื่นครับ..อย่าลืมว่าเราเป็นพี่น้องกัน...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal