เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7น่ารอง1 ลุย2.. มองแล้วน่าจิ้มจุงเบย !!  (อ่าน 23205 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ไฟหนาว

ผมสายตรงคุยกับจ่าจักษ์พ่อชายหล้า เพิ่งวางสายเมื่อกี้นี้เอง   ตอนนี้ น้ำหนักชายหล้าผ่านการชั่งเรียบร้อยแล้วครับ  พิกัด 107 ป.  เมื่อเช้าชั่งได้ 107.8  ลดไป .8  ...ส่วนแสนพล ชั่งได้ 107.1  ลด .1    ผมถามจ่าว่ารูปร่างเป็นงัย  จ่าบอกว่ารูปร่างพอๆกันครับ
   วันนี้เรตน่าจะเปิด แสนพลต่อ อย่างต่ำ 3-2 นะครับ...    ชายหล้าเป็นรองแสนพล ทั้งชื่อเสียงในกรุง ชื่อค่าย..   แต่ผมมองว่า ชายหล้าน่ารอง..รองแล้วได้ลุ้นก็น่ารองใช่ไหมครับ     แสนพลเคยชกแต่เวตใหญ่ 108-113   วันนี้ ชก 107  ผมก็คิดว่าคงคุมน้ำหนักมาเยอะ   ท้ายๆอาจมีแผ่วให้เห็น     สำหรับมวยทรงนี้ ชายหล้าไม่กลัวครับ     ผมคุยกับชายหล้า ผมถามเขาว่าแสนพลมีศอกอันตรายจะเอาอะไรไปสู้กับเขา  ชายหล้าบอก เกลือจิ้มเกลือ..เขาเคยเจอของแข็งมามาก..เจอมวยฝีมือเหมือนกัน เขาไม่ยั่นอยู่แล้ว..     เกจิ 9 ใน 10 คน  มองว่าแสนพลดีกว่า.. อีกไม่กี่ชั่วโมงรู้ผลครับ   หมัดมวยเอาอะไรแน่นอน  ผมจำได้เสมอ..มวยเด็ดเสร็จมาเยอะ...วันนี้ผมรอง..ชายล้า..ครับ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ครับท่าน..ลุงแดง..ตอนชก..คงมี  น้องสาร เมืองเลย(สาร  รังสิต)..คนบ้านแฮ่...จะไปคุมหน้าเสื่อที่มุม  ครับ...เพราะเมื่อสารนี้..น้องสาร ก็ไปดูการชั่งน้ำหนักครับ...

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
บักหล่า...ไม่เล็กอย่างที่เราคิด...แสนพลคงกินยากเหมือนกันครับ...ขายได้ครับ

ไฟหนาว

..ครับท่าน..ลุงแดง..ตอนชก..คงมี  น้องสาร เมืองเลย(สาร  รังสิต)..คนบ้านแฮ่...จะไปคุมหน้าเสื่อที่มุม  ครับ...เพราะเมื่อสารนี้..น้องสาร ก็ไปดูการชั่งน้ำหนักครับ...
     ขอบคุณครับ   สาร รังสิต..เป็นคนเลย...  เคยเล่นมวยด้วยกันครับ   วันนี้ชายหล้าเป็นรองแน่  แต่ผมก็มั่นใจว่า เด็กสู้ได้แน่  ผลของเกมจะออกมาแบบไหนก็ตาม..ชายหล้าจะไม่ทำให้พี่น้องส่ายหน้าครับ...
    ศึกมวยไทยเจ็ดสีวันนี้  ท่านพลเมืองดีชอบใครบ้างครับ ?

ไฟหนาว

บักหล่า...ไม่เล็กอย่างที่เราคิด...แสนพลคงกินยากเหมือนกันครับ...ขายได้ครับ
           รูปร่างใกล้เคียงกันครับ...แต่ผมคิดว่าวันนี้แสนพลคงคุมน้ำหนักจากค่ายมาเยอะ ท้ายๆอาจมีแผ่วให้เห็น...  ชอบมวยรอง..ชายหล้าครับ

ไฟหนาว

เรตเช้าเปิดแล้ว
แสนพล ต่อ 3-2  เป็นไปตามคาดครับ
เพชรเจ็ดสี  เสมอ
หาญต่อ  5-4
เสือคิม ต่อ 11-8
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

หาญ เรตไหลต่อ 5-3 แล้วครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

ช่อง11....ต้องเล่นครับ..

ไฟหนาว

แปลกแต่จริง   ราคาเรตเปลี่ยน ไหลรองชายหล้า....ขณะนี้ แสนต่อ ต่อเหลือแค่ 10-9 เท่านั้น...  ผมละเป็นงง  กะรอง 3-2 หรือไม่ก็ 5-3  อดเลย...

ไฟหนาว

ทีมงานพนมดงรัก อยู่กับมวยถึงไม่รวยก็มีความสุข
5 นาที ·
ถ่ายทอดสด.12.45น.
1.แสนพล.ลูกบ้านใหญ่.107.1(ลด0.1ป.) มวยฟอร์มสดมากๆต้นๆหมัดแรงอันตรายทุกลูกแต่ถ้ากดไม่หล่นปลายๆจะพลิกแพ้...ชายหล้า.สารวัตรเป๋มหาไถ่.107.8(ลด0.8ป.).มวยครบเครื่องเตะต่อยคล่องเข่าในดีมีลุ้นท้ายๆ
.เรตเช้า..เสมอ แสนพล

เอามาฝาก..ประกอบการพิจารณา  ขอขอบคุณข้อมูลทีมงานพนมดงรักครับ..

ไฟหนาว

taibungkan77...
7
koo 12-45    pid-a   pud-b    koo 3  salab
saidaskang-pang/kwadaskang-kad
11
koo 1.3   pid-a  pud-b     koo 2.45  salab
kwakang-pang/saikang-kad
bright tv
koo 1        chompoo-a   kiew-b       trong-kwang-pad
koo 2345       trong-a      kwang-b       kiew-chompoo-pad

thanks...mr. taibungkan77
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรตไหลรองชายหล้า  ไหลต่อเสือคิม
ข่าวพายุอาร์มีเหมือนเมื่อวานนะครับ    กรุณารอคำใบ้จากจอบบ้อน

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ท่านครับไทบึงกาฬ เดี่ยว ใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับท่าน ขอให้ท่านโชคดี ร่ำรวยนะครับ คู่แรกน่ารองมากครับ.

ไฟหนาว

คำใบ้..จอบบ้อน...
สวรรค์ชั้นเจ็ด
ยกน้ำหนักนะ  ยกหนึ่งสองสาม  ปิดแอ้มเปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ
อาการไม่ดี ปวดไหล่ปวดคางหูอื้อชูมือดีกว่า
ป็อกเก้า
บอลคู่หนึ่ง  ตรงแอ้ม ขวางบุ๋ม คู่สองสามสลับ  ดาษพื้น แล้วดาษลาย พัดซะเลย..
ตึกสิบเอ็ดชั้น
รองเท้าคู่หนึ่งสอง เปิดแอ้มปิดบุ๋ม  คู่สามสี่ห้าสลับ
อาการไม่ดี เจ็บหู ปวดคางมึนหัว เสียวไหล่

ขอบคุณครับ ท่านจอบบ้อน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

รวยไหมน้อง..พี่สั่งลุย..เข้าเป้าทุกตัว..555..
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ชายหล้า...สุดยอดแล้วคับท่านไฟหนาว
ไฟร์ต่อไปเจอใครดีคับ....ต้องแข็งๆกว่านี้หน่อย

โกโก้...ดีมั้ยคับ 107 ป....จะเล่นใครดี? ขึ้นลิฟไปเลย :dookdik_smile-circle_49[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ดอนผีบิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
เพชรทุ่งยั้ง หรือ คมกริช จัดไปเลย

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เยี่ยมมากครับพี่แเดง :Onion-s-1[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal