เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7น่าลุย1 น่าลุ้น1 ใครไปด้วยยกมือขึ้น !!  (อ่าน 19334 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://l][/img]
http://][/img]
มวยใช่ พี่จัดให้ซี๊ด เข้าไว้ก่อน เล่นมวยอย่าคิดมาก...555... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

นมหมดอายุได้..ข่าว Army ก็จะหมดอายุในวันนี้ครับ    ผมบอกไว้ก่อนเลยนะ    เช้าวันนี้ผมจะอยู่หน้าจอคอมไม่เกิน 09.40 น.  เพราะผมต้องเดินทางไปตู้ เพื่อดูมวยช่อง 11....กระทู้จะหล่นหายไปอยู่หน้า2 หรือไม่แล้วแต่พี่น้องแล้วครับ  หากเข้ามาแล้วช่วยกันโพสต์ กระทู้ก็อยู่หน้าแรกเสมอ...หากรักกันจริง เราต้องช่วยกัน...โอเคไหมล่ะ...
        สำหรับของชอบ วันนี้น่าจะมีของ..ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี...ส่วนของดีจอบบ้อน  ผมจะโทรบอกจอบบ้อน ให้เอามาลงให้ ได้หรือเปล่าไม่รับปากนะครับ 
      แต่ตัวช่วยที่คุณได้แน่นอน คือ ของร้อนคนเสื้อเขียว...กดฟังเลยก่อนมวยชก 10 นาที เขาจะบอกให้..คงอุ่นใจ สบายใจขึ้นนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวแรก..เมืองพลเล็ก เด็กสร้างคนใหม่ของ หมาน้อย อุดร..เซียนมวยย่านอิสานรู้ดี หมาน้อยทำมวยเพื่อเล่นเดิมพัน   มวยทุกตัวไม่แกร่ง หรือซ้อมไม่ถึง ห้ามขึ้นชกเด็ดขาด    ครั้งที่แล้ว เมืองพลเล็ก แพ้ ณเดข เพราะรูปร่างเล็กกว่าแถมเตี้ยกว่าอีก เข้าไม่ถึงตัว   วันนี้เจอ ยอดพยัคฆ์ ตัวพอๆกัน ถึงยอดพยัคฆ์จะมีดีกรีแชมป์ก็ตาม  ผมว่าสมองมวย หลักเหลี่ยมเมืองพลเล็กดีกว่า..ลุยไปเหอะ..เมืองพลเล็ก วันนี้จะทำให้หมาน้อย อุดร ยิ้มออกซะที..จัดไป..

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

สารวัตรเข้ามาให้กำลังใจคนแรกเลย ขอบคุณครับ งัยเราก็สู้ๆอยู่แว้ว แม่นบ่..555..
        มีเรื่องหนึ่งที่ผมอยากฝากพี่น้องเป็นข้อคิด..คือการดูซิกมวย..การเล่นมวยตู้เราดูซิกไม่เป็น สู้เขาไม่ได้หรอกครับ  ที่สำคัญต้องหัดเรียนรู้ ซิกใครเราก็ต้องดูเป็น...เพราะซิกเขาจะบอกเรา นัดเราล่วงหน้า  พอมวยชกเราก็ดูเลย  อย่าไปฝังใจว่า ชอบซิกคนไหนก็ดูแต่คนนั้นจนตายคาตู้  เกิดหาซิกคนนั้นไม่ได้จบเลย...พยายามดูให้เป็นทั้งหมดครับ ไม่ยากอะไรเลย..แค่ำโลโก้ประจำตัวคนส่งซิกให้ได้เท่านั้น ดูรูปข้างล่างเลยครับ..เอามาฝาก...

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
สวัสดีพี่ไฟหนาวเช้านี้อากาศดีจังคับ...เมืองพลเล็กใจสู้เกินร้อยชอบคับแต่ติดปัญหาที่ว่า ไม่คลิปของยอดพยัคฆ์ให้ดูเลยผมว่าตัวนี้ก็ไม่ธรรมดานะเสียวเหมือนกันแค่ความคิดเห็นคับ

ไฟหนาว

สวัสดีพี่ไฟหนาวเช้านี้อากาศดีจังคับ...เมืองพลเล็กใจสู้เกินร้อยชอบคับแต่ติดปัญหาที่ว่า ไม่คลิปของยอดพยัคฆ์ให้ดูเลยผมว่าตัวนี้ก็ไม่ธรรมดานะเสียวเหมือนกันแค่ความคิดเห็นคับ
       ขอบคุณมากน้องที่ร่วมแสดงความคิดเห็น   มันไม่ใช่งานง่ายของเมืองพลเล็ก   แต่พี่ก็มองโลกในแง่ดี  หมาน้อยกะน้องเดียร์ลูกป๋า เขาซี้กัน      ที่ผ่านๆมามวยหมาน้อยเจอแต่ของแข็งล้วนๆ ตัวไหนมาชกก็แพ้รูด   ที่สำคัญมวยหมาน้อยหายากมากประเภทสูงยาวเข่าดีน่ะ มีแต่ตัวกระเปี๊ยกทั้งนั้น   ชกทีไรได้แค่ลุ้น  วันนี้ถึงคิวที่ป๋าหามวยตัวเท่าๆกันมาให้  แต่ไอ้ยอดพยัคฆ์มันก็เก่งนะ เคยเป็นแชมป์มาด้วย ฟอร์มหลังๆก็ไม่แพ้ใคร    งัยก็ชั่งเหอะ เล่นมวยหมาน้อยไว้ได้เปรียบ ช่วงหมดยกก็กดฟังข่าวอาร์มี่ ไอ้พวกขาใหญ่มันอุ้มใคร...เอาน่าน้อง อย่าคิดมาก เอาเมืองพลเล็กนั่นแหละ เสียวแล้วรับ ชอบหรือเปล่าล่ะ..555...

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2..แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว...ซ้อมค่าย ป.ภีณภัทร..แข็งแกร่งแรงเยอะ..มีคู่ปล้ำคู่ซ้อมมากมาย..   มวยชื่อแรมโบ้ระยะหลังที่ดูชกออกตู้ ส่วนใหญ่ประเภทเตะขาต่อยหมัด สไตล์ฝีมือก็มี    แต่ แรมโบ้คนนี้..โคลนนิ่งของ แรมโบ้จอมบู๊ระห่ำเดือด พระเอกหนังฮอลลีวู้ดเลย...เดินหน้าท้าบวกท้าชน เตะต่อยเข่าในเหนียว ทีเด็ดอยู่ที่ศอก ฟันได้แม่นทั้งซ้ายและขวา ขนาดรุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ก็เคยโดนฟันร่วงมาแล้ว  วันนี้เจอ ฟ้านำชัย ตัวนี้ระดับแชมป์อิสาน ฝีมือจัด เตะแม่น เข่าในดี..พี่เลี้ยงนักมวยคนนี้คุยให้ผมฟังว่า ฟ้านำชัยซ้อมเยี่ยม ชกช่อง3ครั้งที่ผ่านมาแพ้เพราะมาแทน ไฟต์นี้ซ้อมเต็มสูบ แรมโบ้มีโอกาสโดนฟ้านำชัยเตะนิ่ม..    แต่ถึงยังงัยก็ตาม ผมยังชอบแรมโบ้..เดินจี้ถึงตัวฟัดเข่างัดศอกใส่ ฟ้านำชัยไม่หล่นก็ต้องมีอาการแน่..ชอบมากครับ..แรมโบ้ น่ารักน่าลุ้น...

ไฟหนาว

ช่อง11...ชอบมุมแดงทุกคู่....นักรบ เพชรยโส..เพชรบุญส่ง จัดไปครับ

ไฟหนาว

ก่อนไปตู้ดูช่อง11 ฝากไว้
ช่อง11...แมนยู
ช่อง7..ลิเวอร์พูล...แรมโบ้ ลุ้นนับน็อคได้..เมืองพลเล็กจัดจ้านกว่า...
ขอให้โชคดีนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ของร้อนเสื้อเขียวโทรไปหลายครั้งแล้วมีแต่ฝากข้อความครับ :Onion-s-97[1]:

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_94[1]:โทรก่อนมวยชกสิบนาทีครับ :Onion-s-113[1]:

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโคโฟน 19-04-58
11
คู่ 145 ปิดเสื้อแดง...เปิดน้ำ
คู่ 23 สลับ
ชูกำปั้น..หู...คาง..ไหล
.............................
7 สี
ยก 123 ปิดเสื้อเป็นแดง...เปิดน้ำ
ยก 45 สลับ
ปิดเสื้อ..เปิดเสื้อ..ใช้มือขวาจับราคาขาด

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-13[1]:ขอบคุนท่านจอบบ้อนมากครับ   โชคดีเฮงๆๆทุกท่าน

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านหนุ่มไร่อ้อย :Onion-s-97[1]:

จอบบ้อน

รา 7 สี แก้ไขครับ จับหูแดง ..จับไหล่น้ำ ครับ

.............โทษทีครับ..

จอบบ้อน

เดี่ยวไมโคโฟน 19-04-58
11
คู่ 145 ปิดเสื้อแดง...เปิดน้ำ
คู่ 23 สลับ
ชูกำปั้น..หู...คาง..ไหล
.............................
7 สี.....แก้ไข
ยก 123 จับหูเป็นแดง...ไหล่น้ำ
ยก 45 สลับ
ปิดเสื้อ..เปิดเสื้อ..ใช้มือขวาจับราคาขาด

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณซิกด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ลองของ

• ชอบกด Like + 27

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal