เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น1 รอง1 ใครใจถึงไปกับพี่ !!  (อ่าน 15618 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..พี่ให้มวยสู้..ดูว่าน่าลุย..อย่าลังเล จัดไป..ไอ้น้อง... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ชอบมากๆๆ...ครับท่าน!! :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ชอบมากๆๆ...ครับท่าน!! :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
    ชอบก็ไปด้วยกัน ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ตามข่าว Army มาแล้วครับ  ใช้ได้ 2 สัปดาห์ กรุณาเมมไว้เลย..ใช้กดฟังตอนหมดยก จะได้รู้ว่ากลุ่มขาใหญ่ในเวทีเล่นมุมไหน   หากตรงกับมวยใช่ ใส่ได้เลย แต่ถ้า มวยใช่..ที่ผมให้ไว้ตรงข้ามขาใหญ่ต้องหาทางขยับขยาย     ฟังเป็นข้อมูล ไม่ใช่เชื่อเลย...ถือว่ารู้ไว้ ดีกว่าไม่รู้อะไรเลย.. อย่าลืมเข้ามาให้กำลังใจ 3 จิตอาสาบ้างนะครับ..

ไฟหนาว

สำหรับมวยใช่ ตัวแรก..จับพลอยวิทยาไว้ก่อนครับ   ฟิตซ้อมอยู่กับ วิทยา เพชรสี่หมื่น  เป็นมวยฝีมือคบเครื่อง เตะต่อยเข่าในดี   ปลากัดก็เป็นมวยสไตล์เดียวกัน       เชียร์พลอยวิทยาดีกว่าครับ หน้าเสื่อแข็ง..ทำได้นิดหน่อยราคาวิ่ง...
     มวยใช่ตัวที่2...ที่ผมให้ไว้ แสนทนง  ต.ศิลาชัย..แต่วันนี้มาน้ำหนักเสียเปรียบ พิกัด 105 ป.  แสนทนงชั่งได้แค่ 103.8 ป.   ส่วนแชมป์ เสือใหญ่ชั่งได้ 105.8  ลด .8      มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง  โดยที่เสือใหญ่เป็นฝ่ายชนะ     เจอกันวันนี้เป็นการป้องกันแชมป์ของเสือใหญ่     ผมขอให้พี่น้องนั่งดูก่อนรองดีกว่าครับ....นั่งดูซัก 2-3 ยกก็เล่นทัน  ผมให้กดฟังขาใหญ่ในเวทีอุ้มใคร..แล้วก็ไปกับพวกขาใหญ่ เพราะพวกนี้เขามีวิธี  ทำให้มวยที่เขาเข้าไว้ชนะได้     เล่นตามนี้นะ ไม่เสียเปรียบแน่...เพราะดูทิศทางลมแล้ว  แสนทนงเสียเปรียบเยอะ ที่สำคัญเคยแพ้มา...ต้องระวัง    แต่ถ้าขาใหญ่อุ้มแสนทนงก็น่ารองครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ท่านกำนันพูดถูกต้องครับ ดูก่อนค่อยเล่นยังไม่สายตู้ที่ผมเล่นเล่นได้เสียทุกยกครับ ซื้อ-ขาย เข้าออกเร็ว

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุนกำนันมากครับ เล่นตามขอให้มีกำไลเยอะๆ  เฮงๆๆๆครับทุกท่าน

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านจิอาสาทั้ง3 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากๆครับพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
    มวยใช่ตัวที่2...ผมขอออกไปทางเสือใหญ่นะครับ....อย่าลืมกดฟังขาใหญ่อุ้มใครเด๊อ..  วันนี้เสือใหญ่ได้เปรียบหลายอย่าง..หากจะลุย..จัดไปที่เสือใหญ่ดีกว่า..

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ชอบเหมือนท่านทุกตัวเลยขอบคุณมากครับ

sangpachr

*********รอของร้อนเสื้อเขียวครับท่านกำนัน************

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 3 จิตอาสาครับ
ของร้อน..คนเสื้อเขียว ใครชอบก๊อปไปครับ..

ไฟหนาว

ของร้อนคนเสื้อเขียว กดฟังก่อนมวยชก 10 นาทีครับ..ใช้ได้ 2 สัปดาห์
เรตขณะนี้
พลอยวิทยาต่อ 10-9  กำลังสวยครับ
เสือใหญ่ ต่อ 11-8   ต้องต่อครับ..วันนี้แสนทนงเสียเปรียบเยอะ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-163[1]:ท่านกำนันชอบเสือใหญ่หรอครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน...(มี2...)
สาม
ยกหนึ่งสองสาม ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ  ไหล่หูคางชู
เอสเอ็มเอ็ม
ทุกคู่  ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม  หูคางหัวไหล่...
ทีจีเอ็น..กดฟังของร้อนคนเสื้อเขียวนะ ก่อนมวยชก 10 นาที
ขอบคุณจอบบ้อนครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

ขอบคุณกำนันมากๆครับ

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-13[1]:ล

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
เสียดายคู่ชิงแชมเข้าไม่ทันน๊อคเร็วไป

wit28

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
วันนี้ข่าว army รายงานค่อนข้างจะช้าครับกำนัน ไม่เหมือนสัปดาห์ที่แล้ว รายงานได้มันส์มากๆๆๆๆ แต่ก้อยังติดตามเสมอครับ (ไม่เสียเปรียบหูใด ๆ แน่นอน)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal