เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยตู้ สัปดาห์นี้ ระวังกันให้ดีหลายคู่ครับ **ฟันธงล่วงหน้า**  (อ่าน 5804 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
ฟันธงก่อนชกนะครับ ช่อง 3 น่าสนใจทุกคู่  :dookdik_smile-circle_56[1]:
1.จัดไปที่ ''เทพบุตร'' ไฟต์นี้กลับมาซ้อมได้นานแล้วครับ ตรงข้ามไม่เคยเจอมวยเข่าอย่างนี้มาก่อน
2.วัดดวงไปที่ ''อเดลตัน'' ถ้าไม่เก่งจริงไม่ได้ต่อยมวยรอบครับ ตรงข้ามเน้นเอาค่าตัวในเมืองกรุง
3.ฟันฉับ "ขุนศึก" ดาวเด่นเป็นมวยเข่าดุดัน แต่ทรงมวยเป็นรอง โดนเตะตัดล่างเสียทรงก็ทำอะไรไม่เป็นแล้ว
4.รองไปเลย "โบนันซ่า" ชื่อมวยดีกว่าเยอะ ตรงข้ามมวยจากภาคตะวันออกกระดูกดีมาก แต่ต่อยกลางวันดูว่าเวตเสียเปรียบเยอะครับ

**คู่ 3 และคู่ 4 น่าจะมีกระแสไม่ดีในวันชกครับ เรตจะไหลไม่ปกติ**

ช่อง 7 ฟันธงไปตามนี้ครับ
1. ดาว มวยเก่งจากใต้ กล้าผจญทำน้ำหนักดีมากอาวุธแข้งหนักศอกดุดัน แต่เจอมวยเดินด้วยกันไปไม่เป็น
2. ดอกไม้เงิน ไม่ดีจริงไม่มาต่อยช่อง 7
3. ฟ้าใหม่ ย้ายศึกมาต่อย แต่ไม่หวั่นเสียงเชียร์ เก่งกว่านี้ก็เจอมาแล้ว(เยอะด้วย) สิงห์ไม่น่าผ่านนะจ๊ะ
4. ชูเจริญ ย้ำแค้นแบบจัดเต็ม ไม่ครบยก

ช่อง TGN ฝากไว้ในดวงใจด้วยครับ เพชรเมืองเก่า + เพชรไพลิน

ช่อง 11 ตรงข้ามคุณมาวิน และ เข้าเพชรบุญส่งครับ

วันชกเป็นอย่างไรจะมาอัพเดทครับ  :Onion-s-13[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal