เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 น่าลุ้น 2 ระวัง อตร..ที่นี่มวยต่อแพงมักพลิกแพ้...  (อ่าน 16500 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ โคตรคู่คี่ ราคาดีรีบออกตัว กินสองข้าง ดีกว่านะน้อง.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ยามฉุกเฉิน ช่วยคุณได้ ฝากไว้ด้วยครับ

ไฟหนาว

หนึ่งกำลังใจจากคุณ อุ่นใจ..5 จิตอาสา..ครับ...

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
มาให้กำลังใจครับวันนี้ใครตามท่านไหหนาวขอให้รวยๆๆๆ

ไฟหนาว

มาให้กำลังใจครับวันนี้ใครตามท่านไหหนาวขอให้รวยๆๆๆ
       มาแล้วกำลังใจแรก ขอบคุณแทน5จิตอาสาครับ..
      บ่องตง..มวยช่อง3..ที่ผ่านๆมา มวยรองพลิกชนะบ่อยมั่กๆ  ผมไม่รู้จะบอกพี่น้องได้งัย  นอกจากสะกิดกันไว้เท่านั้น..

Pond

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
ติดตามผลงานท่านเสมอ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

ติดตามผลงานท่านเสมอ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับ
    เหมือนน้ำทิพย์ชโลมใจของพวกเรา ดีมากเลยครับ มาหาข้อมูลแล้วก็เข้ามาทักทายกัน  อย่างนี้เรียกว่ารักกันจริง   ขอบคุณครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..คึกคัก ป.เปาอินทร์   วันนี้ชกไฟต์ตัดเชือกเพื่อเข้ารอบชิงชนะเลิศ โดยชกกับ เพชรเมืองชล สุดสาครมวยไทยยิม   เก่งทั้งคู่ครับ เพราะชกมวยรอบต่างก็ชนะรวด    คึกคักเป็นรองเพชรเมืองชลคือ ความสดเป็นรอง    เพชรเมืองชล จังหวะฝีมือเยี่ยม มีลูกเตะซ้ายที่แม่นยำ เข่าในมีลูกโต้ลูกเถียง   ส่วนคึกคักเป็นมวยบู๊ ลูกสู้ลูกทนดี ได้เปรียบคือเก๋าส์เกมกว่า ออกอาวุธแต่ละเม็ดเข้าตากรรมการ ลูกเด็ดขาดอยู่ที่รัดในเหนียวหนึบ หลักเหลี่ยมเจ๋ง     เกมเบียดคู่คี่มาก  แต่ผมชอบเก๋าส์ การผ่านมวยของคึกคัก  ลุ้นคึกคักสบายใจกว่าครับ ยังงัยกดฟังข่าวอาร์มีด้วย จะได้รู้ว่าขาใหญ่เข้าใคร...มวยคู่นี้ คึกคัก..ผ่านครับ...

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
อีก1กำลังใจครับ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]:เป็นกำลังใจให้ครับติดตามมานานนนนนมากๆครับ...ขอบคุณครับท่านไฟหนาว :Onion-s-98[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
    ..มาแว้ว....กินนิ่มจิ้มได้..ของ พลเมืองดี.... ฝากบอกว่า วันนี้กินลื่นคอแน่..งั้น จัดไปเลยครับ....

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

chuchuth

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณท่านจิตอาสาทุกๆท่านครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้กับ..5 จิตอาสา....
        มาแล้วอีก2 จิตอาสา....   1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ด จาก หงอคง    และ มวยตู้เตะตา จาก จอบบ้อน...    ใจตรงกันเลย รวมทั้งผมด้วย..555...  จัดไปครับ หยั่งงี้ พลาดยากส์....

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับพี่

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอซิกด้วครับพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
เสมอเพชรเมืองย่า   ราคาไหลรอง ยอดขวัญ
คึกคัก ต่อ 5-4  น่าต่อครับ
ผาขาว ต่อ 2-1
เรียวไผ่ ต่อ 11-8
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก...วาลิน เพชรสมานมวยไทย  นักมวยฝรั่งเศส   ไม่เคยเห็นชก และไม่เคยได้ยินชื่อค่าย   กัดฟัน เล่น ผาขาว..ดีกว่า  วันนี้เราได้ใหญ่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal