เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต หวนคืนสู่สังเวียนอีกครั้ง ครับ  (อ่าน 5278 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต อดีตแชมป์ช่อง 7 สี หวนคืนสู่สังเวียนอีกครั้งครับ..
หลังงจากห่างสนามมวยไปนานครับเพราะเด็กติดยศนายสิบเรียบร้อย ช่วงนี้มีเวลามากยิ่งขึ้น จึงได้ฟิตซ้อมสภาพร่างกายเริ่มเข้าที่แล้ว หวนคืนสู่สังเวียนอีกครั้ง..

คู่มวยไทยช่องไบร์ทีวี อตก.
9 สิงหาคม 2558

แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต
ผ่านศึก ศิษย์นายภัฎ
พิกัด 127 ป. (ทั้งคู่เป็นมวยเมืองน้ำดำ ครับ)

กิตติ ส.สุรเดช
พยัคฆ์ดำ ลูกมะขามหวาน

เพชรโท ป.ฉลาด
โค๊ก ลูกมะขามหวาน

เป็นทอง ทีโอล่ายิม
พิชิต ศิษย์เจ๊แอน

.สำหรับสมาชิก ที่อยากรู้อยากทราบข้อมูลมวย เพิ่มเติม สมาชิก เข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่เฟสบุ๊ค ผมนะครับ..ชื่อเฟสฯ "ณรงค์ซอยบ้านพลเมือง วิเชียรซอย" มีข้อมูลที่ดีๆๆเยอะแยะ ครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal