เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี ลุย1 รอง1 ใจถึงๆหน่อยไอ้น้องรัก....  (อ่าน 34938 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้..ใส่ไปเหอะ อย่าคิดมาก เงินทั้งนั้น... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

วันนี้พี่สั่งลุย..เรามีจิตอาสาเพิ่มขึ้นอีก 1  นะครับ คือ..Srivang...ท่านจะเอาซิกอู๋มาลงให้..ขอบคุณมากครับ หยั่งงี้แหละรักกันจริง   ส่วน..ลองของ จะเอาซิกเดี่ยว หรือซิกอื่นๆมาลงให้เหมือนเดิม    ซิก..เป็นตัวช่วยสำคัญที่เราขาดกันไม่ได้    พี่น้องก็เลือกตามถนัด ชอบดูซิกคนไหนตามสบายเลยครับ พวกเราจัดให้ฟรีๆ

ไฟหนาว

สำหรับสมาชิกใหม่ คุณต้องอ่านคำแนะนำข้างล่าง แล้วจะเข้าใจเอง  โดยเฉพาะรูปแรกที่ผมบอกมวยใช่ ข้างล่างหมายความอย่างไร...ผมสรุปให้นิดนึงว่า มันคือ เบอร์โทรศัพท์..คุณจำเป็นต้องใช้  เบอร์โทรจะมีเลข 10 ตัว  ผมแบ่งเป็นกลุ่มตัวเลข คุณลองเขียนดู จะได้ 10 ตัวพอดี..ง่ายนิดเดียวเอง...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณจ้า...คนอื่นๆไปไหนหนอ  ช่วยโพสต์ให้กำลังใจพวกเรา 11 ชีวิตด้วยนะครับ รออยู่

ไฟหนาว

มาแล้ว 7 จิตอาสา ฟันธงกันมาหมดแล้วครับ  ผมจะทยอยเอาลงให้  มวยตัวไหนน่าลุงทุน
3 จิตอาสาให้มวยตรงกัน แถมตรงกับมวยใช่อีก เล่นไปครับ..ใครไม่เล่นผมงอนนะ..ขอบอก เพราะเป็นมวยบ้านผมเอง..555...
มวยกินขาดฟาดให้เรียบ จาก พลเมืองดี กทม.
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน  สกลนคร
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน  จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
มาแล้วครับ
"โดนใจสุดๆครับผม.." :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก
สุดจะหักห้ามจิตคิดไฉน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป
แต่ถึงยังไงต้องขอบคุณอาสาผู้หาข้อมูล ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ   มาต่อกันเลย เรื่องการฟันธง 7 สีวันนี้
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น  ขอนแก่น..วันนี้จัดให้มวยตัวนี้ครับ

ไฟหนาว

มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง...จัดให้พี่น้องครับ

ไฟหนาว

มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา  กทม.  จัดไปลุ้นครับ

ไฟหนาว

มวยกินดิบ จาก น้าตรี..  จัดไปครับ..

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมออกไปที่ ชายหล้า สารวัตรเป๋เลยพิทยาคม  เด็กบ้านผม บ้านใกล้กันอ่ะ  เด็กเริ่มซ้อมทันทีเมื่อรู้ว่าป๋าจัดให้ชกรองคู่เอก 7 สี  ชายหล้าซ้อมที่เวทีมวยในเทศบาลตำบลนาอ้อ อ.เมือง เลย เช้าวิ่ง เย็นซ้อมเตะเป้า เตะกระสอบทราย ลงนวมกับเทรนเน่อร์คือชายกลาง ซึ่งเป็นพี่ชายแท้ๆ ซ้อมทุกวัน จนถึงวันที่ 17 ส.ค.  วันที่ 18 เดินทางเข้า กทม.ฟิตซ้อมเก็บตัวที่ค่ายศิษย์แก้วประพล ของป๋าไก่ โดยปล้ำ ลงนวมกับ มังกรขาว และขุนศึกน้อย และเทรนเนอร์ที่ค่าย  ร่างการแกร่ง ฟิตเปรี๊ยะพร้อมลุย  เมื่อเช้าลดน้ำหนักไป .1 ป.   ผมมั่นใจตีนซ้ายของชายหล้าเตะบุญชนะอยู่แน่   จัดไปครับ ไม่ต้องคิดมาก..ผมมั่นใจได้ชูมือชัวร์...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณมากมายครับผม

nim

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...ผมออกไปที่มวยรอง มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล  เคยแพ้คู่ชกมาท่ีช่อง NOW26 แบบครบยกดูแทบไม่ออกว่าใครชนะ   ไฟต์นี้เด็กตั้งใจฟิตซ้อมมาก ร่างกายดี น่ารองมาก  ถึงเก๋าส์จะเป็นรองตฤณทอง(คิงส์) เกียรติเจริญชัย   แต่ได้สภาพร่างกายที่สดกว่า  คิงส์ 25   มังกรขาว 17....แถมรูปร่างยังสูงกว่าคิงส์เกือบศอก   เป็นทั่นรองกันเถอะครับ ป๋าไก่ ค่ายศิษย์แก้วประพล ทำมวยเพื่อเล่นอยู่แล้ว  มังกรขาวซ้อมกับนักมวยในค่าย รวมทั้งขุนศึกน้อย และชายหล้า..รองไปเหอะ ลงทุนน้อย ได้เยอะ ไม่มีม้วนเดียว มีโอกาสออกตัวได้ตลอด  ตอนชกกดฟังอาร์มี่ด้วยขาใหญ่เข้าไหน..ฟังเป็นข้อมูล เกมเบียดครับ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
......ที่เด้ดท่านรองอาทิตย์นี้ 

...ไม้โท มีลุ้นนับ น็อก

ไม่กลัวมวยเข่า ที่มีแต่เข่าล้วนๆ

แพ้มวยรอบ 2 ครั้ง แค่เดอะกลั๊ฟ คนเดียวเท่านั้น

ไฟหนาว

เอาที่ 11 เซียนดังเฟซบุ๊ค ฟันธงมวยปูนเสือ 2 คู่ มาให้ดูครับ...แจ้งพี่น้อง คู่แรก มังกรทอง เข้ารอบ 4 คนไปแล้ว เพราะกาก้าแพ้ตกตาชั่ง คือลดน้ำหนักไม่ลง   มังกรทองจึงชกนอกรอบกับกาก้านะครับ...

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
มังกรทอง ต่อ 5-4
ไม้โท..เสมอ
ชายหล้า ต่อ 3-2
มังกรขาว..เสมอ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

srivang

• ชอบกด Like + 61
ชาตรี7 สี
คู่ 1-2-3-5 เปิด แดง ปิด น้ำ ซ้ายแพง-ขวาขาด
คู่ 4 มือขวา ส่ง แดง มือซ้าย ส่ง น้ำ
เปิดเสื้อแพง จับหัว ขาด
11 สี
คู่ 1-2 กระดาษขาว ส่งแดง กระดาษแดงส่ง น้ำ
คู่ 3-4-5  สลับ ไหล่ แพง หัว ขาด
นาว
คู่ 1-2 กระดาษดำ ส่งแดง กระดาษขาวส่ง น้ำ
คู่ 3-4-5  สลับ ไหล่ แพง หัว ขาด
อู๋ถ้าซอยพลเมืองดีไม่ลง-และมีจะรีบลงให้ครับ

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ให้ดูกระทู้ชั่ง นน ซอยพลเมืองดีครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
เดี่ยว

ช่อง 7สี
ยก 123 ไหล่แดง หูเงิน
ยก 45 สลับ
ปิด เปิด ดาษเล็ก ดาษใหญ่

ช่อง 11
คู่ 1,2 ปิดแดง เปิดเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ไหล่ หู คาง กำปั้น

ช่องNOW
คู่ 1245 เปิดแดง ปิดเงิน
คู่3 สลับ
หู /ไหล่ /หัว /คาง

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านมากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal