เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี น่าลุ้น2 มองว่าน่าจัดไป นะไอ้น้องรัก....  (อ่าน 40233 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ ชนะหรือแพ้ไม่รู้ แต่สู้เกินร้อย..จัดไป.. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

พวกเรา 12 จิตอาสา ตัวช่วยในการตัดสินใจลงทุนหน้าตู้...ขออย่างนะ ช่วยเข้ามาโพสต์ให้กำลังใจด้วย จะขอบพระคุณครับ  ข้อมูลเราไม่มาก แต่เราให้คุณแบบเนื้อๆเน้นๆ ชัดเจนกะแล้วกัน    สมาชิกใหม่ที่ไม่เข้าใจ กรุณาอ่านด้วยนะ..จะบอกให้...

ไฟหนาว

เมื่อวานผมต้องขออภัยสมาชิกด้วย อาร์มี และคนเขียว..เขาเปลี่ยนเบอร์ใหม่กระทันหัน ตอนนั้นผมไปตู้แล้วเลยหมดปัญญาบอกพี่น้อง....วันนี้เอาตามที่ให้ข้างบน   ฝากพี่น้อง กดฟังราคาเรตมวยก่อนชกบ่อยๆ หากโดนบล๊อค ให้รีบโทรบอกผมทันที ก่อนเวลา 12.10 น. นะครับ ผมจะเอาเบอร์ใหม่มาลงในกระทู้นี้  หลังเวลานี้ ผมต้องรีบไปตู้  โอเคนะ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ระหว่างมวยชก..ช่วงหมดยกให้กดฟังอาร์มี่ทันที จะได้รู้กระแสการเล่นในเวที ที่สำคัญเจ้าพ่อขาใหญ่..เป๊กโก้ และ เสี่ยแขก..เขาช้อนรองมวยตัวไหน ฟังเป็นข้อมูล จะได้รู้ทันเกม หาทางขยับขยายเอานะครับ เป็นห่วง

ไฟหนาว

เตือนไว้ครับ....

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
จิตใจ ช่างงดงามจริงๆ ขอบพระคุณมากๆครับ

ไฟหนาว

จิตใจ ช่างงดงามจริงๆ ขอบพระคุณมากๆครับ
ขอบคุณมากครับ น่ารักจุงเบย..อิอิ..
ฝากให้คนที่ดูซิกไม่เป็นไว้เรียนรู้ครับ..ผมบอกไว้เลย ใครเล่นมวยตู้ ถ้าดูซิกไม่เป็น อย่าดูเลย หมดดากชัวร์...

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

jamheng

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เบส ไก่พม่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากๆครับผม ติดตามตลอดครับ สู้มวยหูได้ทุกวันนี้เพราะมีอาร์มี่นี่แหละครับเป็นตัวช่วย :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ
ฟันธงมาแล้วครับ...
2 จิตอาสาให้มวยตัวเดียวกัน....
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง ชลบุรี..
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ  อำนาจเจริญ

srivang

• ชอบกด Like + 61
คู่แรก 7 สี ดูๆกันหน่อยนะครับ มวยหูทั้งหลายแหล่ว่าไปดูการชั่ง นน.มา ไม่เห็นบอกเลยว่า แดงมา นน.ขาดร่วมครึ่งโล 1.2 ป เท่ากับต่อ นน.ให้เงินโดยไม่ตั้งใจ มวยเด็กๆ ถ้าไม่เก่งจริงลำบากครับ เงินซ้อมอยู่ PK หน้าเสื่อแข็งโป๊ก คู่ปล้ำเพียบ เรตเปิดถ้าแดงเป็นต่อน่ารองครับ ไม่มีม้วนเดียวแน่ มีราคาให้ออกกิน 2 ฝั่งแน่นอน ขออนุญาตท่านไฟหนาว รู้มาก็เล่าสู่กันฟัง

ไฟหนาว

ฟันธง..
2 จิตอาสาให้มวยตัวเดียวกัน..
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน สกลนคร...
มวยกินขาด ฟาดให้เรียบ จาก พลเมืองดี กทม.

ไฟหนาว

คู่แรก 7 สี ดูๆกันหน่อยนะครับ มวยหูทั้งหลายแหล่ว่าไปดูการชั่ง นน.มา ไม่เห็นบอกเลยว่า แดงมา นน.ขาดร่วมครึ่งโล 1.2 ป เท่ากับต่อ นน.ให้เงินโดยไม่ตั้งใจ มวยเด็กๆ ถ้าไม่เก่งจริงลำบากครับ เงินซ้อมอยู่ PK หน้าเสื่อแข็งโป๊ก คู่ปล้ำเพียบ เรตเปิดถ้าแดงเป็นต่อน่ารองครับ ไม่มีม้วนเดียวแน่ มีราคาให้ออกกิน 2 ฝั่งแน่นอน ขออนุญาตท่านไฟหนาว รู้มาก็เล่าสู่กันฟัง
เยี่ยมครับ ขอบคุณมาก
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ฟันธง..
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น..จัดไปครับ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจริงๆที่ไม่เคยท้อ ให้ไม่เคยหวังได้คืน สละเวลา
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ

ไฟหนาว

ฟันธง..
มวยกินดิน จาก น้าตรี  อุบลราชธานี

ไฟหนาว

ฟันธง...
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา กทม

ไฟหนาว

ฟันธง..
มวยน่าติดตาม 3 ดาว จาก โจ้ กระแทก R....

ไฟหนาว

ฝากไปรองคู่แรก..ศักดิ์ศรี..ต้นๆทำใจ ปลายเสียบอยู่...โชคดีเด๊อ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

srivang

แดงต่อยมวยทรงถอย เงินมวยเข่าบู้ดุดัน มวยถอยถ้าทำไม่ขาดจริงๆมีสิทธิ์แพ้ มวยเดินจะได้เปรียบเสียงเชียร์ เผลอๆขาใหญ่อุ้มกินเฉย

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27
ซิกเดี่ยว อาทิตย์ 9 ต.ค.59

ช่อง11

คู่1,2 ถือดาษแดง. ไม่ถือน้ำเงิน
คู่3,4,5(สลับ)
ราคา
ไหล่ /คาง/ หัว /หู

ช่อง 7สี

ยก1,2,3ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
ยก4,5(สลับ)
ราคา
คาง /ไหล่ /หู  /กำปั้น

ช่องนาว26

ยก1,2,3 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ยก4,5(สลับ)
ราคา
หู /คาง/ ไหล่/ กำปั้น

เข้ามวยรองได้ตัง :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

คงอยู่ได้นะครับพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้ลงซิกกว่าจะได้มาเกือบเที่ยงกลัวไปหน้าตู้ไม่ทัน-อาทิตย์หน้าจะพยายามลงให้-สำหรับข้อมูลที่นำมาบอกหวังว่าเพื่อนสมาชิกคงอิ่มนะครับโดยเฉพาะท่านไฟหนาว-นานๆจะมีครั้งคู่นี้ตามข้อมูลมาเป็นอาทิตย์แน่ใจแล้วจึงนำมาโพ๊ส-เด็กอะไรเก่งปานนั้นถอดแบบมาจากมวยดังค่ายPKเลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal