เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7 ...)))))  (อ่าน 7573 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7 ...)))))
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:26 »
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
   หลังการชั่งน้ำหนัก มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7....
   คู่ที่ 1.  ผมชอบไปที่ พรพยัคฆ์  มวยได้เปรียบเวต น้ำหนัก อาวุธมวยหนักกว่า คู่ชก เก่งทางใต้แต่ผมว่ามวยไม่เคยชกในเวทีใหญ่ ส่วนมากแล้วเสร็จทุกราย.....ราคาแพงไปนิดแต่ก็น่าเล่น........
   คู่ที่ 2. มหาสมุทร วันนี้ซ้อมมาดีเตรียมตัวชนะ ผมชอบที่ค่าย มาตรฐานดีกว่าคู่ชกแน่ ๆ  เข้าไปที่ มหาสมุทร การเตรียมตัวมาดี ต่อยเวทีใหญ่เป็นประจำ..........น่าจะดีกว่า.....คู่ชกมวยหนักแรง แต่ปลาย ๆ ชอบหมดแรง....
  คู่ที่ 3.  คู่คี่มาก ๆ  ผมชอบไปที่ เพชรมงคล  เพราะลูกหนัก เข่าในดีกว่า ธนชาติมวยวงนอก เตะได้หนักหนีออกหรือไม่วันนี้ ต้น ๆ ไปก่อนแน่ แต่หากจับเข่าในได้เสร็จเพชรมงคล  ช้าแต่หนัก  รองไปที่ เพชรมงคล ต้น ๆ เป็นรอง ผ่าน 3 ยกค่อยรองก็ได้ครับ มวยช้า ธนชาติเตะล่อเป้าแน่ ๆ 3 ยก  เสี่ยงรองยก 4-5  ..........เพชรมงคล รอง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  คู่ที่ 4. ผมชอบวันชนะ ได้เวตได้น้ำหนัก ฝีมือมวยดีกว่า  วันนี้ลดเยอะ ลดนาน ฟื้นทันหรือไม่นี่คือปัญหา  เดชฤทธิ์มวยฝีมือเดินชน ฟันศอกคู่ชกโดนร่วงได้ หากจะชนะก็ปลาย ๆ  วันชนะต้องหมดแรงก่อน   รองครับ วันชนะ  ได้ใหญ่ ได้เวต ฝีมือไม่เป็นรอง ลดเยอะเท่านั้นวันนี้ หากฟื้นทันค่อนเก็บออกอาวุธโต้ บังไปน่าจะชนะได้....
   มวยน่าเล่นวันนี้  มหาสมุทร ค่ายนี้ซ้อมดีมากวันนี้...ฝีมือไม่เป็นรอง ยก 4-5 จับเข่าในผ่าน...
   มวยน่ารอง       รองเพชรมงคล  3 ยกเดินไปให้เขาเตะล่อเป้า ยก 4 - 5 จับเข่าในให้ได้ผ่าน  รอง ๆๆๆๆๆๆ
   มวยเสี่ยงดวง    วันชนะ  ฟื้นทันหรือไม่ก็เท่านั้น หากฟื้นก็ค่อย ๆ ประคองเกมชนะได้......
สาย ๆ ดูกระแสมวยอีกครั้งนะครับ.....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7 ...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 19:54 »
  มวยบางวันมันก็เล่นถูกบางวันก็เล่นไม่ถูก  วันนี้มวยต่อยตามเกมทุกตัว คู่ 1-3 ฝีมือล้วน ๆ สู้กันตามพลังของตัวเองใครอ่อนแอก็แพ้ มวยรอบเล่นง่ายราคาแพงแต่ก็ต่อยตามเกม ส่วนคู่เอกมีการพลิกจาก 4-1 5-1 แดงเป็นต่อ แล้วโดนน้ำเงินหักแทงเข่าเต็ม ๆ ทีเดียวจบเกมท่านต่อตายไปตาม ๆ กัน  มวยหากมันต่อยกันตามฝีมืออย่างวันนี้ก็เล่นง่ายครับ กลัวอย่างเดียวมาชกรู้กันแล้วดึงราคาเล่น หลอกผู้ชม......มวยอย่างนี้ผมไม่ชอบจริง ๆ....เจอกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ  ข้อมูลมวยจะหามาให้ทุกท่านฟรี ๆ โดยไม่ต้องเสียตังค์  วันชนะวันนี้ลดนานมากต่อยดูโรย ๆ ไปนิดเกือบไม่รอด....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7 ...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 14:53 »
[size=24pt]อธิบายข้อมูลเข้าใจเช่นนี้ ง่ายต่อการพิจารณาครับ แม้จะเป็นการชอบส่วนตัว แต่ยังมีข้อมูลความน่าจะเป็นไปได้ ว่าน่าจะดีกว่า น่าจะชนะ ประกอบ สุดยอดครับ นับถือ รบกวนว่าครั้งต่อไป ถ้าคิดว่ามวยไม่น่าจะเปลี่ยนแล้ว ขอข้อมูลฟอ์มหลังของแต่ละตัวด้วยครับ ก่อนสักสัปดาห์ เพื่อศึกษาความเป็นไปได้หรือน่าจะเป็นครับ พร้อมกับข้อมูลที่มา ที่ไปของมวยแต่ละตัว เช่น มวย อุดร - มวย กรุงเทพ เป็นมวยซ้าย - มวยขวา อาวุธถนัดคือเข่า คือหมัดหนัก  ตัวนี้ไม่ชอบมวยหมัด ไม่ชอบเข่า เป็นต้น ครับ คงรบกวนท่านมากนะ แต่ถ้าได้ก็จะเป็นการดีสำหรับทุกคนในบ้านนี้ครับ ขอบคุณครับ นับถือครับ[/size][/glow] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal